PDA

View Full Version : Làm ơn cho em hỏi triệu trứng HIV

bonghoa1
21-07-2016, 20:18
Các anh chị làm ơn cho em hỏi là sau nguy cơ em cảm thấy viêm họng , ngứa khắp người nhưng không nổi nốt thì có phải triệu trứng HIV không ạ . Em không bị nổi hạch ạ . Em bị herpes môi nữa ạ .. Em cám ơn anh chị ạ

Tịnh Tâm
21-07-2016, 20:36
Các anh chị làm ơn cho em hỏi là sau nguy cơ em cảm thấy viêm họng , ngứa khắp người nhưng không nổi nốt thì có phải triệu trứng HIV không ạ . Em không bị nổi hạch ạ . Em bị herpes môi nữa ạ .. Em cám ơn anh chị ạ
Hiv k có triệu chứng để nhận biết nha bạn. Cả ngàn thứ bệnh, bệnh nào cũng triệu chứng na ná nhau thì phân biệt như thế nào? Bạn đã được tư vấn k có nguy cơ thì ngồi đó soi mói cơ thể, triệu chứng làm gì rồi sinh ám ảnh thì khổ.

bonghoa1
21-07-2016, 20:39
Hjx k biết sao chứ mấy ngày nay em mất ăn mất ngủ . tại em đọc trên mạng bảo herpes môi là triệu chứng của HIV ạ

Tịnh Tâm
21-07-2016, 20:44
Hjx k biết sao chứ mấy ngày nay em mất ăn mất ngủ . tại em đọc trên mạng bảo herpes môi là triệu chứng của HIV ạ
Toàn tin tào lao. Bạn đã có topic này thì nên vào đây mà hỏi: http://diendanhiv.vn/threads/45021-Quan-He-bang-mieng-voi-GMD-va-tay-dinh-dich-cham-duong-vat
Tôi khóa topic này lại tránh hoang mang thành viên #.