PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su

Anhdeptrai999
17-07-2016, 22:15
Các anh chị cho em hỏi, chuyện là khoảng 18 ngày trước e có quan hệ với gmd trong qua trình quan hệ e có sử dụng bcs nhưng lúc sau đang quan hệ vì là lần đầu e cảm thấy lo lắng nên đã bỏ cuộc và dừng lại, e cũng k rõ bcs có rách không nhưng đến khoảng 3-4 ngày trước , e có thấy mình bị cúm, hắt xì hơi, đến hôm kia thì nổi hạt mẩn đỏ ở lưng k ngứa và bị zona thần kinh ở mặt và loét ở vùng ngoài vào môi, đến hôm nay thì lại bị hạt như mụn rộp, hơi ngứa ở vùng 2 bên bẹn lan 1, 2 hạt xuống đùi và 1 hạt ở tay, trong quá trình làm việc, e có hơi mệt mỏi, nếu dùng máy tính lâu hay lái xe thì hơi bị đau ở phần lưng dưới gáy, vậy e có triệu trứng của hiv k? A tư vấn giúp e ạ, e hoang mang quá, nếu có thì mai e đi xét nghiệm liệu có ok không?

Tịnh Tâm
17-07-2016, 22:20
Hiv k có triệu chứng để nhận biết. BCS rách hay k rách thì bạn phải xác định rõ tư vấn mới chuẩn được. Rách BCS là đầu DV sẽ lòi ra khỏi BCS. Còn muốn xét nghiệm thì 28 ngày có thể xét nghiệm combo. chỗ bạn k có xét nghiệm combo thì chờ 12 tuần xét nghiệm nhanh là được.

Anhdeptrai999
17-07-2016, 22:21
Buzz!!..:yociexp76:......

Anhdeptrai999
17-07-2016, 22:22
Hiv k có triệu chứng để nhận biết. BCS rách hay k rách thì bạn phải xác định rõ tư vấn mới chuẩn được. Rách BCS là đầu DV sẽ lòi ra khỏi BCS. Còn muốn xét nghiệm thì 28 ngày có thể xét nghiệm combo. chỗ bạn k có xét nghiệm combo thì chờ 12 tuần xét nghiệm nhanh là được.
Mình thấy có người nói triệu trứng ở giao đoạn cửa sổ.. Có ng xét nghiệm khi đã 20 ngày

Tịnh Tâm
17-07-2016, 22:23
Mình thấy có người nói triệu trứng ở giao đoạn cửa sổ.. Có ng xét nghiệm khi đã 20 ngày
Bạn cứ nghe mấy người đó. Hậu quả tự bạn gánh chịu khi nghe.

Anhdeptrai999
17-07-2016, 22:26
Cảm ơn bạn, nhưng mà những biểu hiện ở người mình, k nói lên gì hả bạn, tại mình bị đồng loạt quá trời cộng thêm cùng với khoảng thời gian có giai đoạn cửa sổ, thời gian này mình sợ lây nhiễm cho những người trong gia đình

Tịnh Tâm
17-07-2016, 22:28
Cảm ơn bạn, nhưng mà những biểu hiện ở người mình, k nói lên gì hả bạn, tại mình bị đồng loạt quá trời cộng thêm cùng với khoảng thời gian có giai đoạn cửa sổ, thời gian này mình sợ lây nhiễm cho những người trong gia đình
Triệu chứng thì bệnh nào chẳng có. Thời tiết mùa này cảm cúm là bình thường. Còn lo sợ hiv thì cứ đủ thời gian thì đi xn.

Anhdeptrai999
17-07-2016, 22:33
Vậy đủ 28 ngày đi xét nghiệm combo là chuẩn xác đúng k bạn

Tịnh Tâm
17-07-2016, 22:35
Vậy đủ 28 ngày đi xét nghiệm combo là chuẩn xác đúng k bạn
Nước ngoài xn combo 28 ngày chốt. Vn yêu cầu chốt 12 tuần. Khi xn combo 28 ngày mà AT thì bạn có thể yên tâm kết quả k đổi khi xn lại 12 tuần.

Tuanmecsedec
18-07-2016, 07:08
Các anh chị cho em hỏi, chuyện là khoảng 18 ngày trước e có quan hệ với gmd trong qua trình quan hệ e có sử dụng bcs nhưng lúc sau đang quan hệ vì là lần đầu e cảm thấy lo lắng nên đã bỏ cuộc và dừng lại, e cũng k rõ bcs có rách không nhưng đến khoảng 3-4 ngày trước , e có thấy mình bị cúm, hắt xì hơi, đến hôm kia thì nổi hạt mẩn đỏ ở lưng k ngứa và bị zona thần kinh ở mặt và loét ở vùng ngoài vào môi, đến hôm nay thì lại bị hạt như mụn rộp, hơi ngứa ở vùng 2 bên bẹn lan 1, 2 hạt xuống đùi và 1 hạt ở tay, trong quá trình làm việc, e có hơi mệt mỏi, nếu dùng máy tính lâu hay lái xe thì hơi bị đau ở phần lưng dưới gáy, vậy e có triệu trứng của hiv k? A tư vấn giúp e ạ, e hoang mang quá, nếu có thì mai e đi xét nghiệm liệu có ok không?

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
18-07-2016, 07:57

Bạn QHTD có sử dụng BCS là không có nguy cơ, nếu quá trình quan hệ BCS bị tuột hoặc rách bạn sẽ cảm nhận được ngay, xong trận rút ra bạn sẽ thấy ngay bằng mắt thường. Các triệu chứng bạn kể chỉ là bệnh thông thường thôi, bạn đi khám chữa sẽ hết.