PDA

View Full Version : Oral sex với GMD. Giúp em với.

thesecondchance
31-07-2016, 10:56
Chào mọi người,

chiều qua khoảng 3h em có đi nhà nghỉ với GMD.
Lúc nhận phòng, cô ấy tắt hết điện lên em không thể quan sát rõ mọi thứ.

Ban đầu, cô ấy oral sex cho em, khoảng 2' không có dùng bcs. Sau đó, e dùng bcs, cho vào khoảng 30s, nhưng không thực hiện qhtd được vì DV của em mềm.

Sau đó, em bảo cô ấy oral sex cho em tiếp trong khoảng 4' không dùng bcs, nhưng e cũng không ra được nên quyết định thôi. Cô ấy oral sex cũng khá mạnh và chỉ mình cô ấy làm cho em, em không làm gì cả. Tuy nhiên, khi em vào rửa thì DV không thấy rát.

Em đang rất lo lắng không biết có nên dùng PEP không nữa vì do phòng tắt điện, em không quan sát được miệng cô GMD có bị sao không nữa, em chỉ biết rằng sau khoảng 6' oral sex, nước bọt của cô ấy đầy quanh DV của em, nhiều lắm.

Em rất lo nếu chẳng may cô ấy bị HIV thì em ra sao nữa.

Mọi người tư vấn giúp em với ạ, tỷ lệ nhiễm hiv của em như thế nào à? Em dùng PEP ngay được không ạ.

Em cảm ơn mọi người.

Charles
31-07-2016, 11:02
Chào mọi người,

Ban đầu, cô ấy oral sex cho em, khoảng 2' không có dùng bcs. Sau đó, e dùng bcs, cho vào khoảng 30s, nhưng không thực hiện qhtd được vì DV của em mềm.

Sau đó, em bảo cô ấy oral sex cho em tiếp trong khoảng 4' không dùng bcs, nhưng e cũng không ra được nên quyết định thôi. Cô ấy oral sex cũng khá mạnh và chỉ mình cô ấy làm cho em, em không làm gì cả. Tuy nhiên, khi em vào rửa thì DV không thấy rát.

Em đang rất lo lắng không biết có nên dùng PEP không nữa vì do phòng tắt điện, em không quan sát được miệng cô GMD có bị sao không nữa, em chỉ biết rằng sau khoảng 6' oral sex, nước bọt của cô ấy đầy quanh DV của em, nhiều lắm.

Mọi người tư vấn giúp em với ạ, tỷ lệ nhiễm hiv của em như thế nào à? Em dùng PEP ngay được không ạ.

Em cảm ơn mọi người.

Kích dục bằng miệng thì bạn yên tâm không có nguy cơ với HIV, không cần uống PEP. Vấn đề này trước đây bạn cũng đã mở chủ đề hỏi rồi, bạn vào đọc lại nhé.

Chủ đề: Tư vấn giúp em với, em đang lo sợ quá (http://diendanhiv.vn/threads/17046-Tu-van-giup-em-voi-em-dang-lo-so-qua)

thesecondchance
31-07-2016, 11:07
Vâng đúng rồi anh ơi.
Nhưng do em xa vợ lâu quá, không chịu nổi nên chiều qua làm bừa.
Giờ thấy ân hận quá.

Anh ơi, em có đọc chiều qua thì thấy có một số thông tin khác nhau, một số trang lại bảo là có khả năng nhưng thấp.
Vậy nhờ anh xác nhận cho em với. Em đang rất hoang mang.

Em cảm ơn anh rất nhiều.

Charles
31-07-2016, 11:13
Vâng đúng rồi anh ơi.
Nhưng do em xa vợ lâu quá, không chịu nổi nên chiều qua làm bừa.
Giờ thấy ân hận quá.

Anh ơi, em có đọc chiều qua thì thấy có một số thông tin khác nhau, một số trang lại bảo là có khả năng nhưng thấp.
Vậy nhờ anh xác nhận cho em với. Em đang rất hoang mang.

Em cảm ơn anh rất nhiều.

Hành vi kích dục bằng miệng chỉ có nguy cơ trên lý thuyết thôi, còn thực tế không có nguy cơ với HIV vì tuyến nước bọt là môi trường kiềm làm bất hoạt virus.

Hiện tại có một số nơi tư vấn mục đích thu cước phí, vì vậy họ cố tình gây hoang mang cho các bạn để các bạn phải gọi đến họ nhiều hơn, hơn nữa họ còn cố tình tạo ra những chủ đề không có thật để các bạn nghĩ đó là bằng chứng.

Bạn đọc thêm chủ đề này do chính thành viên tự nhận xét:

Chủ đề: Suy nghĩ về cách tư vấn cho hành động hớt tóc cạo mặt (http://diendanhiv.vn/threads/34980-Suy-nghi-ve-cach-tu-van-cho-hanh-dong-hot-toc-cao-mat)

thesecondchance
31-07-2016, 11:19
Trên lý thuyết tức là kiểu như DV của em bị chảy máu và miệng của cô GMD cũng chảy máu phải không anh?

DV của em thì chắc là không chảy máu vì em rửa nước không thấy rát? Cái này có đúng không anh?

Còn em không quan sát được miệng của cô này vì vào phòng là cô ấy tắt điện rồi.

Em đã bớt hoang mang hơn nhiều rồi à.
Em cảm ơn anh rất nhiều.

Charles
31-07-2016, 11:21
Trên lý thuyết tức là kiểu như DV của em bị chảy máu và miệng của cô GMD cũng chảy máu phải không anh?

DV của em thì chắc là không chảy máu vì em rửa nước không thấy rát? Cái này có đúng không anh?

Còn em không quan sát được miệng của cô này vì vào phòng là cô ấy tắt điện rồi.

Em đã bớt hoang mang hơn nhiều rồi à.
Em cảm ơn anh rất nhiều.

Dúng như vậy đó bạn.

thesecondchance
31-07-2016, 11:29
Anh ơi, thế còn việc rửa nước mà không thấy rát thì DV em có làm sao không anh?

Và nếu cô GMD đó nhiễm HIV, mồm bị lở loét thì em có sao không anh?

thesecondchance
31-07-2016, 11:59
Có ai trả lời câu hỏi của em ở trên không ạ.
Giúp em với.

Không Ngừng Bước
31-07-2016, 12:09

lở loét thì đau rát ai ngta kích thích cho bạn đc, trong nước bọt k có HIV đồng thời môi trường nước bọt cũng làm bất hoạt vr thế nên bạn k cần lo lắng về HIV.

thesecondchance
31-07-2016, 13:07
Em rất cảm ơn các anh Truong Xuan và Không Ngừng Bước. Em đã bớt hoang mang rất nhiều.

Nhưng đôi lúc rảnh lại nghĩ đến có khi nào mình là trường hợp đặc biệt và lại hoang mang trở lại (đệt nhà nó).

em được oral sex lâu nhưng không qhtd (thực ra là có vì em đã cho vào được 30giây - 1phút rồi phải cho ra vì mềm), em cũng không xuất ra được dù cô ta có oral sex mạnh cho em khoảng 4 phút, bằng chứng là rất nhiều nước bọt quanh DV của em. Dương vật em chắc không bị xước vì rửa nước không thấy rát.

Vậy em có tuyệt đối hoàn toàn không bị lây nhiễm hiv không ạ. Em có cần đi XN không ạ.
Em xin lỗi gì đã hỏi nhiều. Nhưng thực sự em vẫn rất hoang mang.

Không Ngừng Bước
31-07-2016, 13:20
Em rất cảm ơn các anh Truong Xuan và Không Ngừng Bước. Em đã bớt hoang mang rất nhiều.

Nhưng đôi lúc rảnh lại nghĩ đến có khi nào mình là trường hợp đặc biệt và lại hoang mang trở lại (đệt nhà nó).

em được oral sex lâu nhưng không qhtd (thực ra là có vì em đã cho vào được 30giây - 1phút rồi phải cho ra vì mềm), em cũng không xuất ra được dù cô ta có oral sex mạnh cho em khoảng 4 phút, bằng chứng là rất nhiều nước bọt quanh DV của em. Dương vật em chắc không bị xước vì rửa nước không thấy rát.

Vậy em có tuyệt đối hoàn toàn không bị lây nhiễm hiv không ạ. Em có cần đi XN không ạ.
Em xin lỗi gì đã hỏi nhiều. Nhưng thực sự em vẫn rất hoang mang.
bạn yên tâm bạn hoàn toàn k có nguy cơ với HIV. k cần XN HIV.
bạn k có nguy cơ với HIV nhưng OS 4f là có nguy cơ với các bệnh td khác như Giang Mai, Viêm Gan B, Lậu, SMG,... bạn chỉ cần theo dõi và Xn các bệnh đó là đc rồi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Charles
31-07-2016, 14:06

Mồm lở loét thì sao mà kích dục cho bạn được, bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

thesecondchance
31-07-2016, 14:36
anh ơi, lỡ trong 30 giây-1phút đấy, bao nó bị rách đầu thì sao hả anh?

Charles
31-07-2016, 14:38
anh ơi, lỡ trong 30 giây-1phút đấy, bao nó bị rách đầu thì sao hả anh?

Nếu BCS bị rách khi rút ra bạn sẽ thấy ngay bằng mắt thường.

thesecondchance
31-07-2016, 14:40
vâng, em cảm ơn anh nhiều.

Tuanmecsedec
31-07-2016, 20:17
Chào mọi người,

Em cảm ơn mọi người.

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

thesecondchance
01-08-2016, 08:20
Cảm ơn anh Tuấn.

Sáng nay em dậy thì thấy cổ nổi hạch hay sao ấy, sờ vào cứ đau đau.
Miệng em phát nhiệt nữa.
Lúc lấy xe, mẹ em goi điện bảo nằm mơ thấy bạn thân qua đời, dặn dò em phải cẩn thận.

Em lại càng lo quá, em có nên uống PEP không ạ? EM còn khoảng 24h nữa ạ.

Cho em hỏi nữa là làm thế nào để biết DV không bị xước vậy?

Em cảm ơn rất nhiều.

Tuanmecsedec
01-08-2016, 08:26
Cảm ơn anh Tuấn.

Sáng nay em dậy thì thấy cổ nổi hạch hay sao ấy, sờ vào cứ đau đau.
Miệng em phát nhiệt nữa.
Lúc lấy xe, mẹ em goi điện bảo nằm mơ thấy bạn thân qua đời, dặn dò em phải cẩn thận.

Em lại càng lo quá, em có nên uống PEP không ạ? EM còn khoảng 24h nữa ạ.

Cho em hỏi nữa là làm thế nào để biết DV không bị xước vậy?

Em cảm ơn rất nhiều.

Với HIV thì bạn yên tâm,không cần dùng thuốc phơi nhiễm đâu.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

thesecondchance
01-08-2016, 11:41
A/c cho em hỏi, có kinh nghiệm gì để biết DV không bị xước không ạ?
Em cảm ơn rất nhiều.

Không Ngừng Bước
01-08-2016, 12:25
Em cảm ơn rất nhiều.
dv có rất nhiều dây thần kinh cảm giác thế nên có tổn thương bạn sẽ dễ dàng cảm nhận thấy thôi mà. mắt thường cũng có thể thấy đc những tổn thương đó bạn ạ.

thesecondchance
01-08-2016, 12:53
Vâng anh.
Vậy sau khi qh, em rửa nước không thấy rát và quan sát không thấy gì bất thường thì DV của e có được coi là không bị sao không anh?

Không Ngừng Bước
01-08-2016, 12:56
Vâng anh.
Vậy sau khi qh, em rửa nước không thấy rát và quan sát không thấy gì bất thường thì DV của e có được coi là không bị sao không anh?
như vậy là k sao rồi chứ còn coi như gì nữa bạn.

Tuanmecsedec
01-08-2016, 14:28
Em cảm ơn rất nhiều.

Bạn không cần tìm hiểu vấn đề này chỉ làm thêm lo lắng.Cho dù dương vật bạn có bị trầy xướt,với HIV thì bạn yên tâm.Vì chính môi trường kiềm (enzyme ) trong tuyến nước bọt làm bất hoạt HIV và trong tuyến nước bọt không có HIV.

thesecondchance
01-08-2016, 19:45
anh ơi, nếu miệng cô ấy ra máu với lượng đủ lớn để lây nhiễm thì sao hả anh? (do phòng tắt đèn em không thể quan sát được miệng cô ấy)

Charles
01-08-2016, 20:12
anh ơi, nếu miệng cô ấy ra máu với lượng đủ lớn để lây nhiễm thì sao hả anh? (do phòng tắt đèn em không thể quan sát được miệng cô ấy)

Sao bạn không đặt cương vị cô ta xem nếu mồm mình đang chảy máu thì liệu có kích dục cho người khác được không??

thesecondchance
01-08-2016, 20:23
Em hiểu ý anh rồi à.

Nhưng do em hay nghỉ quẩn về trường hợp cô ấy chảy máu mà không biết.
Em xin lỗi, cũng chỉ tại em hoang mang và hay nghỉ quẩn.

Em cảm ơn anh và tất cả mọi người đã dành thời gian đọc và tư vấn cho em.

Xã hội thực sự cần những người như các anh chị và diễn dàn như thế này.
Cảm ơn anh chị rất nhiều!