PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng

thoaiduong
18-07-2016, 09:41
Em là nam 20 tuổi. Cách đây khoảng 1 tháng. vì đi học phải xa người yêu lâu ngày nên e không kìm chế nổi dẫn đến có suy nghĩ bồng bột và quan hệ với GMD. lúc quan hệ thì e có dùng bao. nhưng em có oral sex cho GMD ( em chắc chắn rằng miệng em không có bất kì vết thương hở cũng như vết xước nào ). nhưng sau đó vài ngày e có sốt nhẹ. r vài ngày tiếp theo e bị đau nhức ở tai nhưng tự khỏi chỉ vài ngày.
E không lo sợ Hiv lắm vì đc biết hành vi của e có nguy cơ rất thấp. nhưng e đang rất lo về các bệnh khác như Lậu, Giang mai,...
Xin mọi người tư vấn cho e nếu trong miệng không có bất kì vết thương nào thì hành vì của e có nguy cơ với Lậu, giang mai,.. cao không ? Và bao lâu thì có thể xét nghiệm để biết kết quả chính xác ạ ?
E đang rất hoang mang và cảm thấy có lỗi với người yêu của e. Nếu như bình an sau chuyện này e ko bao giờ dám làm như thế nữa :(

Tuanmecsedec
18-07-2016, 09:46
Em là nam 20 tuổi. Cách đây khoảng 1 tháng. vì đi học phải xa người yêu lâu ngày nên e không kìm chế nổi dẫn đến có suy nghĩ bồng bột và quan hệ với GMD. lúc quan hệ thì e có dùng bao. nhưng em có oral sex cho GMD ( em chắc chắn rằng miệng em không có bất kì vết thương hở cũng như vết xước nào ). nhưng sau đó vài ngày e có sốt nhẹ. r vài ngày tiếp theo e bị đau nhức ở tai nhưng tự khỏi chỉ vài ngày.
E không lo sợ Hiv lắm vì đc biết hành vi của e có nguy cơ rất thấp. nhưng e đang rất lo về các bệnh khác như Lậu, Giang mai,...
Xin mọi người tư vấn cho e nếu trong miệng không có bất kì vết thương nào thì hành vì của e có nguy cơ với Lậu, giang mai,.. cao không ? Và bao lâu thì có thể xét nghiệm để biết kết quả chính xác ạ ?
E đang rất hoang mang và cảm thấy có lỗi với người yêu của e. Nếu như bình an sau chuyện này e ko bao giờ dám làm như thế nữa :(
Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

999222
18-07-2016, 09:46
Tôi giải thích cho os k có.nguy cơ với H mà có nguy cơ với bệnh td,khi nào thấy miệng Ô u nhu ́ như mụn rồi gây lở loét thì đi gặp bs nha smg đó và lậu nửa. Còn gm gan b xn sau 4 tuần

thoaiduong
18-07-2016, 10:02
Cảm ơn 2 anh. e có tiêm ngừa viêm gan B rồi ạ. sao không ai trả lời thắc mắc của e hết vậy :( E chỉ muốn biết nếu trong miệng ko có vết thương hở nào thì nguy cơ với các bệnh như lậu và giang mai có cao không ?

Không Ngừng Bước
18-07-2016, 10:10
Cảm ơn 2 anh. e có tiêm ngừa viêm gan B rồi ạ. sao không ai trả lời thắc mắc của e hết vậy :( E chỉ muốn biết nếu trong miệng ko có vết thương hở nào thì nguy cơ với các bệnh như lậu và giang mai có cao không ?
các bệnh này có thể lây qua qh đường miệng mà k cần vết thương hở. hơn 1 tháng rồi thì bạn có thể đi làm XN. sẽ rõ trắng đen.

cuu
18-07-2016, 12:58
Cảm ơn 2 anh. e có tiêm ngừa viêm gan B rồi ạ. sao không ai trả lời thắc mắc của e hết vậy :( E chỉ muốn biết nếu trong miệng ko có vết thương hở nào thì nguy cơ với các bệnh như lậu và giang mai có cao không ?2 bệnh đó k lo lở bị thì lậu uống thuốc 7 ngày.còn gm chích.1 muôỉ chỉ sợ
Mào gà thôi nên theo.doỉ cái đó mình sợ cái đó.nhất

Tuanmecsedec
18-07-2016, 14:20

Bạn có tiêm viêm gan B rồi thì không sao.Kích dục bằng miệng thì bạn có khả năng nguy cơ bệnh giang mai và lậu,ngoài việc vi rút xâm nhập từ vết thương hở còn lây qua niêm mạc lổ sáo nữa bạn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

thoaiduong
19-07-2016, 10:05
Bạn có tiêm viêm gan B rồi thì không sao.Kích dục bằng miệng thì bạn có khả năng nguy cơ bệnh giang mai và lậu,ngoài việc vi rút xâm nhập từ vết thương hở còn lây qua niêm mạc lổ sáo nữa bạn.

Cho e hỏi lỗ sáo có phải là chỗ nước tiểu chảy ra không ạ. lúc GMD oral sex cho e e có sử dụng bcs.
Nếu vậy thì e chỉ sợ bị lây qua đường miệng thôi. vậy nguy cơ của e có cao không anh. bây giờ vẫn chưa có triệu chứng j rõ rệt cả. :(

Tuanmecsedec
19-07-2016, 10:09
Cho e hỏi lỗ sáo có phải là chỗ nước tiểu chảy ra không ạ. lúc GMD oral sex cho e e có sử dụng bcs.
Nếu vậy thì e chỉ sợ bị lây qua đường miệng thôi. vậy nguy cơ của e có cao không anh. bây giờ vẫn chưa có triệu chứng j rõ rệt cả. :(

Lổ sáo tức là lổ tiểu ở đầu dương vật đó bạn.Bạn nói Oral sex(kích dục bằng miệng ) mà có sử dụng bao cao su thì còn lo gì nữa bạn.

thoaiduong
20-07-2016, 07:23
Nhưng mà em có OS cho GMD nữa mới chết anh ạ :L anh cho em biết nguy cơ này cao hay thấp vậy anh ?

Charles
20-07-2016, 07:32
Nhưng mà em có OS cho GMD nữa mới chết anh ạ :L anh cho em biết nguy cơ này cao hay thấp vậy anh ?

Bạn OS cho GMD thì bạn có nguy cơ với các bệnh tình dục khác như lậu, giang mai, mồng gà, gan B... Còn với HIV thì không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
20-07-2016, 07:52

Với HIV thì bạn yên tâm.Vì chính môi trường kiềm (enzyme ) trong tuyến nước bọt làm bất hoạt HIV.

Không Ngừng Bước
20-07-2016, 07:53
với HIV thì bạn yên tâm k có nguy cơ. nếu OS với thời gian lớn hơn 1f thì bạn chỉ cần theo dõi các bệnh td khác thôi. dưới 45s thì k có nguy cơ với bất kỳ bệnh nào bạn nhé.