PDA

View Full Version : Quan hệ có dùng bao cao su và đưa tay kích dục âm đạo

nguyentan
29-07-2016, 15:46
Cách đây 1 tháng 5 ngày e có qh với gmd, trong lúc qh cô ấy có kích dục dv bằng tay sao đó e có đưa tay e vào ad của cô ấy có chất tinh dịch mà tay e ko có trầy xước gì cả. Lúc qh e có mang bcs vậy e hỏi như vậy e có bị lây nhiễm hiv ko ạ.

Charles
29-07-2016, 17:07
Cách đây 1 tháng 5 ngày e có qh với gmd, trong lúc qh cô ấy có kích dục dv bằng tay sao đó e có đưa tay e vào ad của cô ấy có chất tinh dịch mà tay e ko có trầy xước gì cả. Lúc qh e có mang bcs vậy e hỏi như vậy e có bị lây nhiễm hiv ko ạ.

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

nguyentan
29-07-2016, 18:30
Lúc cô ấy đag kích dục bằng tay dv của e chưa lột bao quy đầu lúc đấy cô ấy làm mạnh nên chỗ dv e có bị chảy máu cho e hỏi như vậy mình có bị lây nhiễm hiv hay những bệnh nào khác kô ạ

Tịnh Tâm
29-07-2016, 18:33
Lúc cô ấy đag kích dục bằng tay dv của e chưa lột bao quy đầu lúc đấy cô ấy làm mạnh nên chỗ dv e có bị chảy máu cho e hỏi như vậy mình có bị lây nhiễm hiv hay những bệnh nào khác kô ạ
Kích dục bằng tay (Hj) k làm lây bệnh gì. DV trầy nhưng qh mang bcs bảo vệ thì k có nguy cơ.

buonchiminhem1
29-07-2016, 18:42
bạn không có nguy cơ, đừng bận tâm nhưng đừng đi như vậy nhá,

nguyentan
29-07-2016, 19:38
Trong thời gian đó e ko bị gì cả, chỉ suy ngĩ nhìu nên tụt kg va đau đầu, với nổi mụn như vậy e ko bị nhiễm phải ko ạ

Charles
29-07-2016, 20:26
Trong thời gian đó e ko bị gì cả, chỉ suy ngĩ nhìu nên tụt kg va đau đầu, với nổi mụn như vậy e ko bị nhiễm phải ko ạ

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

Tuanmecsedec
30-07-2016, 07:04

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

nguyentan
15-08-2016, 14:09
Dấu hiệu ntn mình bị nhiễm hiv vậy a oi.

Trungbuild
15-08-2016, 18:13

Bạn qh có sử dụng bcs là an toàn r. Kích dục bằng tay là td an toàn và bạn đã được BQT tư vấn k có nguy cơ thì nên an tâm.

Lục Giang
15-08-2016, 19:29

bạn ko có nguy cơ thì lăn tăn làm gì?

Nguyen Ha
15-08-2016, 20:27

HIV không có triệu chứng ban đầu, muốn biết có bị HIV hay không chỉ xét nghiệm mới rõ. Bạn không có nguy cơ, yên tâm với những gì được tư vấn đi.

Tuanmecsedec
15-08-2016, 20:52
Bạn có nguy cơ đâu mà dấu hiệu hay không dấu hiệu.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.