PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su

Đã chết
24-07-2016, 20:05
Vào ngày 25/6/2016. E đi du lịch ở Sầm Sơn và tối hôm đó e có quan hệ với gái mại dâm... vì lý do ruợư nhiều nên ko xúât, e quan hệ gần 30' và từ khi bắt đầu đến khi kết thúc, GMD thay 2 lần bcs cho e... khi GMD bảo quá gìơ rồi nên em cũng thôi và khi rút bao ra thì em ko kỉêm tra ( vì lần đầu nên em ko biết, e nhớ là bsc vẫn ôm dv ạ)... khi rút bao thì tay của em có cầm vào đầu bao, rồi em dùng tay đó sờ vào đầu dv,( thấy có dịch, chắc là dịch của dv và bcs ạ). Rồi e về và hôn sau soi 2 cánh tay xem có nốt không ( e bị ảnh của phim ý ). Rồi e lên mạng tìm hỉêu và từ khi đó người e mệt mổi lắm, cứ nghĩ tới n là e nghĩ tội cho bố mẹ thôi, còn e thì chết cũg ko sao... .cách nguy cơ 3 tùân. Người e có nổi những nốt đỏ ( trên ngực có 5 nốt, phiá bắp tay sau của 2 tay cũng có vài nốt )
... và e bị mất ngủ trằn trọc cả đêm, sau khi thức dậy vào buổi sáng e thấy phần cơ xô bên phải của e như có những vết cào nhỏ nhỏ quầng đỏ xug quanh, cọ vào thì thấy rát. E nghĩ bị zona nên dùng thuốc bôi, gần 2 ngày thì n khỏi. Tối hôm sau e lại mất ngủ, rất khó chịu, rồi ság lại soi và thấy phiá sau lưng gần nách lại mọc những chấm nhỏ và sờ vào cũng rát ,e lấy thuốc bôi rồi lại xuống. Và lần 3 e mất ngủ ,ság dậy lại thấy rát ở vùng sườn bên trái, lần này là những hạt như mụn. E mất ngủ gần 3 tùân. Những vết này có kích thước to hơn míêng vá xe đạp thui, có quầng quang đỏ xung quah. Nó là cái e lo nhất, e đọc thấy zona tái đi tái lại là do nhĩêm hiv , e sợ lắm ko biết có phải do mất ngủ mà bị hay do hiv nữa. Từ khj e có nguy cơ e lo lắg, nhìn chán đời lắm a ạ. Bh e vẫn hơi lo. E muốn đi xét xn nhưng ko biết xn ở đâu nữa. E ở vp ạ. Mong a chị tv giúp e

Tịnh Tâm
24-07-2016, 20:15
BCS rách sẽ lòi đầu DV ra ngoài. Bạn nhớ chính xác và kể ra như trên thì k có nguy cơ.

Đã chết
24-07-2016, 20:24
Nhưng e nghĩ zona tái đi tái lại. E lo lắm a ạ

Nguyen Ha
24-07-2016, 20:28
Vào ngày 25/6/2016. E đi du lịch ở Sầm Sơn và tối hôm đó e có quan hệ với gái mại dâm... vì lý do ruợư nhiều nên ko xúât, e quan hệ gần 30' và từ khi bắt đầu đến khi kết thúc, GMD thay 2 lần bcs cho e... khi GMD bảo quá gìơ rồi nên em cũng thôi và khi rút bao ra thì em ko kỉêm tra ( vì lần đầu nên em ko biết, e nhớ là bsc vẫn ôm dv ạ)... khi rút bao thì tay của em có cầm vào đầu bao, rồi em dùng tay đó sờ vào đầu dv,( thấy có dịch, chắc là dịch của dv và bcs ạ). Rồi e về và hôn sau soi 2 cánh tay xem có nốt không ( e bị ảnh của phim ý ). Rồi e lên mạng tìm hỉêu và từ khi đó người e mệt mổi lắm, cứ nghĩ tới n là e nghĩ tội cho bố mẹ thôi, còn e thì chết cũg ko sao... .cách nguy cơ 3 tùân. Người e có nổi những nốt đỏ ( trên ngực có 5 nốt, phiá bắp tay sau của 2 tay cũng có vài nốt )
... và e bị mất ngủ trằn trọc cả đêm, sau khi thức dậy vào buổi sáng e thấy phần cơ xô bên phải của e như có những vết cào nhỏ nhỏ quầng đỏ xug quanh, cọ vào thì thấy rát. E nghĩ bị zona nên dùng thuốc bôi, gần 2 ngày thì n khỏi. Tối hôm sau e lại mất ngủ, rất khó chịu, rồi ság lại soi và thấy phiá sau lưng gần nách lại mọc những chấm nhỏ và sờ vào cũng rát ,e lấy thuốc bôi rồi lại xuống. Và lần 3 e mất ngủ ,ság dậy lại thấy rát ở vùng sườn bên trái, lần này là những hạt như mụn. E mất ngủ gần 3 tùân. Những vết này có kích thước to hơn míêng vá xe đạp thui, có quầng quang đỏ xung quah. Nó là cái e lo nhất, e đọc thấy zona tái đi tái lại là do nhĩêm hiv , e sợ lắm ko biết có phải do mất ngủ mà bị hay do hiv nữa. Từ khj e có nguy cơ e lo lắg, nhìn chán đời lắm a ạ. Bh e vẫn hơi lo. E muốn đi xét xn nhưng ko biết xn ở đâu nữa. E ở vp ạ. Mong a chị tv giúp e
Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ. Triệu chứng mà bạn nói ko phải của hic mà là do bạn lo lắng và stress gây nên.

Đã chết
24-07-2016, 20:35
Dạ. Nhưng mà e đọc trên mạng .có bác sĩ nói zona tái đi tái lại thì phải nghĩ ngay tới hiv. E não hết ruột.( Tùân thứ 2,3 e
bị mất ngủ, trằn trọc, khó chịu llắm. Và sáng dậy e tháys những vết đó. Bị 3 lần lìên ạ. )

E làm phìên anh chị quá

Nguyen Ha
24-07-2016, 20:37
Dạ. Nhưng mà e đọc trên mạng .có bác sĩ nói zona tái đi tái lại thì phải nghĩ ngay tới hiv. E não hết ruột.( Tùân thứ 2,3 e
bị mất ngủ, trằn trọc, khó chịu llắm. Và sáng dậy e tháys những vết đó. Bị 3 lần lìên ạ. )

E làm phìên anh chị quá
Zona không phải do HIV gây nên đâu bạn. HIV không có ttriệu chứng ban đầu

Charles
24-07-2016, 20:38

Theo những gì bạn kể, bạn yên tâm không có nguy cơ.

Đã chết
24-07-2016, 20:52
Vâg, e cảm ơn anh chị

Tuanmecsedec
24-07-2016, 22:31

E làm phìên anh chị quá

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Đã chết
25-07-2016, 20:05
Vâg. Nhưng tại e bị zona tái đi tái lại. E vẫn ko khỏi lo lắg a ạ. E có cần phải đi xét nghiệm ko BQT

Tịnh Tâm
25-07-2016, 20:10
Vâg. Nhưng tại e bị zona tái đi tái lại. E vẫn ko khỏi lo lắg a ạ. E có cần phải đi xét nghiệm ko BQT
Đã k có nguy cơ thì bạn k cần xn nhé:zk2010:

Đã chết
25-07-2016, 20:32
Vâng. E cảm ơn

Charles
25-07-2016, 20:40

Zona là zona, HIV là HIV, không có liên quan gì đến nhau cả. Bạn đã được tư vấn không có nguy cơ, vì vậy có XN hay không phải hỏi chính bản thân bạn.

Đã chết
26-07-2016, 15:56
Vâg. E cảm ơn ạ

Đã chết
31-07-2016, 22:01
Bác Túân mẹc và các anh chị tư vấn giúp em và các trường hợp QHTD với GMD xong không kỉêm tra bcs mà chỉ nhìn qua loa ạ...
1 nếu rách bao thì có phải mọi trường hợp bao sẽ cuộn về gốc DV ko.
2 nếu rách bao trong khj qh mình tự cảm nhận được ko
3 khj QH xog mà bao rách mình nhìn qua loa hơạc khj tháo bao ra thì có phát hiện đc không.
4 nữa là a/c có biết cách cảm nhận bcs rách khj QHTD ko . ( e ko giỏi văn nên có đặt câu hỏi ko đc rõ cho lắm)
MONG BQT TƯ VẤN Ạ!

Charles
31-07-2016, 22:07
Bác Túân mẹc và các anh chị tư vấn giúp em và các trường hợp QHTD với GMD xong không kỉêm tra bcs mà chỉ nhìn qua loa ạ...
3 khj QH xog mà bao rách mình nhìn qua loa hơạc khj tháo bao ra thì có phát hiện đc không.
4 nữa là a/c có biết cách cảm nhận bcs rách khj QHTD ko . ( e ko giỏi văn nên có đặt câu hỏi ko đc rõ cho lắm)
MONG BQT TƯ VẤN Ạ!

Nếu đang quan hệ mà bcs bị rách cả 2 sẽ cảm nhận được ngay, cũng tựa như khi bạn đội nón đi mưa mà bị gió bay nón vậy, và xong trận rút ra bạn sẽ nhận thấy ngay bằng mắt thường.

Tuanmecsedec
01-08-2016, 06:39
MONG BQT TƯ VẤN Ạ!

Nếu bao cao su có sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự đã được tư vấn :

Chủ đề: Cho em hỏi về rách bao cao su làm sao biết bị rách khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/7645-Cho-em-hoi-ve-rach-bao-cao-su-lam-sao-biet-bi-rach-khi-quan-he)
Chủ đề: Hỏi về dấu hiệu bị rách BCS là như thế nào? (http://diendanhiv.vn/threads/4221-Hoi-ve-dau-hieu-bi-rach-BCS-la-nhu-the-nao)
Chủ đề: QH có dùng bao cao su, nhưng sợ bao bị rách mà không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/6092-QH-co-dung-bao-cao-su-nhung-so-bao-bi-rach-ma-khong-biet)
Chủ đề: Quan hệ tình dục gái mại dâm không biết bao có rách hay không anh chị tư vấn cho em (http://www.diendanhiv.vn/threads/1799-Quan-he-tinh-duc-gai-mai-dam-khong-biet-bao-co-rach-hay-khong-anh-chi-tu-van-cho-em)
Chủ đề: Sợ rách bao cao su khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/8595-So-rach-bao-cao-su-khi-quan-he)
Chủ đề: Quan hệ có bao cao su sợ rách không biết (http://diendanhiv.vn/threads/44142-Quan-he-co-bao-cao-su-so-rach-khong-biet)
Chủ đề: Sợ bao cao su rách mà không biết (http://diendanhiv.vn/threads/39385-So-bao-cao-su-rach-ma-khong-biet)
Chủ đề: Quan hệ gmd sợ nhiễm hiv sợ bao cao su rách không biết (http://diendanhiv.vn/threads/29694-Quan-he-gmd-so-nhiem-hiv-so-bao-cao-su-rach-khong-biet)

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Đã chết
04-08-2016, 12:13
Cho e hỏi, khám sức khỏe định kỳ ở cty, có xét nhiệm máu ( xn sinh hóa máu và dịch tễ máu, và các xét nghiệm khác có chỉ định của bác sỹ ). . Thì có ra được HIV ko ạ

Không Ngừng Bước
04-08-2016, 12:17
Cho e hỏi, khám sức khỏe định kỳ ở cty, có xét nhiệm máu ( xn sinh hóa máu và dịch tễ máu, và các xét nghiệm khác có chỉ định của bác sỹ ). . Thì có ra được HIV ko ạ
thường thì k có XN HIV đâu bạn. XN HIv là XN riêng biệt.

Đã chết
04-08-2016, 12:22
Ok a. Mà a ơi được 6 tùân thì đến ttpc xét nghiệm đc chưa a. E vừa bị cúm xong, kết quả dương tính giả có cao ko a

Không Ngừng Bước
04-08-2016, 12:27
Ok a. Mà a ơi được 6 tùân thì đến ttpc xét nghiệm đc chưa a. E vừa bị cúm xong, kết quả dương tính giả có cao ko a
6 tuần XN đc rồi. cứ Xn đi, có phải lúc nào cũng DT giả đc đâu.

Tuanmecsedec
04-08-2016, 14:16

Xét nghiệm HIV không được bắt buộc.Trừ những trường hợp theo quy định.Nếu công ty bạn không thuộc ngành nghề bắt buộc xét nghiệm HIV thì không tự ý xét nghiệm HIV.

Những gì bạn kể trong bài này,nếu xét nghiệm kiểm tra các bệnh khác mà không xét nghiệm HIV thì không biết được.HIV phải xét nghiệm riêng biệt.

Tuanmecsedec
04-08-2016, 14:18

Bạn có nguy cơ đâu mà xét nghiệm,bạn có đi xét nghiệm chỉ để giải tỏa tâm lý thôi.Còn bạn muốn hỏi thời gian xét nghiệm HIV thì :

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

Đã chết
09-08-2016, 21:08
Nếu lỡ e ko biết bao rách thì sao ạ. E ko để ý có rách ko nuã. Bh càng đọc thì càng ko nhớ kỹ hôm đó có rách ko. Tại vì đèn mờ a ạ. Và e có rút bao ra luôn ko để ý. Mai e đi xn. Mà th của e dương tính có cao ko a. Nếu kq xn mà âm tính e sẽ đóng góp chút ít cho quỹ

Đã chết
09-08-2016, 21:09
E cố gắg lắm mới qđ đi xét nghiệm. Hjx

Tuanmecsedec
09-08-2016, 21:09
Nếu lỡ e ko biết bao rách thì sao ạ. E ko để ý có rách ko nuã. Bh càng đọc thì càng ko nhớ kỹ hôm đó có rách ko. Tại vì đèn mờ a ạ. Và e có rút bao ra luôn ko để ý. Mai e đi xn. Mà th của e dương tính có cao ko a. Nếu kq xn mà âm tính e sẽ đóng góp chút ít cho quỹ

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì đi xét nghiệm vậy nhé.

Đã chết
09-08-2016, 21:52
Vâg. E tin chứ. Nhưq tâm lý n ko quên đc ám ảnh.

Đã chết
10-08-2016, 17:33
A Túân ơi. Hôm nay e đi xn nhưng lúc tư vấn bsỹ bảo phải đúng 12tùân mới xn cho.
E muốn xn giải tỏa quá, vì e ko khẳg định đc có rách bao ko. Lúc xong trận e thật sự ko để ý đến bao( chỉ nhìn thóang qua rồi rút bao, đèn nó mờ nữa a ạ) , rút bao ra xong e có sờ đầu dv thấy có dịch dv ở lỗ sáo và dịch của bcs hay sao ý ( e xoa ngón tay cái với ngón trỏ thấy có ít ma sát )... BQT tư vấn hộ e có 100% an tòan ko ạ. cứ tưởng hôm nay đc biết rõ trắg đen, ai ngờ. :(((

Tuanmecsedec
10-08-2016, 19:46
A Túân ơi. Hôm nay e đi xn nhưng lúc tư vấn bsỹ bảo phải đúng 12tùân mới xn cho.
E muốn xn giải tỏa quá, vì e ko khẳg định đc có rách bao ko. Lúc xong trận e thật sự ko để ý đến bao( chỉ nhìn thóang qua rồi rút bao, đèn nó mờ nữa a ạ) , rút bao ra xong e có sờ đầu dv thấy có dịch dv ở lỗ sáo và dịch của bcs hay sao ý ( e xoa ngón tay cái với ngón trỏ thấy có ít ma sát )... BQT tư vấn hộ e có 100% an tòan ko ạ. cứ tưởng hôm nay đc biết rõ trắg đen, ai ngờ. :(((

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì đi xét nghiệm vậy nhé.

Đã chết
29-09-2016, 19:16
A Tuấn cho em hỏi huyết sắc tố của e cao hơn mức bình thuơng. Những người trong cơ quan đều trong chỉ số trong mức trung bình. Tại sao của e lại cao hơn rất nhiều người. Các ac tl giải thích giúp e với đc ko ah

Tuanmecsedec
29-09-2016, 19:40
A Tuấn cho em hỏi huyết sắc tố của e cao hơn mức bình thuơng. Những người trong cơ quan đều trong chỉ số trong mức trung bình. Tại sao của e lại cao hơn rất nhiều người. Các ac tl giải thích giúp e với đc ko ah

Chỉ số huyết sắc tố của bạn là bao nhiêu? Lượng huyết sắc tố cao có thể do nguyên nhân mất nước, bệnh tim và bệnh phổi.Bạn nên gặp bác Sĩ chuyên khoa để xác định chính xác hơn.

Đã chết
29-09-2016, 20:23
Trung bình là 13d/l -- 16d/l
Của e tận 17.5d/l

leminhtan
29-09-2016, 20:57
Hiến máu nhân đạo mới có kiểm tra cái H này thôi bạn à nếu có nghi ngờ người ta gửi giấy tham vấn sức khỏe cho bạn liền :D

Tuanmecsedec
29-09-2016, 21:22
Trung bình là 13d/l -- 16d/l
Của e tận 17.5d/l

Như vậy không đáng kể gì mấy.Nếu bạn lo lắng thì hỏi trực tiếp Bác Sĩ.