PDA

View Full Version : anh chị tư vấn giúp em với ạ em có nguy cơ bị giang mai sùi mào gà lậu

Cố lên
31-07-2016, 07:00
mong anh chị tư vấn giúp em ạ giờ em đang cảm thấy lo lắng lắm ạ em có nguy cơ giang mai sùi mào gà lậu phải được 7-8 tháng rồi giờ em muốn đi làm xét nghiệm xem có bị lây các vấn đề đó không thì cần phải xét nghiệm công thức nào để có được kết quả chính xác ạ chi phí các xét nghiệm đó có đắt không ạ em là sinh viên lên không có nhiều tiền lắm ạ mong anh chị tư vấn giúp em ạ giờ em đang lo lắng và không thể học hành được nhiều ạ

Cố lên
31-07-2016, 07:20
mong anh chị thành viên tư vấn giúp em về vấn đề này với ạ

Không Ngừng Bước
31-07-2016, 08:32
mong anh chị tư vấn giúp em ạ giờ em đang cảm thấy lo lắng lắm ạ em có nguy cơ giang mai sùi mào gà lậu phải được 7-8 tháng rồi giờ em muốn đi làm xét nghiệm xem có bị lây các vấn đề đó không thì cần phải xét nghiệm công thức nào để có được kết quả chính xác ạ chi phí các xét nghiệm đó có đắt không ạ em là sinh viên lên không có nhiều tiền lắm ạ mong anh chị tư vấn giúp em ạ giờ em đang lo lắng và không thể học hành được nhiều ạ

mong anh chị thành viên tư vấn giúp em về vấn đề này với ạ
bạn đã 7-8 tháng rồi k có biểu hiện của SMG và lậu thì yên tâm k bị lậu và SMG rồi. Giang mai k có biểu hiện, chỉ XN mới biết có nhiễm hay k. bạn cứ tới BV làm thủ tục XN họ sẽ lấy máu XN cho bạn. chi phí thì rất rẻ chỉ khoảng vài chục ngàn thôi bạn.

Cố lên
31-07-2016, 08:52
bạn đã 7-8 tháng rồi k có biểu hiện của SMG và lậu thì yên tâm k bị lậu và SMG rồi. Giang mai k có biểu hiện, chỉ XN mới biết có nhiễm hay k. bạn cứ tới BV làm thủ tục XN họ sẽ lấy máu XN cho bạn. chi phí thì rất rẻ chỉ khoảng vài chục ngàn thôi bạn.
bạn ơi cho mình hỏi xét nghiệm phương pháp nào để biết được kết quả tốt nhất thế bạn tư vấn giúp mình với cơ sở bệnh viên tư nhân xét nghiệm cũng chuẩn xác chính xác chứ ạ

Charles
31-07-2016, 09:06

Lậu thì sau 3>7 ngày có biểu hiện rồi, nếu 7 ngày không thấy có biểu hiện tức không bị; SMG có biểu hiện từ 10>90 ngày, nếu không có biểu hiện tức không bị. Còn giang mai và gan B bạn phải XN mới rõ, thời gian 7-8 tháng bạn XN phương pháp nào cũng chính xác 100%, phí XN 2 bệnh này khoảng hơn 200K.

Tuanmecsedec
31-07-2016, 10:03

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Bạn yên tâm thời gian của bạn như vậy là 100% không bị rồi.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.