PDA

View Full Version : Quan hệ với gmd có dùng bcs nhưng lúc xuất lại dùng tay thủ dâm

1lanlamlogmd
24-07-2016, 20:19
em có quan hệ với gmd hôm 5/7 , lúc quan hệ em có dùng bcs nhưng khi xuất tinh do hưng phấn quá mà em rút bcs ra rồi thủ dam và xuất tinh, xong sau khi gmd vào rửa thì em có vào rửa qua bằng nước sạch và thấy chỗ bao quy đầu hơi rát , lúc rút bao bcss khá nhanh và thủ dâm luôn
sau nguy cơ 10 ngay thì em bị sốt viêm họng và tới hôm nay là 19 ngầy thì ng vẫn nóng và có hơi mệt mỏi, em có sờ hạch thì cũng mơ hồ lúc có lúc ko có vài hạch nhỏ ở cổ và ở bẹn ,
mọi ng tư vấn giúp em xem nguyy cơ của em có bị lây nhiễm ko ạ vì m sợ lúc rút bao dịch ad của gmd dính vào tay rồi lây sang qua vế rát ở bao quuy đầu
em chan thành cam ơn ạ

1lanlamlogmd
24-07-2016, 20:25
các bác tư vấn giúp em em đang rất hoang manggg

Charles
24-07-2016, 20:26
em có quan hệ với gmd hôm 5/7 , lúc quan hệ em có dùng bcs nhưng khi xuất tinh do hưng phấn quá mà em rút bcs ra rồi thủ dam và xuất tinh, xong sau khi gmd vào rửa thì em có vào rửa qua bằng nước sạch và thấy chỗ bao quy đầu hơi rát , lúc rút bao bcss khá nhanh và thủ dâm luôn
sau nguy cơ 10 ngay thì em bị sốt viêm họng và tới hôm nay là 19 ngầy thì ng vẫn nóng và có hơi mệt mỏi, em có sờ hạch thì cũng mơ hồ lúc có lúc ko có vài hạch nhỏ ở cổ và ở bẹn ,
mọi ng tư vấn giúp em xem nguyy cơ của em có bị lây nhiễm ko ạ vì m sợ lúc rút bao dịch ad của gmd dính vào tay rồi lây sang qua vế rát ở bao quuy đầu
em chan thành cam ơn ạ

Quan trọng khi quan hệ trực tiếp bạn sử dụng BCS là không có nguy cơ, sau đó bạn bỏ bao để thủ dâm thì không có nguy cơ với HIV như vậy. Trường hợp bạn yên tâm không có nguy cơ.

1lanlamlogmd
24-07-2016, 20:29
Cho em hỏi thêm là hạch như nào mới gọi là hạch nổi ạ, với cả em rút bao ra trong tích tắc là em thủ dâm luôn như vậy cũng không sao đúng không ạ.

Charles
24-07-2016, 20:30
Cho em hỏi thêm là hạch như nào mới gọi là hạch nổi ạ, với cả em rút bao ra trong tích tắc là em thủ dâm luôn như vậy cũng không sao đúng không ạ.

Trường hợp bạn BQT khẳng định 100% không có nguy cơ.

Nguyen Ha
24-07-2016, 20:31

Bạn yên tâm trường hợp của bạn không có nguy cơ. Hạch gần như ai cũng có, không phải do HIV

1lanlamlogmd
24-07-2016, 20:36
dạ vâng em cảm ơn mọi ng nhiều. em đã yên tâm hơn rồi ạ

Tuanmecsedec
24-07-2016, 22:29
em chan thành cam ơn ạ

dạ vâng em cảm ơn mọi ng nhiều. em đã yên tâm hơn rồi ạ

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.