PDA

View Full Version : lo lắng bị kim tiêm xượt qua

nguyentrang
18-07-2016, 00:10
hôm nay em đi bộ trên đường có gặp phải 1 thanh niên đi song song. lúc đi gần em có cảm thấy nhói ở khớp ngon tay cái nhưng không để ý. lúc về em thấy có vết xước ở chỗ khớp ngón tay trái và có thấy máu ở chỗ xước. em lo lắng quá vì sợ bị kim tiêm đâm hay xượt qua. em muốn hỏi nếu bị như vậy thì có nên uống thuốc không ạ

Tuanmecsedec
18-07-2016, 07:33
hôm nay em đi bộ trên đường có gặp phải 1 thanh niên đi song song. lúc đi gần em có cảm thấy nhói ở khớp ngon tay cái nhưng không để ý. lúc về em thấy có vết xước ở chỗ khớp ngón tay trái và có thấy máu ở chỗ xước. em lo lắng quá vì sợ bị kim tiêm đâm hay xượt qua. em muốn hỏi nếu bị như vậy thì có nên uống thuốc không ạ

Chủ đề của bạn chỉ mang tính chất suy diễn hoang tưởng,không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
18-07-2016, 07:49

Chủ đề của bạn chỉ suy diễn hoang tưởng thôi.