PDA

View Full Version : Sợ bị kim đâm mà không biết

Ivivi
20-07-2016, 09:07
Bữa em ra bờ sông ngồi hóng gió, có 1 ông dắt xe đạp đi ngang qua, lúc đó em cũng đang stress nên ko để ý . Em thấy ông dắt xe ngang qua , em sợ lỡ ổng nhìn em thấy ghét hay ổng là con nghiện vừa đi vùA cầm ống chích trên tay mà em ko thấy đi ngang qua đâm vào lưng em 1 cái mà e ko hay biết thì sao ? Lúc đó em đang suy nghĩ với buồn nên sợ ko có cảm giác gì.

hoặc là ổng đâm nhẹ nhàng ko có cảm giác gì mà vẫn xuyên qua da được?

Charles
20-07-2016, 09:18
Bữa em ra bờ sông ngồi hóng gió, có 1 ông dắt xe đạp đi ngang qua, lúc đó em cũng đang stress nên ko để ý . Em thấy ông dắt xe ngang qua , em sợ lỡ ổng nhìn em thấy ghét hay ổng là con nghiện vừa đi vùA cầm ống chích trên tay mà em ko thấy đi ngang qua đâm vào lưng em 1 cái mà e ko hay biết thì sao ? Lúc đó em đang suy nghĩ với buồn nên sợ ko có cảm giác gì.

hoặc là ổng đâm nhẹ nhàng ko có cảm giác gì mà vẫn xuyên qua da được?

Bạn chỉ suy diễn hoang tưởng thôi.
Nếu bạn ám ảnh quá thì nên đi khám thần kinh đi bạn, để lâu bệnh nặng khó chữa đấy.

Ivivi
20-07-2016, 09:28
Bạn chỉ suy diễn hoang tưởng thôi.
Nếu bạn ám ảnh quá thì nên đi khám thần kinh đi bạn, để lâu bệnh nặng khó chữa đấy.
Nghĩa là ko có chuyện ngta đâm mình mà mình ko biết hả anh?

đâm xuyên qua da là phải rất đau đúng ko ạ?

Charles
20-07-2016, 09:32
Nghĩa là ko có chuyện ngta đâm mình mà mình ko biết hả anh?

đâm xuyên qua da là phải rất đau đúng ko ạ?

Bạn mua kim về tự thí nghiệm sẽ biết.

Ivivi
20-07-2016, 10:30
Bạn mua kim về tự thí nghiệm sẽ biết.
E. Lấy kim may đồ đâm thử rồi, đâm vào thì có cảm giác nhưng chưa thấy chảy máu chỉ tạo ra 1 cái lỗ nhỏ thôi, nếu ko chảy máu thì máu có dính trên cây kim cũng ko thể chui qua được đúng ko ạ?

mà ví dụ ổng chích nhẹ nhàng mà vẫn xuyên qua da được thì sao?

Với cho em hỏi, nếu chích vô da nó tạo ra lỗ nhỏ nhưng ko chảy máu thì nếu có máu dính vô lỗ hõm nhỏ đó thì nó có bị lây nhiễm ko?

Charles
20-07-2016, 14:45
E. Lấy kim may đồ đâm thử rồi, đâm vào thì có cảm giác nhưng chưa thấy chảy máu chỉ tạo ra 1 cái lỗ nhỏ thôi, nếu ko chảy máu thì máu có dính trên cây kim cũng ko thể chui qua được đúng ko ạ?

mà ví dụ ổng chích nhẹ nhàng mà vẫn xuyên qua da được thì sao?

Với cho em hỏi, nếu chích vô da nó tạo ra lỗ nhỏ nhưng ko chảy máu thì nếu có máu dính vô lỗ hõm nhỏ đó thì nó có bị lây nhiễm ko?

Bạn đã được tư vấn rồi, không cần thiết biến tướng câu chuyện để mở chủ đề khác. Nếu bạn cảm thấy không tin tưởng những gì đã tư vấn thì bạn đi XN thôi.

cho em tư vấn xíu bị đầu kim đâm (http://diendanhiv.vn/threads/45091-cho-em-tu-van-xiu-bi-dau-kim-dam)

Tuanmecsedec
20-07-2016, 15:04
Đối với thành viên này không tin diễn đàn không cần tư vấn nữa,Tuanmecsedec xóa bất kỳ chủ đề nào mở ra.

cho em tư vấn xíu bị đầu kim đâm (http://diendanhiv.vn/threads/45091-cho-em-tu-van-xiu-bi-dau-kim-dam)