PDA

View Full Version : xin chào. mình muốn dc tư vấn ạh

phuong anh
21-07-2016, 13:04
Mình đã ly hôn ck 3 năm do ck mình nghiện ma túy. Gần đấy ck mình đi viện. Mình có nghe nói là ck mình đã nhiễm HIV. Mình lo lắng cho mình quá.

Nguyen Ha
21-07-2016, 13:07
Mình đã ly hôn ck 3 năm do ck mình nghiện ma túy. Gần đấy ck mình đi viện. Mình có nghe nói là ck mình đã nhiễm HIV. Mình lo lắng cho mình quá.

Bạn nên đi xét nghiệm để biết rõ tình trạng sức khỏe của mình.

Không Ngừng Bước
21-07-2016, 13:37

Bạn đã ly hôn đc 3 năm rồi, thời gian đó đủ dài để sk của bạn k liên quan gì tới ck cũ của bạn. Tuy vậy bạn cũng nên đi khám sức khoẻ tổng quát 1 lần để khẳng định điều đó.

phuong anh
21-07-2016, 13:56
Mình ở đông anh hà nội. Vậy mình nên đi xn ở đâu thì gần với mình và chính xác. Trước khi đi xn mình cần chú ý những gì.

phuong anh
21-07-2016, 13:58
Nghe vậy mình cũng vui . Nhưng có lần mình đi hiến máu mà ko dc. Họ nói máu của chất màu ko dc tươi. Và khi họ test nhanh thả máu vào nước gì đó thì nó ko như mọi người. Mình lo lắng

Nguyen Ha
21-07-2016, 13:59
Mình ở đông anh hà nội. Vậy mình nên đi xn ở đâu thì gần với mình và chính xác. Trước khi đi xn mình cần chú ý những gì.

Đến 21 trung liệt. Hoặc bệnh viện bạch mai, bệnh viện hồng ngọc.....