PDA

View Full Version : Quan hệ có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng

abc1993lc
16-07-2016, 12:49
em cahò A/C e trình bày vụ việc của e như sau : Ngày 25/6/2016 em có đi quan hệ với gái có bao cao su cô gái os cho em khoảng 2 -3 phút lúc cô gái os cho em xong e thấy bị xước 1 vết dài ở dương vật sau đó em đeo bao vào quan hệ thấy rất dát do BCS cọ vào quan hệ xong em cho nước vào không thẩy rách e quan hệ 2 lần có gọi điện cho a tuấn a bảo k có nguy cơ nhưng e vẫn lo lắng vì k biết người kia miệng cho chảy máu không e rất lo lắng nên định 22/7/2016 đủ 28 ngày xuống HN xét nghiệm combo trong thời gian đó e bị cảm cúm đau người đau cơ mệt mỏi có bị ảnh hưởng đến KQ Xn k A/c Xin chân thành cảm ơn, giờ e thấy buốt ngón chân mỏi cơ

Charles
16-07-2016, 13:55
em cahò A/C e trình bày vụ việc của e như sau : Ngày 25/6/2016 em có đi quan hệ với gái có bao cao su cô gái os cho em khoảng 2 -3 phút lúc cô gái os cho em xong e thấy bị xước 1 vết dài ở dương vật sau đó em đeo bao vào quan hệ thấy rất dát do BCS cọ vào quan hệ xong em cho nước vào không thẩy rách e quan hệ 2 lần có gọi điện cho a tuấn a bảo k có nguy cơ nhưng e vẫn lo lắng vì k biết người kia miệng cho chảy máu không e rất lo lắng nên định 22/7/2016 đủ 28 ngày xuống HN xét nghiệm combo trong thời gian đó e bị cảm cúm đau người đau cơ mệt mỏi có bị ảnh hưởng đến KQ Xn k A/c Xin chân thành cảm ơn, giờ e thấy buốt ngón chân mỏi cơ

Trường hợp bạn có XN cũng chỉ giải tỏa tâm lý thôi, vì những gì bạn kể cho thấy bạn không có nguy cơ với HIV. Bạn mệt mỏi đau người không ảnh hưởng đến XN HIV.

abc1993lc
16-07-2016, 14:14
miệng cô gái kia chảy máu có sao không anh , em bị cúm XN có đc k

Charles
16-07-2016, 15:47
miệng cô gái kia chảy máu có sao không anh , em bị cúm XN có đc k

Miệng chảy máu là do bạn suy diễn thôi, vì nếu mồm miệng chảy máu đau nói còn không muốn, thiết tha gì làm chuyện đó cho bạn. Còn bạn muốn XN nếu đang bị cúm thì đợi hết cúm rồi XN để tránh bị phản ứng giả.

abc1993lc
16-07-2016, 17:49
muệng nguoi do co máu thi sao k a

Lục Giang
16-07-2016, 17:53
muệng nguoi do co máu thi sao k a

Miệng chảy máu thì sao os cho bạn đc nek, bạn chỉ suy diễn hoang tưởng thôi, yên tâm ko có nguy cơ đâu bạn

abc1993lc
16-07-2016, 18:05
chảy mái thì có sao k ạ

Lục Giang
16-07-2016, 18:11
chảy mái thì có sao k ạ

Bạn đang cố tình spam đấy, trừ khi miệng cô ta toát hoác ngậm nguyên họng máu tươi rồi ngậm dv bạn vài phút thì hãy lo

Tuanmecsedec
18-07-2016, 07:47

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

abc1993lc
18-07-2016, 16:41
Miệng người đó có máu sao k a tuấn

Tuanmecsedec
18-07-2016, 16:51
Miệng người đó có máu sao k a tuấn

Nếu miệng bị chảy máu thì chỉ có viêm sưng nướu răng hay lở loét miệng,khi ấy rất đau.Nói chuyện còn chưa muốn nói,huống chi làm việc ấy cho bạn.Bạn yên tâm những gì mà bạn quản trị tư vấn đi.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp choTuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

abc1993lc
18-07-2016, 20:24
vâng cảm ơn a để e đi xn giải toả chứ e lo quá

abc1993lc
21-07-2016, 09:22
Hôm nay e đi xn ở hồng ngọc bằng combo âm tính 0.10 e co phai xn nua k ạ

Nguyen Ha
21-07-2016, 09:24
Hôm nay e đi xn ở hồng ngọc bằng combo âm tính 0.10 e co phai xn nua k ạ

Bạn yên tâm với HIV, không cần XN nữa. Bạn nên làm thêm xét nghiệm giang mai và viêm gan b.

abc1993lc
21-07-2016, 12:30
Vâng e cảm ơn a c đã tư vấn cho e từ giờ e sẽ gắn bó vs diễn đàn

abc1993lc
21-07-2016, 12:31
Nói chuyện vs a tuấn nhiu mà hôm qua e xem trên youtube mới biết mặt a tuấn

abc1993lc
03-08-2016, 08:10
các a c cho e hỏi hôm qua e đi matxa sờ tay vào âm đạo em hay cạy móng tay có bị xước có bị sao không ạ với lại e có quan hệ xong e cho nước vào kiểm tra thấy k chảy nước ra e có nguy cơ k a

Tuanmecsedec
03-08-2016, 08:17
các a c cho e hỏi hôm qua e đi matxa sờ tay vào âm đạo em hay cạy móng tay có bị xước có bị sao không ạ với lại e có quan hệ xong e cho nước vào kiểm tra thấy k chảy nước ra e có nguy cơ k a

Wow ! Bạn từng lo lắng,vậy mà không thay đổi hành vi vẫn đi tìm gái mại dâm ?.Bạn sợ chỗ nào nhĩ ???..

Bạn thấy đó,chưa cần biết là bạn có bị lây nhiễm một trong các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục hay không, nhưng rõ ràng từ việc có quan hệ tình dục với người thuộc nhóm có nguy cơ lây nhiễm HIV cao đã khiến bạn lo lắng nhiều, ảnh hưởng đến sức khỏe và những sinh hoạt hàng ngày của chính bạn. Tốt nhất, để không phải lo lắng về việc lây nhiễm HIV cũng như các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục, bạn nên tránh xa các dịch vụ "ăn bánh trả tiền" của người hành nghề mại dâm.

Người hành nghề mại dâm do quan hệ tình dục với nhiều dạng đối tượng phức tạp khác nhau, có lịch sử không rõ ràng về các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục, trong đó có HIV/AIDS. Họ rất dễ mắc các bệnh nguy hiểm này và truyền lại cho những người lành bệnh khác có quan hệ tình dục với họ nhưng không đảm bảo các điều kiện an toàn trong quan hệ tình dục.

Những gì bạn kể hôm này không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

abc1993lc
03-08-2016, 08:37
em cảm ơn a tuấn e biết là e dại lúc bình thường e k bao giờ đi vs gái md nhưng cứ có tý men lại thế a ak do e không làm chủ đc a ak có lẽ e phải thay đổi để k ảnh hương tới sk chưa hết lo lắng bao nhiêu đã bị ám ảnh

Nguyen Ha
03-08-2016, 09:35

Lạ thật, mỗi lần đi về lại kêu hoang mang lo sợ nhưng cứ vẫn đi, không hiểu bạn hoang mang cái gì. Vấn đề hôm nay của bạn là không có nguy cơ, bạn nên tránh xa các dịch vụ trá hình kẻo không may gặp nạn thì lúc đó hối thật sợ đã muộn.

abc1993lc
03-08-2016, 15:29
vâng e cảm ơn chị nguyen ha e sẽ cố gắng để không phải hối hận