PDA

View Full Version : xin hãy giúp em

Hiv11
18-07-2016, 11:27
thưa bqt có lẽ em sẽ rút kn hơn . Nhưng xin bqt hãy tư vấn cho em lần cuối để em còn an tâm điều trị tâm lý. Bqt cho em hỏi trong xe trở rác và vũng nước ỏ bãi tập kết rác có virus hiv ko ạ ? Tại tối hôm kia em có đi mưa về thì em có đi sau cái xe trở rác khoảng hơn 5 phút. Có các chất bẩn của xe rác bay vào mắt em do gió bão cuốn khiến em mắt nhắm mắt mở cố phóng về nhà . Rồi ko may né kịp em có ngã trong vũng nước nơi tập kết rác để đổ lên xe. Thì em ko hiểu 2 tình huống đấy của em có nguy cơ ko ? Bqt hãy giúp em , nhân tiện em muốn hỏi ở Hn nơi nào điều trị bệnh hoang tưởng này tốt và nhanh hiệu quả nhất. Em cần chấm dứt

Lục Giang
18-07-2016, 12:07
thưa bqt có lẽ em sẽ rút kn hơn . Nhưng xin bqt hãy tư vấn cho em lần cuối để em còn an tâm điều trị tâm lý. Bqt cho em hỏi trong xe trở rác và vũng nước ỏ bãi tập kết rác có virus hiv ko ạ ? Tại tối hôm kia em có đi mưa về thì em có đi sau cái xe trở rác khoảng hơn 5 phút. Có các chất bẩn của xe rác bay vào mắt em do gió bão cuốn khiến em mắt nhắm mắt mở cố phóng về nhà . Rồi ko may né kịp em có ngã trong vũng nước nơi tập kết rác để đổ lên xe. Thì em ko hiểu 2 tình huống đấy của em có nguy cơ ko ? Bqt hãy giúp em , nhân tiện em muốn hỏi ở Hn nơi nào điều trị bệnh hoang tưởng này tốt và nhanh hiệu quả nhất. Em cần chấm dứt

̣lẽ ra tôi sẽ khóa chủ đề này của bạn vì bạn đã cố tình spam và thuộc tuýp siêu hoang tưởng, nhưng bạn đã khanửg định đây là lần cuối bạn đặt câu hỏi kiểu này nên tôi sẽ nói với bạn rằng vi rut H ko bao giờ sống được bên ngoài môi trường và ko thể nào sống tự do ngoài bãi rác cũng như trong vũng nước để lây nhiễm cho bất cứ ai ở bất kì hoàn cảnh nào. bạn nên đến bệnh viện đa khoa để gặp bs chuyên khoa thần kinh để được tư vấn và thăm khám, nếu thấy cần họ sẽ viết giấy giứoi thiệu bạn đến tuyến trên của khoa thần kinh trung ương

Tuanmecsedec
18-07-2016, 14:12
Tuanmecsedec khẳng định 100% bạn không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Hiv11
18-07-2016, 15:31
thật ko ạ ? cả 2 tình huống em kể đều ko có nguy cơ đúng ko ah ? ngay cả các chất bửn hay nước rác vào mắt liên tục cũng ks đúng ko ạ ?

Lục Giang
18-07-2016, 15:36
thật ko ạ ? cả 2 tình huống em kể đều ko có nguy cơ đúng ko ah ? ngay cả các chất bửn hay nước rác vào mắt liên tục cũng ks đúng ko ạ ?
chuẩn 100%, chúng tôi ko tư vấn bừa
tình huống bạn đưa ra hoàn toàn ko nguy cơ với H mà chỉ nguy cơ với viêm mắt hay đỏ mắt vì chất bẩn bắn vào mắt, nên rửa mắt với nước muối pha loãng và dùng thuốc nhỏ mắt

Tuanmecsedec
18-07-2016, 15:39

Ban quản trị không có tư vấn bừa như kiểu hoang tưởng như bạn,mà hỏi thật hay không thật.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Hiv11
18-07-2016, 16:01
bqt cho em hỏi khoa thần kinh trung ương là ở bv nào ạ. ? em ở hn . Và 1 lần khám như vậy có đắt ko ? Và tiền thuốc điều trị là khoảng bn ? Và có hết đc luôn ko ạ

Tuanmecsedec
18-07-2016, 16:05
bqt cho em hỏi khoa thần kinh trung ương là ở bv nào ạ. ? em ở hn . Và 1 lần khám như vậy có đắt ko ? Và tiền thuốc điều trị là khoảng bn ? Và có hết đc luôn ko ạ

Bạn có thể đến các chuyên khoa Thần kinh của các bệnh viện công để khám, phát hiện ra bệnh và điều trị.

BV Trung ương Quân Đội 108
Khoa Nội Thần kinh
Số 1 Trần Hưng Đạo, Quận Hai Bà Trưng, TP Hà Nội
Email: bvtuqd108@benhvien108.vn
ĐT: 069 572 400 - 069 555 283

BV Đại học Y Hà Nội
1 Tôn Thất Tùng, Phường Trung Tự, Quận Đống Đa, TP Hà Nội
ĐT: 04 3574 7788
Fax: 04.3574 6298

BV Bạch Mai
Khoa Thần kinh
78 Đường Giải Phóng, Phường Phương Mai, Quận Đống Đa, TP Hà Nội
ĐT: 04 3869 3731
Fax: 04 3869 1607

Bệnh viện Tâm thần Hà Nội

Địa chỉ: Nguyễn Văn Linh, Long Biên, Hà Nội

Hiv11
18-07-2016, 16:51
theo bqt thì em có nên đi ko . Tại em rất sợ gđ bt. có cách nào tự điều trị mà hiệu quả như đi bs ko ạ

Tuanmecsedec
18-07-2016, 17:02
theo bqt thì em có nên đi ko . Tại em rất sợ gđ bt. có cách nào tự điều trị mà hiệu quả như đi bs ko ạ
Bạn bị thần kinh tâm lý quá thì nên đi.

Hiv11
18-07-2016, 17:05
em nên mang bn thì đủ ạ ? và em điều trị khoảng bao lâu thì sẽ hết ạ

Tuanmecsedec
18-07-2016, 17:09
em nên mang bn thì đủ ạ ?

Cái này bạn gặp trực tiếp Bác Sĩ trả lời chính xác.

Hiv11
18-07-2016, 17:10
điều trị có đến 1 tháng ko ạ ? hic em còn phải đi học

Tuanmecsedec
18-07-2016, 17:11
điều trị có đến 1 tháng ko ạ ? hic em còn phải đi học

Cái này bạn gặp trực tiếp Bác Sĩ trả lời chính xác.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp choTuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Hiv11
18-07-2016, 17:43
theo bqt em sẽ mất bao lâu . em nên chuẩn bị bn có đến triệu ko ạ. Em cần chấm dứt nó

Không Ngừng Bước
18-07-2016, 17:46
theo bqt em sẽ mất bao lâu . em nên chuẩn bị bn có đến triệu ko ạ. Em cần chấm dứt nó
lâu hay chóng còn phụ thuộc vào chuẩn đoán mức đọ bệnh tình của Bạn, chi phí cũng vậy. chi phí phụ thuộc vào thời gian điều trị.

Charles
18-07-2016, 17:46

Bạn cứ đến khám đi, BS sẽ cho bạn biết rõ về chi phí điều trị.

Lục Giang
18-07-2016, 17:48

̣ bạn đã nhận thức được bệnh của bạn và nếu thực sự quan tâm đến sk bản thân thì bạn sẽ tự tìm hiểu chứ ko phải cứ ngồi một chỗ mà khóc lóc kể lể chúng tôi chỉ tư vấn các trường hopự về HIV và các bệnh xã hội chứ ko phải đa nanưg, tài giỏi đến mức thứ gì cũng biêt. bạn muốn biết chi tiết về bệnh của mình thì mạnh dạn đến bệnh viện đa khoa để đc tư vấn và thăm khám, mọi thắc mắc của bạn sẽ được giải đáp như tình hình bệnh và nơi điều trị thích hợp, thời gian và giá cả,

Hiv11
18-07-2016, 20:08
bqt cho em hỏi hiv mà mồm bị nhiệt loét toét ra ăn chung có dinh chút máu có lây ko ạ

Lục Giang
18-07-2016, 20:12
bqt cho em hỏi hiv mà mồm bị nhiệt loét toét ra ăn chung có dinh chút máu có lây ko ạ
bạn đã khanửg định là sẽ ko hỏi j nữa mà?,
sao bạn đào đâu ra nhiều tình huống và nhìu nguy cơ dữ vậy?
H ko lây nhiễm qua ăn uống trong bất cứ tình huống nào
H ko lây nhiễm qua sinh hoạt hanừg ngày

Charles
18-07-2016, 20:16

HIV không lây đường ăn uống chung dù tình huống nào.

Hiv11
18-07-2016, 20:27
tại em đang sợ ba em bị viêm gan B mà mồm em có vết nhiệt kb có lây ko ? tại em nghe nhiều ng bảo viêm gan b lây qua nc bọt

Lục Giang
18-07-2016, 21:02
tại em đang sợ ba em bị viêm gan B mà mồm em có vết nhiệt kb có lây ko ? tại em nghe nhiều ng bảo viêm gan b lây qua nc bọt

chả nhẽ em sợ ba em phun nước bọt vào thức ăn của em ak?

Hiv11
18-07-2016, 21:58
ko anh ah . Ý em là viêm gan b có lây qua ăn uống khi em đang bị loét bung cả miệng ra ko a?

Lục Giang
18-07-2016, 22:02
ko anh ah . Ý em là viêm gan b có lây qua ăn uống khi em đang bị loét bung cả miệng ra ko a?
khi nào miệng bạn bị bung ra thật thì hãy hỏi, ở đây chúng tôi ko tư vấn cho những giả thuyết và suy diễn

Không Ngừng Bước
18-07-2016, 22:10
theo nhà tiên tri Không Ngừng Bước tiên đoán rằng nếu tình hình này liên tục tiếp diễn mà k đc kiểm soát thì bài viết này sẽ có khoảng 1000 trang.

Hiv11
18-07-2016, 22:37
nhưng mồm anh đang có 2 vết nhiệt to lắm anh ạ . Em bị 3 hôm nay r . chắc ks đâu anh nhỉ ? hix

Không Ngừng Bước
18-07-2016, 22:39
nhưng mồm anh đang có 2 vết nhiệt to lắm anh ạ . Em bị 3 hôm nay r . chắc ks đâu anh nhỉ ? hix
100% k có nguy cơ như vậy đâu.

Lục Giang
18-07-2016, 22:45

ko sao, yên tâm, ăn nhìu rau xnah, ngậm bột sắn dây 2-3 hôm là khỏi