PDA

View Full Version : QHTD đồng giới, tinh trùng dính vào vết trầy trên tay

Quandaica
31-07-2016, 00:28
Chào anh chị, em có QHTD đồng tính có BCS với người yêu bị nhiễm HIV. Nhưng tay e bị muỗi đốt nên em gãi làm tay bị trầy, không thấy chảy máu, tinh trùng dính vào có thấy rát rát. Thì nguy cơ của em có cao không ạ.

Charles
31-07-2016, 07:15
Chào anh chị, em có QHTD đồng tính có BCS với người yêu bị nhiễm HIV. Nhưng tay e bị muỗi đốt nên em gãi làm tay bị trầy, không thấy chảy máu, tinh trùng dính vào có thấy rát rát. Thì nguy cơ của em có cao không ạ.

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
31-07-2016, 09:31

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Quandaica
31-07-2016, 10:06
Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.
Dạ, cảm ơn các a. Do e thấy bị rát và bị trầy da nên sợ tinh dịch xâm nhập vào da

Tuanmecsedec
31-07-2016, 10:09
Dạ, cảm ơn các a. Do e thấy bị rát và bị trầy da nên sợ tinh dịch xâm nhập vào da

Bạn yên tâm,những gì mà ban quản trị đã tư vấn.Tuanmecsedec khẳng định bạn không có nguy cơ.

Charles
31-07-2016, 10:22

Bạn yên tâm không có nguy cơ như vậy đâu.

Quandaica
31-07-2016, 11:36
Cảm ơn các anh chị rất nhiều ạ

Quandaica
31-07-2016, 18:17
Hiện tại do người yêu e bị HIV nên e cứ sợ mình đang bị nhiễm, vẫn k dám 1 mình đi xét nghiệm vì sợ nếu là sự thật thì chắc chấm hết.

Không Ngừng Bước
31-07-2016, 19:07
Hiện tại do người yêu e bị HIV nên e cứ sợ mình đang bị nhiễm, vẫn k dám 1 mình đi xét nghiệm vì sợ nếu là sự thật thì chắc chấm hết.
chấm mút cái gì bạn. bao nhiêu ng H+ ngta vẫn tươi như hoa đó thồi. bạn yên tâm bạn k có nguy cơ. nếu bạn muốn XN giải tỏa tâm lý thì mạnh mẽ lên, KQ sẽ là ÂT mà bạn.

Charles
31-07-2016, 19:29

Bạn đã được tư vấn không có nguy cơ thì yên tâm đi.