PDA

View Full Version : Quan hệ với gái masage giờ e lo lắm

Tuttut
23-07-2016, 15:40
Cách đây ngày 2/5/2016 e giấc tối có đi massage với thằng bạn, sau đó cô nhân viên có os cho e khoảng 5-6s gì đó, nhưng dương vật của e không bị gì hết vẫn bình thường như mọi hôm, và sau đó có hôn sâu với cô ấy nhưng được vài giây thì nghỉ, miệng e cũng chẳng bị gì cả, và sau đó e và cô ấy có QH với nhau có BCS nhưng vẫn không bị lủng và tuột, về đến khách sạn em có đánh răng và ngủ bình thường như mọi hôm và sau đó e chẳng đi đâu bậy bạ nữa vì mới có 1 lần duy nhất nghỉ đi đến bây giờ và 60 ngày sau e giấc sáng lúc 9h thức dậy có hơi nóng với nhứt đầu cỡ 1h sáng tự nhiên nó hết, rồi e mới đâm ra sợ là triệu chứng của hiv, sau đó 11 ngày sau tức là 71 ngày e có đi xét nghiệm hiv bằng test nhanh kết quả âm tính, rồi tự nhiên xét nghiệm xong vài ngày sau e hơi bị thốn thốn chỗ các cơ tay, chân và khớp nhưng không có bị quài lâu lâu có thốn thốn 1 tí, ngày bị chừng mấy lần, rồi tự nhiên bây giờ e hơi bị đau đau phía bên lưng trái, giờ e sợ quá trời ơi, có ai giúp e không, e cũng nói thêm e chẳng bị phát bệnh STD gì cả

Lục Giang
23-07-2016, 15:42
Cách đây ngày 2/5/2016 e giấc tối có đi massage với thằng bạn, sau đó cô nhân viên có os cho e khoảng 5-6s gì đó, nhưng dương vật của e không bị gì hết vẫn bình thường như mọi hôm, và sau đó có hôn sâu với cô ấy nhưng được vài giây thì nghỉ, miệng e cũng chẳng bị gì cả, và sau đó e và cô ấy có CHỊCH với nhau có BCS nhưng vẫn không bị lủng và tuột, về đến khách sạn em có đánh răng và ngủ bình thường như mọi hôm và sau đó e chẳng đi đâu bậy bạ nữa vì mới có 1 lần duy nhất nghỉ đi đến bây giờ và 60 ngày sau e giấc sáng lúc 9h thức dậy có hơi nóng với nhứt đầu cỡ 1h sáng tự nhiên nó hết, rồi e mới đâm ra sợ là triệu chứng của hiv, sau đó 11 ngày sau tức là 71 ngày e có đi xét nghiệm hiv bằng test nhanh kết quả âm tính, rồi tự nhiên xét nghiệm xong vài ngày sau e hơi bị thốn thốn chỗ các cơ tay, chân và khớp nhưng không có bị quài lâu lâu có thốn thốn 1 tí, ngày bị chừng mấy lần, rồi tự nhiên bây giờ e hơi bị đau đau phía bên lưng trái, giờ e sợ quá trời ơi, có ai giúp e không, e cũng nói thêm e chẳng bị phát bệnh STD gì cả

bạn ko có nguy cơ với bệnh std nào đặc biệt là HIV
nếu còn lăn tăn thì bạn nên đi làm xn để giải tỏa tâm lý
ps: đề nghị bạn dùng từ cho lịch sự 1 chút

Dalat
23-07-2016, 15:43
Cách đây ngày 2/5/2016 e giấc tối có đi massage với thằng bạn, sau đó cô nhân viên có os cho e khoảng 5-6s gì đó, nhưng dương vật của e không bị gì hết vẫn bình thường như mọi hôm, và sau đó có hôn sâu với cô ấy nhưng được vài giây thì nghỉ, miệng e cũng chẳng bị gì cả, và sau đó e và cô ấy có CHỊCH với nhau có BCS nhưng vẫn không bị lủng và tuột, về đến khách sạn em có đánh răng và ngủ bình thường như mọi hôm và sau đó e chẳng đi đâu bậy bạ nữa vì mới có 1 lần duy nhất nghỉ đi đến bây giờ và 60 ngày sau e giấc sáng lúc 9h thức dậy có hơi nóng với nhứt đầu cỡ 1h sáng tự nhiên nó hết, rồi e mới đâm ra sợ là triệu chứng của hiv, sau đó 11 ngày sau tức là 71 ngày e có đi xét nghiệm hiv bằng test nhanh kết quả âm tính, rồi tự nhiên xét nghiệm xong vài ngày sau e hơi bị thốn thốn chỗ các cơ tay, chân và khớp nhưng không có bị quài lâu lâu có thốn thốn 1 tí, ngày bị chừng mấy lần, rồi tự nhiên bây giờ e hơi bị đau đau phía bên lưng trái, giờ e sợ quá trời ơi, có ai giúp e không, e cũng nói thêm e chẳng bị phát bệnh STD gì cả
Bạn không có nguy cơ kết hợp với bạn có kết quả test nhanh 71 ngày thì bạn an tâm có thể loại bỏ dc rồi.
PS. Lần sau nhớ dùng từ lịch sự hơn nhé bạn. Nghe phô quá. Thân.

Dalat
23-07-2016, 15:43
bạn ko có nguy cơ với bệnh std nào đặc biệt là HIV
nếu còn lăn tăn thì bạn nên đi làm xn để giải tỏa tâm lý
ps: đề nghị bạn dùng từ cho lịch sự 1 chút
Ha ha, cùng quan điểm anh Lục Giang!!!!

Tuttut
23-07-2016, 15:45
Em xin lỗi để em sửa lại ạ

Tuanmecsedec
23-07-2016, 15:45

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ bệnh nào hết.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Tuttut
23-07-2016, 15:51
Em cám ơn tất cả mọi người, từ đây em chừa rồi, không bao giờ đi nữa

Tuttut
23-07-2016, 15:52
Uả mà cho em hỏi triệu chứng của em là sao vậy các anh

Tuanmecsedec
23-07-2016, 15:53
Em cám ơn tất cả mọi người, từ đây em chừa rồi, không bao giờ đi nữa
Bạn thấy đó,chưa cần biết là bạn có bị lây nhiễm một trong các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục hay không, nhưng rõ ràng từ việc có quan hệ tình dục với người thuộc nhóm có nguy cơ lây nhiễm HIV cao đã khiến bạn lo lắng nhiều, ảnh hưởng đến sức khỏe và những sinh hoạt hàng ngày của chính bạn. Tốt nhất, để không phải lo lắng về việc lây nhiễm HIV cũng như các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục, bạn nên tránh xa các dịch vụ "ăn bánh trả tiền" của người hành nghề mại dâm.

Người hành nghề mại dâm do quan hệ tình dục với nhiều dạng đối tượng phức tạp khác nhau, có lịch sử không rõ ràng về các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục, trong đó có HIV/AIDS. Họ rất dễ mắc các bệnh nguy hiểm này và truyền lại cho những người lành bệnh khác có quan hệ tình dục với họ nhưng không đảm bảo các điều kiện an toàn trong quan hệ tình dục.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Tuttut
23-07-2016, 15:57
Còn triệu chứng của em các anh ơi

Tuanmecsedec
23-07-2016, 16:40
Còn triệu chứng của em các anh ơi ���������������� �

Triệu chứng là do bạn tự nghĩ ra thôi,bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

Tuttut
24-07-2016, 00:44
71 ngày âm tính rồi em có cần xn lại không anh tuấn

Tuanmecsedec
24-07-2016, 07:27

Bạn có nguy cơ đâu mà xét nghiệm lại bạn.Bạn yên tâm 100% kết quả này.

Nguyen Ha
24-07-2016, 08:05
Cách đây ngày 2/5/2016 e giấc tối có đi massage với thằng bạn, sau đó cô nhân viên có os cho e khoảng 5-6s gì đó, nhưng dương vật của e không bị gì hết vẫn bình thường như mọi hôm, và sau đó có hôn sâu với cô ấy nhưng được vài giây thì nghỉ, miệng e cũng chẳng bị gì cả, và sau đó e và cô ấy có QH với nhau có BCS nhưng vẫn không bị lủng và tuột, về đến khách sạn em có đánh răng và ngủ bình thường như mọi hôm và sau đó e chẳng đi đâu bậy bạ nữa vì mới có 1 lần duy nhất nghỉ đi đến bây giờ và 60 ngày sau e giấc sáng lúc 9h thức dậy có hơi nóng với nhứt đầu cỡ 1h sáng tự nhiên nó hết, rồi e mới đâm ra sợ là triệu chứng của hiv, sau đó 11 ngày sau tức là 71 ngày e có đi xét nghiệm hiv bằng test nhanh kết quả âm tính, rồi tự nhiên xét nghiệm xong vài ngày sau e hơi bị thốn thốn chỗ các cơ tay, chân và khớp nhưng không có bị quài lâu lâu có thốn thốn 1 tí, ngày bị chừng mấy lần, rồi tự nhiên bây giờ e hơi bị đau đau phía bên lưng trái, giờ e sợ quá trời ơi, có ai giúp e không, e cũng nói thêm e chẳng bị phát bệnh STD gì cả

Bạn không có nguy cơ và đã xét nghiệm âm tính rồi, bạn yên tâm 100% với kết quả xét nghiệm này.

Không Ngừng Bước
24-07-2016, 10:09
dù là bạn có nguy cơ thật sự cũng k nhất thiết phải XN lại huống chi là bạn k có nguy cơ. yên tâm đi bạn.

Tuttut
25-07-2016, 19:11
Sao em tự nhiện bị đau khớp tay phải vậy ạ

Nguyen Ha
25-07-2016, 19:12
Sao em tự nhiện bị đau khớp tay phải vậy ạ

Bóp dầu gừng là khỏi. Bình thường ai chả bị đau khớp hả bạn.

Tuttut
25-07-2016, 21:24
Uả mà anh ơi, đau cơ đau khớp của hiv nó đau như thế nào anh, còn em thì lâu lâu nó buốt buốt chỗ khớp tay với lâu lâu hơi thốn chỗ cơ á

Charles
25-07-2016, 21:30

Uả mà anh ơi, đau cơ đau khớp của hiv nó đau như thế nào anh, còn em thì lâu lâu nó buốt buốt chỗ khớp tay với lâu lâu hơi thốn chỗ cơ á

HIV không có biểu hiện đặc thù nào cả, bệnh về xương khớp là bệnh do ảnh hưởng khí hậu nóng ẩm, người Việt Nam có tới 80% là có bệnh về xương khớp. Trường hợp của bạn kể không có nguy cơ, bạn cũng đã XN sau 71 ngày âm tính thì càng yên tâm.

Tuttut
26-07-2016, 10:39
Mấy anh chị ơi sao sáng này e bị đau ngực phải vầy nè, với sổ mũi nữa, em thấy em nên đi xét nghiệm lại cái nữa

Charles
26-07-2016, 10:56
Mấy anh chị ơi sao sáng này e bị đau ngực phải vầy nè, với sổ mũi nữa, em thấy em nên đi xét nghiệm lại cái nữa

Chỉ là bệnh do thời tiết thay đổi thôi, có gì đâu cũng cuống lên. Nếu bạn cảm thấy chỉ có XN mới yên tâm thì bạn cứ đi XN, kết quả 100% là âm tính.

Nguyen Ha
26-07-2016, 13:21

Bạn cứ đi xét nghiệm tới khi nào chán thì thôi. Chỉ có xét nghiệm moiwa biết có bị HIV hay không, kết quả xét nghiệm không tin lại đi tin mấy cái triệu chứng vớ vẩn.

Không Ngừng Bước
26-07-2016, 13:40
cái đầu k thông đc thì cứ làm gì bạn cảm thấy như vậy là mình sẽ yên tâm. tư vấn bạn cũng bán tín bán nghi mà Xn cũng k yên tâm thì biết làm gì hơn.

Tuanmecsedec
26-07-2016, 18:03

Cảm sổ mũi chỉ là bệnh thời tiết thôi bạn.Bạn đã được ban quản trị tư vấn rồi thì bạn yên tâm đi.

Charles
01-08-2016, 16:29
Mọi người ơi e bị đỏ đỏ chỗ lỗ chân lông là bị gì vậy ạ

Hình bạn post không xem được. Có thể bạn bị viêm lỗ chân lông thôi, bạn đi khám để biết chính xác bị gì.

Tuttut
01-08-2016, 16:50
Gửi hình lên bằng đt như thế nào vậy ạ

Charles
01-08-2016, 16:53
Gửi hình lên bằng đt như thế nào vậy ạ

Bạn vào trang này up ảnh lên, sau đó copy link dán vào diễn đàn: http://photo.ssc.vn/

Tuttut
01-08-2016, 16:56
E post rồi đó ạ http://up.ssc.vn/index.php?m=1

Tuttut
01-08-2016, 16:57
E bị ngay bắp đùi, ngứa ngứa

Charles
01-08-2016, 17:02
E post rồi đó ạ http://up.ssc.vn/index.php?m=1

E bị ngay bắp đùi, ngứa ngứa

Đâu có ảnh nào bạn??

Tuttut
01-08-2016, 17:24
http://up.ssc.vn/view.php?filename=388image.jpeg&m=1

Tuttut
01-08-2016, 17:25
E là bây giờ e sợ lắm rất sợ, e run lắm ạ, mà em xét nghiệm 10 tuần (71 ngày) âm tính rồi chứ bộ, huhu cho chừa cái tật chơi gái

Charles
01-08-2016, 19:14
http://up.ssc.vn/view.php?filename=388image.jpeg&m=1

E là bây giờ e sợ lắm rất sợ, e run lắm ạ, mà em xét nghiệm 10 tuần (71 ngày) âm tính rồi chứ bộ, huhu cho chừa cái tật chơi gái

Trong hình có thể bạn bị viêm lỗ chân lông thôi, có gì liên quan đến HIV đâu mà lo. Với kết quả 10 tuần âm tính thì bạn yên tâm không nhiễm HIV rồi.

Tuanmecsedec
01-08-2016, 21:22

Xét nghiệm 10 tuần âm tính rồi thì yên tâm đi bạn.