PDA

View Full Version : cứu em nhân viên mát xa kích dục bằng tay,nguy cơ hiv?

dathoan123
31-10-2013, 16:59
chào anh chi.em mong anh chi tư vấn cho th của em.cách đây 3 tuần em có đi matxe.nv dùng dầu gì đó bôi lên dv em.sau đó dùng tay kích thích cho em(lúc đó say quá nên em không biết có os không nữa).em có bị nấm từ nhỏ có chữa rồi nhưng hoạt đông nhiều lại ngứa.em có dùng tay sờ vùng ngoài âm đạo cua nv(chưa đưa vào trong).khi về em thấy dv ngứa và hơi rát.nay em hoang mang lam.tối nào cũng khóc.mong anh chi tư vấn cho em.em có nguy cơ lây nhiễm hiv không?em định sang tuần thứ 4 di xét ngiem.em dang con trẻ.thân anh chị

Tuanmecsedec
31-10-2013, 17:01
chào anh chi.em mong anh chi tư vấn cho th của em.cách đây 3 tuần em có đi matxe.nv dùng dầu gì đó bôi lên dv em.sau đó dùng tay kích thích cho em(lúc đó say quá nên em không biết có os không nữa).em có bị nấm từ nhỏ có chữa rồi nhưng hoạt đông nhiều lại ngứa.em có dùng tay sờ vùng ngoài âm đạo cua nv(chưa đưa vào trong).khi về em thấy dv ngứa và hơi rát.nay em hoang mang lam.tối nào cũng khóc.mong anh chi tư vấn cho em.em có nguy cơ lây nhiễm hiv không?em định sang tuần thứ 4 di xét ngiem.em dang con trẻ.thân anh chị

Bạn bình tĩnh,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nguyen Ha
31-10-2013, 17:30

Những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV.

songchungvoi_HIV
31-10-2013, 18:10
Hành vi kích dục bằng tay luôn an toàn với HIV

dathoan123
31-10-2013, 19:36
trước hết em cảm on anh chị.chắc anh chị coi em là ngớ ngẩn,anh chị biết đấy lần đầu tiên con gái chạm vào đó nên em nhắm mắt lại,mở mắt ra thì thấy nv dùng tay.vậy anh chị cho em hỏi trường hợp nv có blowjob cho em ,mà tình trạng dương vật em như vậy thì có nguy cơ không?em cũng có 1 số triệu chứng của hiv(em biết rằng chỉ có thể xét ngiem máu mới biết được)mong anh chị hiểu cho em.em vô tình đọc được trên diễn đàn có người 4 tuần am tính nhung 6 tuan lai dt.em rất hoang mang.

Tuanmecsedec
31-10-2013, 19:38
trước hết em cảm on anh chị.chắc anh chị coi em là ngớ ngẩn,anh chị biết đấy lần đầu tiên con gái chạm vào đó nên em nhắm mắt lại,mở mắt ra thì thấy nv dùng tay.vậy anh chị cho em hỏi trường hợp nv có blowjob cho em ,mà tình trạng dương vật em như vậy thì có nguy cơ không?em cũng có 1 số triệu chứng của hiv(em biết rằng chỉ có thể xét ngiem máu mới biết được)mong anh chị hiểu cho em.em vô tình đọc được trên diễn đàn có người 4 tuần am tính nhung 6 tuan lai dt.em rất hoang mang.

blowjob kích dục bằng miệng cũng không có nguy cơ về HIV,bạn tìm hiểu thêm chính box này.

dathoan123
01-11-2013, 06:55
Các anh chị ơi.em có nhiều triệu chứnhg quá.chắc em chêt mất

trungan1987
01-11-2013, 07:02
Các anh chị ơi.em có nhiều triệu chứng quá.chắc em chêt mất
Chào bạn... với những j bạn kể bạn ko có nguy cơ với H... vì vậy bạn đừng hoang mang...
Các biểu hiện của bạn có thể do bạn lo lắng, căng thẳng và Stress nên mới có biểu hiện như vậy...
Bạn có thể vào đây đọc các biểu hiện của Stress, lo lắng và căng thẳng : http://diendanhiv.vn/threads/1601-Ban-nao-da-XN-am-tinh-sau-12-tuan-tro-di-ma-van-con-trieu-chung-thi-vao-doc-nhe

dathoan123
01-11-2013, 09:53
Hơn lúc nào nhất em muôn thêm nhiều lời tư vấn cua anh chị trong diễn đàn.mong anh chi giup em vượt qua quãng thời gian này.em cam on

Tuanmecsedec
01-11-2013, 10:00
Hơn lúc nào nhất em muôn thêm nhiều lời tư vấn cua anh chị trong diễn đàn.mong anh chi giup em vượt qua quãng thời gian này.em cam on

Bạn tìm hiểu chính ngay box này,rất có nhiều câu hỏi tương như như bạn được trả lời rất nhiều.Đây cũng là mọi người giúp bạn.

Nguyen Ha
01-11-2013, 10:02

Bạn viết chữ có dấu cho đầy đủ.
Bạn được chia sẻ rất nhiều là không có nguy cơ hãy đọc lại đi.
Không chẩn đoán HIV qua triệu chứng, bạn hoang mang quá HIV thì không bị mà bị Stress hạ gục đấy.

dragon
01-11-2013, 10:21
handjob là tình dục an toàn, cho nên bạn có thể yên tâm đi

songchungvoi_HIV
01-11-2013, 10:38
Các anh chị ơi.em có nhiều triệu chứnhg quá.chắc em chêt mất
Hành vi kích dục bằng tay + Hành vi OS không có nguy cơ với HIV. Nếu không nhiễm lấy đâu ra triệu chứng. Bạn lo lắng nên mới thế thôi. Yên tâm đê.
:k5824633:

dathoan123
01-11-2013, 20:08
"mày nhiễm hiv rồi" nge mà đau quá anh chị ạ

trungan1987
01-11-2013, 20:29
là sao...??? ai nói bạn câu đó...???

Charles
01-11-2013, 20:36

Trường hợp của bạn không có nguy cơ với Hiv. Đừng nghe lời nhảm nhí mà suy sụp tinh thần.

namhaysongtot
01-11-2013, 21:05
Chỉ đơn thuần như vậy thì không.Tìm hiểu thêm kiến thức về đường lây hiv bạn sẽ tự hiểu những gì moi người tư vấn cho bạn

songchungvoi_HIV
01-11-2013, 21:21
mày nhiễm hiv rồi ===> Câu nói kỳ thị và vô ý thức

dathoan123
02-11-2013, 17:04
Em mệt mỏi quá anh chị.tối ngu giật mình dậy sờ trán xem có mồ hôi không,tìm khắp cơ thể xem có cục hạch nào nổ lên không,chỉ cần 1 thay đổi nào trên cơ thể là ngĩ ngay tới hiv.em suy sụp hẳn rồi.ngồi đếm từng ngày để đi xét ngiệm.

Charles
02-11-2013, 17:14
Em mệt mỏi quá anh chị.tối ngu giật mình dậy sờ trán xem có mồ hôi không,tìm khắp cơ thể xem có cục hạch nào nổ lên không,chỉ cần 1 thay đổi nào trên cơ thể là ngĩ ngay tới hiv.em suy sụp hẳn rồi.ngồi đếm từng ngày để đi xét ngiệm.

Bạn bị stress nặng rồi, hành vi kích dục bằng tay và bằng miệng đều không có nguy cơ với H, tại sao bạn không chịu tin vào chia sẻ của mọi người mà cứ bới lông tìm vết vậy. Bình tĩnh lại đi bạn.

dathoan123
02-11-2013, 17:19
Anh à.lúc em mở mắt ra thì thấy nv dùng tay.heyy.em sợ rằng nv có dùng miệng mà tình trạng dv như vậy nên em sơh(say rồi mà anh).mong sao cô nv đó chỉ dùng tay.anh thông cảm cho em nha

Charles
02-11-2013, 17:28
Anh à.lúc em mở mắt ra thì thấy nv dùng tay.heyy.em sợ rằng nv có dùng miệng mà tình trạng dv như vậy nên em sơh(say rồi mà anh).mong sao cô nv đó chỉ dùng tay.anh thông cảm cho em nha

Kể cả trường hợp dùng miệng kích dục cũng không sao. Đã trả lời rồi sao bạn không chịu đọc ?

trungan1987
02-11-2013, 17:29
Dù cô ấy có dùng miệng đi chăng nữa cũng ko sao bạn ah...

luxubu
02-11-2013, 17:32

Như những gì bạn trình bày... thì bạn không có nguy cơ với HIV...không cần XN đâu...kích dục bằng tay là tình dục an toàn... ngứa và rát có thể do loại dầu mà nahn6 viên bôi lên dv bạn.
Bạn phải bình tĩnh lại nếu biết hối hận thì tránh xa các dịch vụ ấy ra nhé...

luxubu
02-11-2013, 17:34

Dùng miệng hay tay thì bạn cũng không có nguy cơ với H... bạn tìm hiểu thêm kiến thức trên d đ để trang bị cho mình bạn nhé

dathoan123
03-11-2013, 21:50
Anh chị ơi.ac thông cảm cho em.người em xuất hiện đốm đỏ.cảm và sốt.em lo quá

songchungvoi_HIV
03-11-2013, 21:52
Anh chị ơi.ac thông cảm cho em.người em xuất hiện đốm đỏ.cảm và sốt.em lo quá
xuất hiện đốm đỏ.cảm và sốt ===> Sốt siêu vi, lo lắng quá

dathoan123
03-11-2013, 22:01
Em đang còn trẻ,cha mẹ em già rồi,em còn chưa làm được chữ hiếu.em mà bị gì thì em chết mất anh ơi

Tuanmecsedec
03-11-2013, 22:04
Em đang còn trẻ,cha mẹ em già rồi,em còn chưa làm được chữ hiếu.em mà bị gì thì em chết mất anh ơi

Vậy từ nay thay đổi hành vi,sống có hiếu với cha mẹ đi.

songchungvoi_HIV
03-11-2013, 22:07
Trùi đất, sốt siêu vi thui mà làm gì ghê dữ trùi, chuyện bình thường của con người thui, Hảo Hảo tung chảo xút cắn chảo.
:k4744254::monkeys50::6::die_die:

dathoan123
04-11-2013, 16:04
Em chào anh chị.anh chị cho em lời khuyên nên xét ngiêm bằng phương pháp combo thì nên xn ở tuần thứ 4 hay thứ 6 tốt hơn.em cảm ơn anh chị

Charles
04-11-2013, 16:10
Em chào anh chị.anh chị cho em lời khuyên nên xét ngiêm bằng phương pháp combo thì nên xn ở tuần thứ 4 hay thứ 6 tốt hơn.em cảm ơn anh chị

Tuần thứ 4 hay thứ 6 ==> giá trị như nhau.

songchungvoi_HIV
04-11-2013, 16:21
Đến Hòa Hảo xn Combo sau nguy cơ 4 tuần => 6 tuần. Mà bạn có nguy cơ đâu mà xn

dathoan123
04-11-2013, 17:41
Anh oi.em mệt mỏi quá rồi.

HIV/AIDS.
04-11-2013, 17:43
không có nguy cơ HIV, bạn nên đừng suy nghĩ nhiều quá rùi suy diễn tùm lum. Thân

dathoan123
05-11-2013, 08:52
Anh chị ơi.em sốt và buồn nôn quá.sao toàn triệu chứng của hiv thế này

Tuanmecsedec
05-11-2013, 08:58
Anh chị ơi.em sốt và buồn nôn quá.sao toàn triệu chứng của hiv thế này

Ngộ thật,sốt buồn nôn là triệu chứng HIV,vậy 90 triệu người Việt Nam ai cũng đã và từng có triệu chứng HIV hết.

dathoan123
05-11-2013, 09:01
Anh à.em là người khoẻ mạnh.1 ngày em chạy hơn 5km .sao từ ngày đó đến h chạy không nổi,cơ báp thì nhức.

Tuanmecsedec
05-11-2013, 09:10
Anh à.em là người khoẻ mạnh.1 ngày em chạy hơn 5km .sao từ ngày đó đến h chạy không nổi,cơ báp thì nhức.

Tinh thần đang KHỦNG HOẢNG như vậy thì làm sao còn sức mà chạy nổi.

dathoan123
05-11-2013, 15:52
Anh chị.cách đây mấy hôm em còn kiên quyết đi xn.nhưng giờ sao em cảm thấy khó khăn quá.sao các triệu chứng cứ tới với em.

songchungvoi_HIV
05-11-2013, 15:55
Anh chị.cách đây mấy hôm em còn kiên quyết đi xn.nhưng giờ sao em cảm thấy khó khăn quá.sao các triệu chứng cứ tới với em.
Cái mà bạn gặp nó nằm ở đây:
CHỦ ĐỀ: Stress-la-gi-Hau-qua-cua-Stress-gay-ra (http://diendanhiv.vn/threads/2740-Stress-la-gi-Hau-qua-cua-Stress-gay-ra)

dathoan123
06-11-2013, 16:12
Ở hòa hảo họ có xn vào thứ 7 không anh chih

songchungvoi_HIV
06-11-2013, 16:15
Ở hòa hảo họ có xn vào thứ 7 không anh chih
Hào Hỏa có làm ngày thứ bảy bạn àh

dathoan123
06-11-2013, 21:22
Sưng hạch ở cổ,người sốt vào buổi chiều.các anh chị ơi kiểu này em chịu hết nổi rồi

trungan1987
06-11-2013, 21:33
Sưng hạch ở cổ,người sốt vào buổi chiều.các anh chị ơi kiểu này em chịu hết nổi rồi
Bạn sưng hạch, vậy bạn có cảm thấy đau và khó chịu ko??? nếu đau thì bạn ra nhà thuốc mua thuốc uống là hết...
Nhưng mình nghĩ bạn ko phải bị sốt, mà đó là do bạn cảm nhận trong người vậy thôi... với lại nhiệt độ cơ thể người buổi chiều tối cao hơn các buổi còn lại...

dathoan123
06-11-2013, 22:12
Hạch sưng khó chịu anh.mình bóp vào hach nhiều nó có sưng không anh?

trungan1987
06-11-2013, 23:15
Hạch sưng khó chịu anh.mình bóp vào hach nhiều nó có sưng không anh?
Có chứ bạn... bạn sờ hoài thôi bạn cũng bị sưng hạch... bạn ra nhà thuốc mua thuốc uống là hết...

dathoan123
07-11-2013, 19:48
Anh chị.em hoan mang quá.sốt mấy ngày nay rồi.uống thuốc nhưng không đỡ.anh chị cho em lời khuyên với.cứu em

songchungvoi_HIV
07-11-2013, 19:51
Anh chị.em hoan mang quá.sốt mấy ngày nay rồi.uống thuốc nhưng không đỡ.anh chị cho em lời khuyên với.cứu em
CHỦ ĐỀ: Stress-la-gi-Hau-qua-cua-Stress-gay-ra (http://diendanhiv.vn/threads/2740-Stress-la-gi-Hau-qua-cua-Stress-gay-ra)

trungan1987
07-11-2013, 19:52
Cho mình hỏi bạn... bạn nói bạn sốt vậy bạn sốt bao nhiu độ...

dathoan123
07-11-2013, 20:01
Em học vũ trang nên họ không cho ra ngoai mua cặp nhịêt anh ah.em nge nói sốt là tc ban đầu của hiv ma anh

Tuanmecsedec
07-11-2013, 20:04
Em học vũ trang nên họ không cho ra ngoai mua cặp nhịêt anh ah.em nge nói sốt là tc ban đầu của hiv ma anh

Vậy ai sốt cũng là triệu chứng HIV hay sao.TPHCM hiện tại đang chịu áp thấp nhiệt đới có lẽ vài ngày nữa TPHCM triệu chứng HIV hết rồi.

trungan1987
07-11-2013, 20:04
Trùi ui...thời gian đầu thì làm j mà triệu chứng bạn... các biểu hiện của bạn là do bạn căng thẳng, lo lắng nên mới có biểu hiện đó...
Vậy sao bạn nói là bạn sốt...???

dathoan123
07-11-2013, 20:11
Người em nó cứ nóng ran.nge lời khuyên cuả anh em không sờ vào hạch cổ nưã giờ thì nó bình thường rôì anh.nhưng ở bẹn thì nó nhức lam anh ah.em sụt 2kg rồi.

songchungvoi_HIV
07-11-2013, 20:17
em học vũ trang nên họ không cho ra ngoai mua cặp nhịêt anh ah.em nge nói sốt là tc ban đầu của hiv ma anh
sốt cũng riêng một bệnh nào cả: Viêm họng cũng sốt, sốt rét cũng sốt, sốt xuất huyết cũng sốt, nhọt cũng sốt, sốt siêu vi cũng sốt.

dathoan123
08-11-2013, 06:20
Anh chị ơi.mai em đi xn rồi.nhưng em không bước nổi quá.sao người em nay khác quá.anh chị ơi,làm sao đây

Tuanmecsedec
08-11-2013, 07:00
Anh chị ơi.mai em đi xn rồi.nhưng em không bước nổi quá.sao người em nay khác quá.anh chị ơi,làm sao đây

Bạn có nguy cơ đâu mà lo đến xoắc bước không nổi.

Nguyen Ha
08-11-2013, 07:22

em đọc lại những gì mọi người chia sẻ đi để lấy lại tinh thần đi vác cái kết quả âm tính về.

songchungvoi_HIV
08-11-2013, 09:17
Không có nguy cơ xn làm chi cho phí tiền vậy kìa, để 150k đấy ăn được 5 tô phở tẩm bổ cho phẻ còn hay hơn

dathoan123
08-11-2013, 15:27
Em sờ kỹ thì cục hạch duới cẰm to gấp đôi bên phải anh chị ạ.đó là sưng hạch bạch huyết đúng không anh chị?

songchungvoi_HIV
08-11-2013, 15:30
Em sờ kỹ thì cục hạch duới cẰm to gấp đôi bên phải anh chị ạ.đó là sưng hạch bạch huyết đúng không anh chị?
Hạch Bạch Huyết:
Định nghĩaSưng hạch bạch huyết kết hợp với các dấu hiệu và triệu chứng đi kèm là một lý do phổ biến mà mọi người, đặc biệt là trẻ em đến thăm các bác sĩ.Hạch bạch huyết, còn được gọi là các tuyến, đóng vai trò quan trọng trong khả năng của cơ thể chống lại virus, vi khuẩn và các nguyên nhân khác của bệnh tật. Thông thường, các hạch bạch huyết sưng và bị viêm do nhiễm trùng. Tuy nhiên, có nhiều nguyên nhân có thể có của các hạch bạch huyết sưng lên.Điều trị viêm, sưng hạch bạch huyết, còn gọi là viêm hạch bạch huyết, phụ thuộc vào nguyên nhân. Trong một số trường hợp, thời gian qua và việc sử dụng thuốc giảm đau toa và nén ấm có thể được tất cả cần. Đối với nhiều trường hợp nghiêm trọng, điều trị sưng hạch bạch huyết liên quan đến việc điều trị các nguyên nhân cơ bản.

Tuanmecsedec
08-11-2013, 15:32

Hai hai mỗi dưới hàm ai cũng có hai cục này,bạn không nên sờ hoài,sờ nó sưng tấy lên đấy.

dathoan123
08-11-2013, 16:19
nhưng tại sao bên trái nó to bất thường vậy anh?

Tuanmecsedec
08-11-2013, 16:21

Rờ,nắn,bóp hoài hỏi sao không sưng lên.

dathoan123
08-11-2013, 18:01
CChào anh chị.thế là 4 tuần qua rồi,trong 4 tuần đó em như người chết rồi,nhờ những lời tư vấn của anh chị mà em nguôi ngoai đi phần nào,cho em ngị lực,cho em thêm 1 niềm tin.em rất cảm ơn anh chị,nhưng lúc không biết tâm sự với ai thì anh chị là chỗ dựa cho em "nhất là anh tuantoyota,anh songchungvoi_giadinh,chi ha,anh doidepsao......." cho dù kết quả ra sao nữa nhưng em cảm ơn anh chị nhiều nhiều lắm.em chúc anh chị sức khỏe dồi dào và nhiều niềm vui.và đừng quên thằng em nay nha.

trungan1987
08-11-2013, 18:44
Mình cũng có 2 cục nè... cục bên trái to hơn cục bên phải... mình phát hiện nó cách đây 8 năm rùi...hehe

dathoan123
09-11-2013, 13:56
Em âm tính anh chị ơi.cam on anh chi nhieu lam

Tuanmecsedec
09-11-2013, 13:59

Kết quả xét nghiệm mọi người đã biết trước,dù sao cũng chúc mừng bạn giải tỏa tâm lý

songchungvoi_HIV
09-11-2013, 17:24
Hahaha ÂT hả, giết voi thếch cả Tp HCM đê

dathoan123
09-11-2013, 18:59
Em cảm ơn anh chị nhiều lắm.từ nay em sẽ sống lành mạnh.và có lời nhắn nhủ đến các bạn rằng hãy tin tưởng vào lời tư vấn của anh chị trên diễn đàn,hãy coi diễn đàn như gia đình cuả mình.đừng để stres hạ gục,đừng soi mói cơ thể,mà hãy suy ngĩ những hành vi cuả mình đã làm để đưa ra kết luận.2 tháng nữa em sẽ đi xn lần cuối,.em cảm ơn anh chị nhiều lắm,anh tuan,anh hieu và các bạn trong diễn đàn.2 tiếng đồng hồ chờ kq như 20 năm.

songchungvoi_HIV
09-11-2013, 19:03
Em cảm ơn anh chị nhiều lắm.từ nay em sẽ sống lành mạnh.và có lời nhắn nhủ đến các bạn rằng hãy tin tưởng vào lời tư vấn của anh chị trên diễn đàn,hãy coi diễn đàn như gia đình cuả mình.đừng để stres hạ gục,đừng soi mói cơ thể,mà hãy suy ngĩ những hành vi cuả mình đã làm để đưa ra kết luận.2 tháng nữa em sẽ đi xn lần cuối,.em cảm ơn anh chị nhiều lắm,anh tuan,anh hieu và các bạn trong diễn đàn.2 tiếng đồng hồ chờ kq như 20 năm.
Thế có KQ AT rùi có còn quay lại DD này nữa không? Mà nhớ là quay lại với kiến thức để chia sẽ nhé, chứ không phải quay lại với nguy cơ mới đâu nhé

dathoan123
09-11-2013, 19:15
Em sẽ không quay laị diễn đàn,vì em có đi đâu mà quay lại anh.anh yên tâm em sẽ không tái phạm đâu anh trai à.

Nguyen Ha
09-11-2013, 19:40
Em sẽ không quay laị diễn đàn,vì em có đi đâu mà quay lại anh.anh yên tâm em sẽ không tái phạm đâu anh trai à.

Tốt rồi! Hãy sống lành mạnh để khỏi lo lắng sợ hãi như thế nữa.

Tuanmecsedec
09-11-2013, 20:01

Quay lại chứ, để trang bị kiến thức phòng tránh cho mình,tự tìm đọc thông tin cập nhật liên tục mỗi ngày,để răn đe bản thân mình.

dathoan123
09-11-2013, 20:16
Ý em là em sẽ luôn luôn sát cánh cùnh diễn đàn.em nói xn hiv mà ai trong bệng viện cũng nhìn em cả.

songchungvoi_HIV
09-11-2013, 20:53
Ý em là em sẽ luôn luôn sát cánh cùnh diễn đàn.em nói xn hiv mà ai trong bệng viện cũng nhìn em cả.
em nói xn hiv mà ai trong bệng viện cũng nhìn em cả ==> cái này gọi là kỳ thị đó em, chính vì thề em cần trang bị kiến thức và làm cho mọi người bỏ cái lối suy nghĩ về danh từ HIV, em hãy cùng DD bài trừ vấn đề kỳ thị với HIV nhé.

dathoan123
11-11-2013, 00:18
Anh chị cho em hỏi.em nge nói ở hòa hảo xn hiv combo hêt 150k sao em đi xn có 130k thôi?em có bỏ qua gì không.tên xn gi trên giấy của em là hiv ag/ab combo.cảm ơn anh chị.

Nguyen Ha
11-11-2013, 02:06
Anh chị cho em hỏi.em nge nói ở hòa hảo xn hiv combo hêt 150k sao em đi xn có 130k thôi?em có bỏ qua gì không.tên xn gi trên giấy của em là hiv ag/ab combo.cảm ơn anh chị.

Bạn nghe ai nói cũng ko bằng thực tế bạn làm

trungan1987
11-11-2013, 04:44
Chỉ cần trên giấy ghi xn HIV ag/ab combo thì bạn đừng lo về vấn đề giá tiền...

Tuanmecsedec
11-11-2013, 06:42

Bạn chỉ đóng tiền 130 ngàn là do bạn đăng ký xét nghiệm của Hòa Hảo.Hòa Hảo có phòng dịch vụ xét nghiệm nhanh (195 Nguyễn Duy Dương ) đóng 150 ngàn.

dathoan123
11-11-2013, 07:33
Họ hẹn em 2 tiếng lấy kết quả nhưng hơn 1 tiếng là có kêt quả rồi.anh cho em hỏi pp em xét ngiệm có khác với pp xn nhanh ở duy dương không.em cảm ơn anh

Tuanmecsedec
11-11-2013, 07:43
Họ hẹn em 2 tiếng lấy kết quả nhưng hơn 1 tiếng là có kêt quả rồi.anh cho em hỏi pp em xét ngiệm có khác với pp xn nhanh ở duy dương không.em cảm ơn anh

Thường Hảo ghi trong giấy sau 2 giờ có kết quả.Nhưng khoảng hơn 1 giờ là có.195 Nguyển Duy Dương và của Hòa Hảo là 1 . 195 NDD chỉ là phòng dịch vụ thôi.

songchungvoi_HIV
11-11-2013, 09:27
Hòa Hảo xn test nhanh thì KQ trả từ 1 đến 2 giờ là chuyện bình thường mà, Hòa Hảo hay Duy Dương cũng là một thui

dathoan123
11-11-2013, 10:21
Anh hiếu ơi.thế hiv ag/ab combo cũng gọi là tes nhanh à anh?

songchungvoi_HIV
11-11-2013, 13:15
Anh hiếu ơi.thế hiv ag/ab combo cũng gọi là tes nhanh à anh?
Antive HIV Ag/Ab Combo là test nhanh tìm kháng nguyên và kháng thể = Combo

dathoan123
11-11-2013, 19:41
Anh chị cho em hỏi 4 tuần combo âm tính có tin tưởng được không.tuần thứ 6 có nên test nhanh nữa không?em chân thành cảm ơn

HIV/AIDS.
11-11-2013, 19:46
Anh chị cho em hỏi 4 tuần combo âm tính có tin tưởng được không.tuần thứ 6 có nên test nhanh nữa không?em chân thành cảm ơn
EM có nguy cơ đâu mà đi xét nghiệm, em muốn nhận mấy cái âm tính cũng dc mà nếu chiu khó đi. Nếu đi xét nghiệm để đã thông tư tưởng thì em cứ việc làm. Thân

Nguyen Ha
11-11-2013, 23:34

Bạn ko có nguy cơ, 4 tuần combo để giải tỏa tâm lý.

luxubu
12-11-2013, 01:49

Tôi biết bạn còn lo lắng nhiều lắm Xn cho khỏi nặng đầu thôi.. chứ bạn chẳng có tí nguy cơ nào cả

dathoan123
12-11-2013, 09:28
Em đã cố gắng không ngĩ tới nũa.ăn uống nhiều nhưng sao vẫn giản cân.chỉ sợ có hành vi nào có nguy cơ mà không nhớ thôi

songchungvoi_HIV
12-11-2013, 10:00
Em đã cố gắng không ngĩ tới nũa.ăn uống nhiều nhưng sao vẫn giản cân.chỉ sợ có hành vi nào có nguy cơ mà không nhớ thôi
Stress là nguyên nhân gây giảm cân dù em có ăn uống bình thường, do tinh thần bất ổn dẫn đến giảm cân

dathoan123
13-11-2013, 22:43
Anh chị.những cơn đau nhói trong khớp đầu gối.bắp đùi,dù cho em không hoạt động mạnh gì.nó làm cho em đặt dấu ?.em đã cố gắng đưa nó ra khỏi tâm trí cuả mình,nhưng sao?...

songchungvoi_HIV
13-11-2013, 22:50
Anh chị.những cơn đau nhói trong khớp đầu gối.bắp đùi,dù cho em không hoạt động mạnh gì.nó làm cho em đặt dấu ?.em đã cố gắng đưa nó ra khỏi tâm trí cuả mình,nhưng sao?...
CHỦ ĐỀ: Nguyen-nhan-dau-co-khop-va-cach-cham-soc (http://diendanhiv.vn/threads/5296-Nguyen-nhan-dau-co-khop-va-cach-cham-soc)

dathoan123
15-11-2013, 13:30
Tình hình cứ như thế này thì em chịu không nổi nữa anh chị à@

songchungvoi_HIV
15-11-2013, 13:38
Tình hình cứ như thế này thì em chịu không nổi nữa anh chị à@
Từ xưa giờ chưa có ai nói kích dục bằng tay = thủ dâm mà nhiễm HIV hết. Đúng là hết biết. Chúng tôi đã cố gắng hết sức. xin chia buồn cùng gia quyến

dathoan123
15-11-2013, 16:02
Em say rồi nên không biết nv làm gì cho em nữa.em xin lỗi anh.anh thông cảm cho em.

Nguyen Ha
15-11-2013, 16:05
Em say rồi nên không biết nv làm gì cho em nữa.em xin lỗi anh.anh thông cảm cho em.
gần 6trang chia sẻ rồi đấy chịu khó đọcc lại đi

dathoan123
23-11-2013, 18:04
Vậy là 6 tuần anti hiv âm tính rồi anh chị nạ"còn 6 nữa"hi.gửi đến anh chị lời cảm ơn chân thành nhất.chúc anh chị sức khỏe để thằng em khủng bố tiếp nha