PDA

View Full Version : Quan hệ hậu môn

Huphu
26-07-2016, 15:38
Anh chị cho em hỏi, em có quan hệ hậu môn, không dùng bao với nguòi yêu mà chỉ nhấp nhấp bên ngoài do em sợ đau. Lúc quan hệ xong thấy dương vật của bạn em dính tí máu. Mà hậu môn em không bị rát hay đau gì hết. Cho em hỏi vậy em có nguy cơ không ạ. Bạn em nói ko bị bệnh gì hết nhưng em cũng lo. Thanks mn

Charles
26-07-2016, 15:53
Anh chị cho em hỏi, em có quan hệ hậu môn, không dùng bao với nguòi yêu mà chỉ nhấp nhấp bên ngoài do em sợ đau. Lúc quan hệ xong thấy dương vật của bạn em dính tí máu. Mà hậu môn em không bị rát hay đau gì hết. Cho em hỏi vậy em có nguy cơ không ạ. Bạn em nói ko bị bệnh gì hết nhưng em cũng lo. Thanks mn

Bạn cần nói rõ hơn: nhấp nhấp bên ngoài là chỉ cạ bên ngoài hay đã quan hệ thâm nhập vào bên trong hậu môn, thời gian quan hệ lâu không ??

Huphu
26-07-2016, 15:57
Chỉ cạ cạ bên ngoài thôi ạ, vì lúc đó tư thế em nằm xấp khó vào, em ko thấy đau Ko dùng bôi trơn với em chưa qh qua hậu môn lần nào nên chắc chưa vào hm đâu ạ. Ko lâu vì bạn em muốn vào nhưng ko đc nên nhấp nhấp rồi thôi

Charles
26-07-2016, 16:00
Chỉ cạ cạ bên ngoài thôi ạ, vì lúc đó tư thế em nằm xấp khó vào, em ko thấy đau Ko dùng bôi trơn với em chưa qh qua hậu môn lần nào nên chắc chưa vào hm đâu ạ. Ko lâu vì bạn em muốn vào nhưng ko đc

Nếu chỉ cạ bên ngoài thì không sao.

Huphu
26-07-2016, 16:33
Anh cho em hỏi lần đầu quan hệ làm sao biết đã vào hm chưa ạ, cảm giác ntn ạ

Charles
26-07-2016, 16:35

Bạn lấy BCS bọc quả chuối hoặc quả dưa chuột thử cho vào HM sẽ có câu trả lời.

Tuanmecsedec
26-07-2016, 18:08
Chỉ cạ cạ bên ngoài thôi ạ, vì lúc đó tư thế em nằm xấp khó vào, em ko thấy đau Ko dùng bôi trơn với em chưa qh qua hậu môn lần nào nên chắc chưa vào hm đâu ạ. Ko lâu vì bạn em muốn vào nhưng ko đc nên nhấp nhấp rồi thôi

Nếu đúng những gì bạn kể thì yên tâm không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.