PDA

View Full Version : nhờ mọi người tư vấn sợ cầm nhầm bao cao su người khác

thanghemeu
19-07-2016, 09:34
mọi người tư vấn dùm e. Có khi nào e quan hệ với gái mại dâm xong thì GMD có vứt BCS của e vào cái sọt rác nhưng e muốn kiểm tra lại xem có rách ko thì có sờ vào nhầm mấy cái BCS khác. E xin hỏi là khi có cầm nhầm vào mấy cái bao cao su đó xong rửa tay bằng xà phòng với dương vật của mình thì có nguy cơ lây nhiễm HIV ko ạ. Tại e thấy có 3 cái BCS ở đó đều còn tinh dịch nhưng ko cái nào bị rách. e xin cảm ơn

Lục Giang
19-07-2016, 09:38
mọi người tư vấn dùm e. Có khi nào e quan hệ với gái mại dâm xong thì GMD có vứt BCS của e vào cái sọt rác nhưng e muốn kiểm tra lại xem có rách ko thì có sờ vào nhầm mấy cái BCS khác. E xin hỏi là khi có cầm nhầm vào mấy cái bao cao su đó xong rửa tay bằng xà phòng với dương vật của mình thì có nguy cơ lây nhiễm HIV ko ạ. Tại e thấy có 3 cái BCS ở đó đều còn tinh dịch nhưng ko cái nào bị rách. e xin cảm ơn

Hoàn toàn ko có nguy cơ, H ko lây qua vật trung gian và hơn nữa vi rut H khi ra ngoài môi trường sẽ nhanh chóng bất hoat
Tôi khẳng định th bạn ko nguy cơ

Tuanmecsedec
19-07-2016, 09:41

Những gì bạn kể nếu có cũng không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

thanghemeu
19-07-2016, 09:44
may quá e xin cảm mơn mọi người đã tư vấn. tại vì e muốn chắc chắn lại xem mình có nguy cơ không

Không Ngừng Bước
19-07-2016, 09:47

may quá e xin cảm mơn mọi người đã tư vấn. tại vì e muốn chắc chắn lại xem mình có nguy cơ không
k có nguy cơ với tình huống như vậy đâu bạn. HIV k thể sống ngoài môi trường lâu đc nên bạn k cần lo với hành vi đó.