PDA

View Full Version : Giai đoạn cửa sổ HIV

ngocnghech11
26-07-2016, 18:10
Em có quan hệ tình dục không an toàn cách đây 3 tháng, gần đây em có vài dấu hiệu của việc bị HIV giai đoạn đầu như phát ban vùng da mặt ( da mặt sẫm hơn nhưng ko bị đỏ nhưng 1 tuần thì hết ), đỗ mồ hôi trộm . Em đã đi set nghiệm sáng nay. Nhưng 3 ngày sau mới có kết quả, thấy hoang mang quá. Anh chị nào cho em hỏi nguy cơ bị nhiễm của em có cáo ko ạ :(

Tuanmecsedec
26-07-2016, 18:27
Em có quan hệ tình dục không an toàn cách đây 3 tháng, gần đây em có vài dấu hiệu của việc bị HIV giai đoạn đầu như phát ban vùng da mặt ( da mặt sẫm hơn nhưng ko bị đỏ nhưng 1 tuần thì hết ), đỗ mồ hôi trộm . Em đã đi set nghiệm sáng nay. Nhưng 3 ngày sau mới có kết quả, thấy hoang mang quá. Anh chị nào cho em hỏi nguy cơ bị nhiễm của em có cáo ko ạ :(

HIV chỉ có xét nghiệm thì mới biết bạn.Tuanmecsedec chúc bạn sau 3 ngày có kết quả như mong muốn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Tịnh Tâm
26-07-2016, 18:29
Bạn qh k an toàn và đã xn thì chỉ chờ kết quả sẽ rõ trắng đen thôi. Chúc bạn có kết quả như ý.

Anhchangvuitinh
26-07-2016, 18:48
Bạn sợ thì đầu tư làm cái test nhanh đi , 3 tháng thì kết quả chắc cũng chính xác cao rồi

Không Ngừng Bước
26-07-2016, 20:39

HIV k có biểu hiện cụ thể nào ở giai đoạn cửa sổ thế nên bạn k đánh giá có hay k qua những biểu hiện đo. bạn cứ chờ KQ cuối cùng đi.
k phải ai cũng có HIV và k phải cứ quan hệ k an toàn là sẽ bị nhiễm HIV đâu bạn. bạn k cần quá lo lắng sẽ ảnh hưởng xấu đến SK.