PDA

View Full Version : Quan hệ tình dục có dùng bcs và kích dục bằng tay

Zzq
27-07-2016, 14:51
Mọi người cho em hỏi,sáng hôm qua em có uống rượu rồi có quan hệ với GMD có dùng bcs đầy đủ,nhưng lúc sau khi cô gái ấy kích dục bằng tay cho em thì k dùng bao,em có dùng tay sờ chút bên ngoài âm đạo,một lúc sau vì buồn nôn nên em có vào nvs móc họng để nôn,k nhớ rõ có dùng tay sờ để móc hay k,khi về nhà em thấy có bị xước chút dv,sau đó em cảm thấy mệt và đi ngủ,lúc tỉnh thì thấy có cảm giác ngứa một chút ở mặt, sau đó thi thoảng lại ngứa ở một số chỗ bất kì trên cơ thể,đến tối tầm 21h thì em bắt đầu thấy nóng trong người,cảm giác như bị cảm,đến đêm đi ngủ thì tỉnh dậy 3 lần và sờ sau gáy thì thấy nóng,trên trán có mồ hôi lạnh chảy ra,sáng hôm sau và đến giờ vẫn thế,buổi sáng em có bị tê ran ở tay 1 lúc sau khi ngủ dậy,và lúc sau thì ngồi làm việc 1 lúc thì tê ran bàn chân tầm 2p mới hết,mọi người tư vấn cho em có bao nhiêu % em bị nhiễm hiv vậy

Charles
27-07-2016, 14:56
Mọi người cho em hỏi,sáng hôm qua em có uống rượu rồi có quan hệ với GMD có dùng bcs đầy đủ,nhưng lúc sau khi cô gái ấy kích dục bằng tay cho em thì k dùng bao,em có dùng tay sờ chút bên ngoài âm đạo,một lúc sau vì buồn nôn nên em có vào nvs móc họng để nôn,k nhớ rõ có dùng tay sờ để móc hay k,khi về nhà em thấy có bị xước chút dv,sau đó em cảm thấy mệt và đi ngủ,lúc tỉnh thì thấy có cảm giác ngứa một chút ở mặt, sau đó thi thoảng lại ngứa ở một số chỗ bất kì trên cơ thể,đến tối tầm 21h thì em bắt đầu thấy nóng trong người,cảm giác như bị cảm,đến đêm đi ngủ thì tỉnh dậy 3 lần và sờ sau gáy thì thấy nóng,trên trán có mồ hôi lạnh chảy ra,sáng hôm sau và đến giờ vẫn thế,buổi sáng em có bị tê ran ở tay 1 lúc sau khi ngủ dậy,và lúc sau thì ngồi làm việc 1 lúc thì tê ran bàn chân tầm 2p mới hết,mọi người tư vấn cho em có bao nhiêu % em bị nhiễm hiv vậy

Theo những gì bạn kể, bạn yên tâm không có nguy cơ.

Không Ngừng Bước
27-07-2016, 14:56
những gì bạn kể k có nguy cơ với HIV.

Zzq
27-07-2016, 15:03
Nhưng giờ em cứ cảm giác ngứa ở 1 số chỗ trên tay và mặt,không nhức đầu nhưng cảm giác mệt mỏi,sờ trán hơi nóng,cảm giác buồn ngủ,và có phát ban 1 chút trên tay trái gần nách

Charles
27-07-2016, 15:06
Nhưng giờ em cứ cảm giác ngứa ở 1 số chỗ trên tay và mặt,không nhức đầu nhưng cảm giác mệt mỏi,sờ trán hơi nóng,cảm giác buồn ngủ,và có phát ban 1 chút trên tay trái gần nách

Có liên quan gì đến HIV đâu bạn.

Không Ngừng Bước
27-07-2016, 15:07
HIV k có triệu chứng nào chỉ ra sự hiện diện của nó trong cơ thể ở thời kỳ cửa sổ. quan trọng là bạn qh có sử dụng BCS và BCS k rách k tuột là qhtd an toàn. bạn k có nguy cơ thì quan tâm gì đến triệu chứng. những biểu hiện đó chỉ là do thời tiết và bạn lo lắng quá sinh ra thôi.

Zzq
27-07-2016, 15:08
Em lên mạng tìm hiểu thì thấy ngứa không rõ nguyên nhân với sốt nhẹ giống cảm là những dấu hiệu đầu,nên giờ cảm thấy lo lắng quá

Charles
27-07-2016, 15:11
Em lên mạng tìm hiểu thì thấy ngứa không rõ nguyên nhân với sốt nhẹ giống cảm là những dấu hiệu đầu,nên giờ cảm thấy lo lắng quá

BQT khẳng định trường hợp bạn 100% không có nguy cơ.

Zzq
27-07-2016, 15:12
Mấy hôm nay thi thoảng em bị chảy máu lợi,hình như em bị sâu răng,liệu có khi nào lúc em móc họng nôn thì nó có theo đó mà lây nhiễm không

Charles
27-07-2016, 15:14
Mấy hôm nay thi thoảng em bị chảy máu lợi,hình như em bị sâu răng,liệu có khi nào lúc em móc họng nôn thì nó có theo đó mà lây nhiễm không

Bạn có móc toét cả cổ họng ra cũng không có nguy cơ.

Zzq
27-07-2016, 18:21
Sau khi quan hệ xong thì em chỉ đi rửa qua phần Dv bằng nước không dùng xà phòng,nhưng gần dv thì lại k rửa,liệu sau đó lúc nằm,phần xước trên dv chạm vào xung quanh có sao không

Không Ngừng Bước
27-07-2016, 18:23
Sau khi quan hệ xong thì em chỉ đi rửa qua phần Dv bằng nước không dùng xà phòng,nhưng gần dv thì lại k rửa,liệu sau đó lúc nằm,phần xước trên dv chạm vào xung quanh có sao không
k có nguy cơ như vậy đâu bạn.

Tuanmecsedec
27-07-2016, 20:01

Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ,quan trọng khi quan hệ trực tiếp bạn có dùng bao cao su là không.

kích dục bằng tay,nôm na như thủ dâm nhờ đối tác.Đây là tình dục an toàn.Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này được trả lời :

Chủ đề :kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv ? (http://diendanhiv.vn/threads/5251-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv)
Chủ đề :Nguy cơ nhiễm hiv kích dục miệng và bằng tay? (http://diendanhiv.vn/threads/3393-Nguy-co-nhiem-hiv-kich-duc-mieng-va-bang-tay)
Chủ đề :em có đi tẩm quất em đó kích dục bằng tay nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/3326-em-co-di-tam-quat-em-do-kich-duc-bang-tay-nguy-co-hiv)
Chủ đề :Sợ nhiễm hiv nhân viên mát xa kích dục bằng tay. (http://www.diendanhiv.vn/threads/2856-So-nhiem-hiv-nhan-vien-mat-xa-kich-duc-bang-tay)
Chủ đề :Mát xa kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv.Mong mọi người giúp đỡ (http://www.diendanhiv.vn/threads/2826-Mat-xa-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv-Mong-moi-nguoi-giup-do)
Chủ đề :handjob kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv,Stress quá luôn! Hãy giúp em (http://diendanhiv.com.vn/threads/2812-handjob-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv-Stress-qua-luon-Hay-giup-em)
Chủ đề :Lo nhiễm hiv sau khi đi massage Handjob (kích dục bằng tay) (http://diendanhiv.com.vn/threads/5143-Lo-nhiem-hiv-sau-khi-di-massage-Handjob-kich-duc-bang-tay)
Chủ đề :Anh Tuấn ơi tư vấn giúp e!Nguy cơ nhiễm hiv kích dục bằng tay. (http://diendanhiv.com.vn/threads/3121-Anh-Tuan-oi-tu-van-giup-e-Nguy-co-nhiem-hiv-kich-duc-bang-tay)

Nói tóm lại những gì bạn kể không có nguy cơ.

Bạn thấy đó,chưa cần biết là bạn có bị lây nhiễm một trong các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục hay không, nhưng rõ ràng từ việc có quan hệ tình dục với người thuộc nhóm có nguy cơ lây nhiễm HIV cao đã khiến bạn lo lắng nhiều, ảnh hưởng đến sức khỏe và những sinh hoạt hàng ngày của chính bạn. Tốt nhất, để không phải lo lắng về việc lây nhiễm HIV cũng như các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục, bạn nên tránh xa các dịch vụ "ăn bánh trả tiền" của người hành nghề mại dâm.

Người hành nghề mại dâm do quan hệ tình dục với nhiều dạng đối tượng phức tạp khác nhau, có lịch sử không rõ ràng về các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục, trong đó có HIV/AIDS. Họ rất dễ mắc các bệnh nguy hiểm này và truyền lại cho những người lành bệnh khác có quan hệ tình dục với họ nhưng không đảm bảo các điều kiện an toàn trong quan hệ tình dục.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Zzq
28-07-2016, 08:57
Em nhớ sau khi quan hệ,lúc chưa bỏ bcs ra thì cô gái kia có dùng tay kích thích dv cho em,1 lúc sau thì bỏ hẳn bcs ra để kích thích,liệu dịch dính trên bcs có dính vào tay cô kia xong lây sang em k,vì lúc về em thấy có xước chút

Charles
28-07-2016, 09:05
Em nhớ sau khi quan hệ,lúc chưa bỏ bcs ra thì cô gái kia có dùng tay kích thích dv cho em,1 lúc sau thì bỏ hẳn bcs ra để kích thích,liệu dịch dính trên bcs có dính vào tay cô kia xong lây sang em k,vì lúc về em thấy có xước chút

Không có nguy cơ như vậy bạn.

Tuanmecsedec
28-07-2016, 09:27

Bạn yên tâm,không có nguy cơ kiểu như vậy.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.