PDA

View Full Version : Đưa tay vào hậu môn

Ging
30-07-2016, 01:43
Em chào mọi người.
Em không hề có ý định spam, em thật sự lo lắng, em không ngủ được luôn ạ. Vì thế em rất mong anh chị tư vấn giúp em, không thì em stress điên luôn.
Nguy cơ của em là bị một bạn đưa ngón tay dính nhiều tinh dịch vào hậu môn của em. Tinh dịch bạn đó vừa xuất ra và đưa vào ngay lập tức nên nó chưa khô. Em không biết lúc đó hậu môn em có vết thương hay trầy xước gì không vì em không kiểm tra được, bạn ấy làm cũng mạnh nên em rất lo lắng. Anh chị tư vấn giúp em với ạ. Em lo lắm

Tuanmecsedec
30-07-2016, 07:23
Em chào mọi người.
Em không hề có ý định spam, em thật sự lo lắng, em không ngủ được luôn ạ. Vì thế em rất mong anh chị tư vấn giúp em, không thì em stress điên luôn.
Nguy cơ của em là bị một bạn đưa ngón tay dính nhiều tinh dịch vào hậu môn của em. Tinh dịch bạn đó vừa xuất ra và đưa vào ngay lập tức nên nó chưa khô. Em không biết lúc đó hậu môn em có vết thương hay trầy xước gì không vì em không kiểm tra được, bạn ấy làm cũng mạnh nên em rất lo lắng. Anh chị tư vấn giúp em với ạ. Em lo lắm
Bạn đã tạo chủ đề hỏi rồi và đã được ban quản trị tư vấn rồi,bạn nên vào đọc lại.Nếu còn thắc mắc thì bạn post tiếp vào chủ đề đã có.Bạn không được mở chủ đề mới nữa.

Chủ đề: Quan hệ đồng giới kích dục bằng miệng (http://www.diendanhiv.vn/threads/45411-Quan-he-dong-gioi-kich-duc-bang-mieng/page2)

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.