PDA

View Full Version : quan hệ với gái mại dâm dùng bao cao su ở nhà nghỉ

hoanghuy80
31-10-2013, 23:18
khoảng hơn một tháng trước E có chơi gái mại dâm có sử dụng bcs nhưng là bcs của nhà nghỉ anh , chị ạ . E không biết là co bị thủng hay rách hay không nữa giờ E đang rất lo , E bị nổi vài cái mụn như muỗi đốt ở ngực E bị chảy máu ở chân răng nữa E sợ bị nhiễm hiv lắm , mọi người tư vấn giúp E với ạ !

Prayquink
31-10-2013, 23:54
khoảng hơn một tháng trước E có chơi gái mại dâm có sử dụng bcs nhưng là bcs của nhà nghỉ anh , chị ạ . E không biết là co bị thủng hay rách hay không nữa giờ E đang rất lo , E bị nổi vài cái mụn như muỗi đốt ở ngực E bị chảy máu ở chân răng nữa E sợ bị nhiễm hiv lắm , mọi người tư vấn giúp E với ạ !
Người hành sự là bạn thủng hay rách sao người khác biết được, mà thủng hoặc rách thì khi tháo bao bạn phải thấy. HIV chỉ có Xn máu mới biết được. XN sau 3 tháng sẽ rõ ràng trắng hay đen .

trungan1987
01-11-2013, 00:19
bạn qh với gmd có dùng bcs... bcs ko rách, ko tuột thì bạn ko có nguy cơ...
bcs rách hay tuột có thể nhận biết ngay bằng mắt thường... lúc tháo bcs ra là bạn thấy bcs ntn mà... sao lại nói là ko biết...

hoanghuy80
01-11-2013, 00:25
nhưng lúc đấy không sáng lắm ạ , mà em bị nổi mụn với cả chảy máu thì có đáng lo không hả anh ?

trungan1987
01-11-2013, 00:28
nhưng lúc đấy không sáng lắm ạ , mà em bị nổi mụn với cả chảy máu thì có đáng lo không hả anh ?
Bạn đừng lo lắng... mún biết có nhiễm H hay ko thì chỉ có xn...
Ko chẩn đoán H qua triệu chứng bạn ah...
Có thể là do bạn Stress, lo lắng nhìu nên mới có những biểu hiện như vậy... ( biểu hiện của stress giống hệt với H)...
Bạn có thể vào đây đọc các biểu hiện do Stress, lo lắng, căng thẳng quá độ: http://diendanhiv.vn/threads/1601-Ban-nao-da-XN-am-tinh-sau-12-tuan-tro-di-ma-van-con-trieu-chung-thi-vao-doc-nhe

Tuanmecsedec
01-11-2013, 08:06

Vấn đề bao cao su của ai không cần biết,miễn bạn có dùng bao cao su là không có nguy cơ.

Nguyen Ha
01-11-2013, 09:18

QHTD có dùng BCS là đã được bảo vệ, BCS rách nhận biết được ngay.

hoanghuy80
01-11-2013, 09:53
chị ơi , bây giờ tay em lại bị nổi lên một nốt đỏ ngứa như bị muỗi đốt rồi chị ạ , thực sự em lo lắm xét nghiệm combo 5 tuần có chính xác không hả anh , chị ?

Tuanmecsedec
01-11-2013, 10:02
chị ơi , bây giờ tay em lại bị nổi lên một nốt đỏ ngứa như bị muỗi đốt rồi chị ạ , thực sự em lo lắm xét nghiệm combo 5 tuần có chính xác không hả anh , chị ?

Vấn đề của bạn không sao đâu,đừng lo lắng quá.

Nguyen Ha
01-11-2013, 10:04

Trời ơi 1 nốt muỗi đốt mà lo thế sao. Yên tâm đi nào.

hoanghuy80
01-11-2013, 10:11
vâng ạ , E cứ nghĩ đến là lại sợ chẳng làm gì được chị ạ !

Nguyen Ha
01-11-2013, 10:28
vâng ạ , E cứ nghĩ đến là lại sợ chẳng làm gì được chị ạ !

Cứ sợ thế này bảo sao không stress và triệu chứng.

songchungvoi_HIV
01-11-2013, 10:35
BCS thủng là thủng làm sao? Nếu thủng khi QHTD chịu lực tác động mạnh nhiều lần tại ngay đầu Dv thì một sẽ rách.
CHỦ ĐỀ: Nguyen-nhan-gay-chay-mau-chan-rang (http://diendanhiv.vn/threads/4016-Nguyen-nhan-gay-chay-mau-chan-rang)

hoanghuy80
02-11-2013, 09:26
Anh , chị ơi sáng nay Em dậy Em thấy người mình ở phần trên bụng có nổi lên một nốt đỏ như thế liệu có làm sao không ạ ! Em có cần đi xn không ạ ?

hoanghuy80
02-11-2013, 10:02
các anh chị tư vấn giúp em với ạ

Tuanmecsedec
02-11-2013, 10:41
Anh , chị ơi sáng nay Em dậy Em thấy người mình ở phần trên bụng có nổi lên một nốt đỏ như thế liệu có làm sao không ạ ! Em có cần đi xn không ạ ?

Có vấn đề gì đâu mà sao với trăng,vấn đề của bạn không có nguy cơ.

hoanghuy80
02-11-2013, 11:14
cảm ơn A , tai E lo quá sợ nên làm phiền các anh chị mong mọi người thông cảm ạ

songchungvoi_HIV
02-11-2013, 12:13
Em cũng chịu khó săm soi cơ thể để vạch da tìm mụn nhể, em không có đi làm? Hèn chi rãnh rổi ngồi đếm...........:k5824633:

luxubu
02-11-2013, 17:53
Bị muỗi chích oi`... mua dầu gió bôi vô đi...
Bạn không có nguy cơ mà bạn cứ xăm soi thì bạn se~ xuất hiện đầy Tc cho xem...

hoanghuy80
02-11-2013, 21:02
Theo bạn mình có nên đi xn không ạ !

Tuanmecsedec
02-11-2013, 21:09
Theo bạn mình có nên đi xn không ạ !

Mọi người trả lời không có nguy cơ,bạn tự hỏi lại mình có nên đi xét nghiệm không.

hoanghuy80
05-11-2013, 19:24
Anh , chị ơi hôm nay E đi lấy kết quả xn combo sau 5 tuần tại 21 trung liệt là âm tính các anh , chị ạ ! kết quả này độ chính xác có cao không ạ ? E có cần phải đi xn lại không ạ các anh chi tư vấn giúp E với ?

songchungvoi_HIV
05-11-2013, 20:07
Anh , chị ơi hôm nay E đi lấy kết quả xn combo sau 5 tuần tại 21 trung liệt là âm tính các anh , chị ạ ! kết quả này độ chính xác có cao không ạ ? E có cần phải đi xn lại không ạ các anh chi tư vấn giúp E với ?
kết quả xn combo sau 5 tuần ==> đã chứng minh cho hành vi QHTD có BCS là không có nguy cơ với HIV. Đây là kq xn giúp bạn xả Stress, bạn k cần XN lại

Nguyen Ha
05-11-2013, 20:17

Không có nguy cơ, xn combo sau 5 tuần âm tính là OK rồi, xả stress đi thôi.

hoanghuy80
05-11-2013, 21:04
vâng ! E cảm ơn chị và các anh trong diễn đàn nhiều lắm thực sự E đã làm phiền mọi người nhiều trong thời gian vừa qua ! E từ giờ sẽ chú ý và sửa đổi mình ạ ! Chúc mọi người có nhiều sức khỏe và sẽ không còn ai phải như em nữa ạ !

hoanghuy80
08-11-2013, 09:18
mọi người ơi , hôm nay Em để ý mình bị nấm lưỡi các anh chị ạ , Em liệc có sao không ? có đáng lo không hả mấy anh , chị ? giúp Em mọi người thông cảm E lo quá

songchungvoi_HIV
08-11-2013, 09:24
mọi người ơi , hôm nay Em để ý mình bị nấm lưỡi các anh chị ạ , Em liệc có sao không ? có đáng lo không hả mấy anh , chị ? giúp Em mọi người thông cảm E lo quá
Bạn tham khảo tài liệu này xem bạn rơi vào trường hợp nào:
CHỦ ĐỀ: Nhiem-nam-sau-tren-benh-nhan-HIV-AIDS (http://diendanhiv.vn/threads/4017-Nhiem-nam-sau-tren-benh-nhan-HIV-AIDS)

hoanghuy80
08-11-2013, 09:30
vâng ạ ! Em xem xong sợ quá anh ạ !

songchungvoi_HIV
08-11-2013, 09:32
vâng ạ ! Em xem xong sợ quá anh ạ !
Vậy bạn có bị nấm lưỡi hem?

hoanghuy80
08-11-2013, 09:39
không anh ạ , E cứ bị ngứa khắp người thì có sao không hả anh ? a thông cảm trả lời giúp E

songchungvoi_HIV
08-11-2013, 09:42
không anh ạ , E cứ bị ngứa khắp người thì có sao không hả anh ? a thông cảm trả lời giúp E
Ngứa là do một vài nguyên nhân có thể do dị ứng một số loại phấn của côn trùng, hoặc ăn các loại thức ăn gây dị ứng, dị ứng do chất độc rượu bia, vết cắn côn trùng, nói chung có nhiều nguyên nhân, muốn rõ cần đi khámBv Da Liễu