PDA

View Full Version : tư vấn gấp giúp e với

saophaixoan
25-07-2016, 06:52
chào các anh chị- chúc anh chị 1 ngày làm việc vui vẻ
hôm qua e về quê nhậu với dám bạn xong rồi nó bảo đi gmd tự nhiên cũng hứng.
TH: e quan hệ có bao cao su , không có os. sau khi quan hệ xong e test bao k rách k tuột. có đổ nước vào bao .
ĐIỀU E LO LẮNG NHẤT LÀ . KHI QUAN HỆ KHOẢNG 30P DỊCH ÂM ĐẠO CHẢY NHIỀU VÀ CHẢY XUỐNG HẬU MÔN EM. ( EM BỊ BỆNH TRĨ , E SỢ LÚC ÂY VẾT THƯƠNG Ở HẬU MÔN DO TRĨ NÓ CHẢY MÁU VÀ DỊCH ÂM ĐẠO ĐÓ CHẢY XUỐNG RẤT NHIỀU DÍNH VÀO)
CÁC ANH CHỊ CHO E HỎI TRƯỜNG HỢP E CÓ NGUY CƠ KHÔNG.
EM CẢM ƠN Ạ

saophaixoan
25-07-2016, 07:02
vậy em có khả năng bị các bệnh tình dục hay H không vậy các anh chị. em cảm on nhiều

Charles
25-07-2016, 07:04
chào các anh chị- chúc anh chị 1 ngày làm việc vui vẻ
hôm qua e về quê nhậu với dám bạn xong rồi nó bảo đi gmd tự nhiên cũng hứng.
TH: e quan hệ có bao cao su , không có os. sau khi quan hệ xong e test bao k rách k tuột. có đổ nước vào bao .
ĐIỀU E LO LẮNG NHẤT LÀ . KHI QUAN HỆ KHOẢNG 30P DỊCH ÂM ĐẠO CHẢY NHIỀU VÀ CHẢY XUỐNG HẬU MÔN EM. ( EM BỊ BỆNH TRĨ , E SỢ LÚC ÂY VẾT THƯƠNG Ở HẬU MÔN DO TRĨ NÓ CHẢY MÁU VÀ DỊCH ÂM ĐẠO ĐÓ CHẢY XUỐNG RẤT NHIỀU DÍNH VÀO)
CÁC ANH CHỊ CHO E HỎI TRƯỜNG HỢP E CÓ NGUY CƠ KHÔNG.
EM CẢM ƠN Ạ

saophaixoan (http://diendanhiv.vn/members/78786-saophaixoan) = xinchao4room (http://diendanhiv.vn/members/76299-xinchao4room). Bạn không cần thiết tạo nick khác để hỏi lại vấn đề đã được tư vấn, bạn vào chỉ đề đã tư vấn đọc lại.

saophaixoan
25-07-2016, 07:09
từ lúc gia nhập diễn đàn e chỉ có hỏi về xét nghiệm mà bị mất giấy kết quả chứ em chư hỏi về vấn đề này. Em mong anh chị giúp em với. e cũng xoăn lung tung quá

Tuanmecsedec
25-07-2016, 07:47
Nếu cần thiết thì bạn quay lại nick kia rồi xem lại.Tuanmecsedec thấy không cần thiết tư vấn nick này,vì vậy khóa chủ đề lại.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.