PDA

View Full Version : em có quan hệ với GMD, có đeo bcs

vodanhk
19-07-2016, 15:20
cách đây 2 tháng em có quan hệ với GMD, có đeo bcs, những ngày gần đây em bị ho 3 tuần, uống thuốc không hết và hay bị đau đầu, sau đó em co bị nổi mụn nước ở miệng ( em có xem trên mạng giống bị herpes môi ), nhưng ngày trước thì không có bị nổi như vậy. Cho em hỏi những triệu chứng đó co phải bị nhiễm không ạ, e ngày nào cũng suy nghĩ.

Charles
19-07-2016, 15:23
cách đây 2 tháng em có quan hệ với GMD, có đeo bcs, những ngày gần đây em bị ho 3 tuần, uống thuốc không hết và hay bị đau đầu, sau đó em co bị nổi mụn nước ở miệng ( em có xem trên mạng giống bị herpes môi ), nhưng ngày trước thì không có bị nổi như vậy. Cho em hỏi những triệu chứng đó co phải bị nhiễm không ạ, e ngày nào cũng suy nghĩ.

Bạn QHTD có sử dụng BCS thì làm gì có nguy cơ mà triệu chứng bạn.

Lục Giang
19-07-2016, 16:32
Qh có bcs là an toàn tuyệt đối, bạn yên tâm
Nhữnh bệnh lý bạn nêu chỉ là bệnh lý thường gặp, bạn nên đến bv thăm khám và điều trị
Đừng suy diễn từ chuyện này ra chuyện khác để hại não và tự chuốc phiền muộn

Tuanmecsedec
19-07-2016, 21:25
Tình dục an toàn là gì ?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Vì vậy,những gì bạn kể khi quan hệ có dùng bao cao su là tình dục an toàn không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.