PDA

View Full Version : Bị mi trô phòng karaoke dập téc môi với lưỡi.

tranthaibao909
15-07-2016, 23:58
Hôm qua em có đi sinh nhật người anh,rồi có đi hát karaoke ôm,lúc em đang hát thì thằng bạn nó giật cái mi trô của em đang ca làm cái đầu mi trô nó dập zô miệng em làm téc môi với đầu lưỡi em chảy máu,em nhớ là lúc dập vào thì lưỡi em có liếm phải cái đầu mi trô luôn,nếu đầu mi trô có dính nước bọt của người trước hay dính máu gì thì em có nguy cơ không vậy bác sỹ, lưỡi với môi em téc chảy máu nhiều, vậy đó có phải là vết thương hở ko vậy bác sỹ,giúp em với,lúc téc em có nhờ cô gái tiếp bia xem hộ,và cô ta có dùng tay cầm môi em lôi ra xem téc nhiều không,tay cô ấy có tiếp xúc vào môi em luôn,vậy có thể lây nhiễm bệnh nào không bác sỹ. Trong khi chờ đợi hồi âm cỉa bác sỹ con xin chân thành cảm ơn ạ.

tranthaibao909
16-07-2016, 14:32
có ai không.

Charles
16-07-2016, 15:49
Hôm qua em có đi sinh nhật người anh,rồi có đi hát karaoke ôm,lúc em đang hát thì thằng bạn nó giật cái mi trô của em đang ca làm cái đầu mi trô nó dập zô miệng em làm téc môi với đầu lưỡi em chảy máu,em nhớ là lúc dập vào thì lưỡi em có liếm phải cái đầu mi trô luôn,nếu đầu mi trô có dính nước bọt của người trước hay dính máu gì thì em có nguy cơ không vậy bác sỹ, lưỡi với môi em téc chảy máu nhiều, vậy đó có phải là vết thương hở ko vậy bác sỹ,giúp em với,lúc téc em có nhờ cô gái tiếp bia xem hộ,và cô ta có dùng tay cầm môi em lôi ra xem téc nhiều không,tay cô ấy có tiếp xúc vào môi em luôn,vậy có thể lây nhiễm bệnh nào không bác sỹ. Trong khi chờ đợi hồi âm cỉa bác sỹ con xin chân thành cảm ơn ạ.

Những gì bạn kể không có nguy cơ.

Lục Giang
16-07-2016, 18:02
Bạn yên tâm, tôi khẳng định bạn hoàn toàn ko nguy cơ, vi rut H ko thể sống đc trên cái micro đc , H ko lây nhiễm qua vật trung gian và môi bạn chay máu nhưng tay cô gái kia lành lặn thì khi tiếp xúc ko thể có chuyện lây nhiễm

tranthaibao909
17-07-2016, 22:51
Những gì bạn kể không có nguy cơ.

Bạn yên tâm, tôi khẳng định bạn hoàn toàn ko nguy cơ, vi rut H ko thể sống đc trên cái micro đc , H ko lây nhiễm qua vật trung gian và môi bạn chay máu nhưng tay cô gái kia lành lặn thì khi tiếp xúc ko thể có chuyện lây nhiễm
Và em có dùng chung ly bia thì có nguy cơ ko ạ.

tranthaibao909
17-07-2016, 22:51
em không rõ tình trạng răng miệng của cô gái tiếp bia đó ạ.

Tịnh Tâm
17-07-2016, 23:10
Bạn k có nguy cơ. Hiv mà lây như bạn kể thì tiêu đời mấy người cầm micro trên thế giới này hết.

Charles
18-07-2016, 07:51
Và em có dùng chung ly bia thì có nguy cơ ko ạ.

Dùng chung ly bia hoàn toàn không sao hết.

Tuanmecsedec
18-07-2016, 08:08

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Lục Giang
18-07-2016, 10:31
em không rõ tình trạng răng miệng của cô gái tiếp bia đó ạ.

H ko lây nhiễm qua đường ăn uống chung trong mọi tình huống

tranthaibao909
19-07-2016, 14:13
tDạ em cám ơn Diễn Đàn đàn rất nhiều ạ.