PDA

View Full Version : Giúp em với

aloalo123
17-07-2016, 18:36
Chết em rồi anh chị ơi. Chiều nay, em đang cạo râu thì bị dao cạo làm đứt da ở mặt một đường rất dài do dao kéo lê. Dài cỡ 5-6 cm. Nó sưng đỏ và chảy máu, không phải ròng ròng mà nó cứ ra thì em lau và nó lại ra, không phải là vết thương miệng rộng, máu em khó khô, không phải sâu thiệt sâu. Em ra ngoài lúc đó do cậu em gọi ở ngoài. Cái cậu em vừa nói con bị chảy máu thì một thanh niên bị thương chảy máu nhiều chạy qua và máu nó bay dính vô chỗ vết thương ạ, ko biết nhiều hay không, cậu em thấy, em thì hoảng quá. Em có sao ko ạ

Lục Giang
17-07-2016, 19:02
Chết em rồi anh chị ơi. Chiều nay, em đang cạo râu thì bị dao cạo làm đứt da ở mặt một đường rất dài do dao kéo lê. Dài cỡ 5-6 cm. Nó sưng đỏ và chảy máu, không phải ròng ròng mà nó cứ ra thì em lau và nó lại ra, không phải là vết thương miệng rộng, máu em khó khô, không phải sâu thiệt sâu. Em ra ngoài lúc đó do cậu em gọi ở ngoài. Cái cậu em vừa nói con bị chảy máu thì một thanh niên bị thương chảy máu nhiều chạy qua và máu nó bay dính vô chỗ vết thương ạ, ko biết nhiều hay không, cậu em thấy, em thì hoảng quá. Em có sao ko ạ
tôi phỉ nể phục tài suy diễn và hoang tưởng của bạn nhưng sẵn đây nói luôn cho bạn biết dù tình huống bạn suy diễn ấy là thật và người kia có bị H thật thì bạn cũng ko có nguy cơ

Tịnh Tâm
17-07-2016, 19:03
Cực kỳ hoang tưởng. Nên đi gặp Bs tâm thần gấp kẻo phát điên. Tôi khóa topic này lại:zk2038:

Charles
17-07-2016, 19:14

Người ta chỉ chạy qua bạn thôi làm gì mà máu bay tùm lum vậy? Tay bạn đang chảy máu thì máu đó là của bạn chứ máu ở đâu ra.