PDA

View Full Version : Nằm ôm ấp và bóp ngực,tay rờ âm đạo có nguy cơ không

Muontuxac
31-07-2016, 12:32
Em chào anh chị ạ,bây giờ em không biết làm sao nữa ạ,em có 2 trường hợp này :
1/Em có đi với gmd nhưng khi vào thì em ko quan hệ,em chỉ lột hết đồ ra và nằm ôm và bóp ngực và liếm người gmd thôi,lúc ôm thì dv của em có va chạm ngoài rìa âm đạo do em vô ý và bàn tay em thì bị thương cách đó 10 tiếng,em bóp ngực gmd mà ngực gmd chảy nhiều mồ hôi lắm ạ,em lo sợ em bị nhiễm hiv quá(trường hợp này đã xảy ra đc 6 tuần)

2/Em có uống một ly nước,mà người đưa cho em lúc đó tay của họ đang bị thương,chảy rất rất nhiều máu,em cầm ly nước khoảng 1p rồi uống,bây h em lo sợ quá

Ps:em lo sợ quá,bjo không biết làm thế nào,em thật sự muốn tự tử để chết cho rồi,chứ em stress quá rồi.

Vương Anh 10x
31-07-2016, 12:44
1)Th này không có nguy cơ vết thương sau 5-30p đã tự đóng niêm mạc và khô lại đồng thời tạo lớp da bảo non ở bên dưới vi rút k thể xâm nhập vào được. Và đã 6 tuần thì rõ trắng đen rồi.
2) Tay họ bị thương chảy máu chứ tay bạn đâu có bị thương chảy máu uống chung không lây HIV. Vì vậy không có cửa ngỏ cho HIV xâm nhập vào người.

Không Ngừng Bước
31-07-2016, 12:54
1/Em có đi với gmd nhưng khi vào thì em ko quan hệ,em chỉ lột hết đồ ra và nằm ôm và bóp ngực và liếm người gmd thôi,lúc ôm thì dv của em có va chạm ngoài rìa âm đạo do em vô ý và bàn tay em thì bị thương cách đó 10 tiếng,em bóp ngực gmd mà ngực gmd chảy nhiều mồ hôi lắm ạ,em lo sợ em bị nhiễm hiv quá(trường hợp này đã xảy ra đc 6 tuần)

2/Em có uống một ly nước,mà người đưa cho em lúc đó tay của họ đang bị thương,chảy rất rất nhiều máu,em cầm ly nước khoảng 1p rồi uống,bây h em lo sợ quá

Ps:em lo sợ quá,bjo không biết làm thế nào,em thật sự muốn tự tử để chết cho rồi,chứ em stress quá rồi.

những gì bạn kể 100% k có nguy cơ.
1. những tiếp xúc đó k tạo nên nguy cơ, trong mồ hôi k có HIV thế nên bạn có uống cả 1 cốc mồ hôi của ng đó cũng k sao.
2. k ai ngta đưa cho bạn 1 cốc nước dính đầy máu, mà dù có cũng k sao. HIv là vr rất yếu khi ra môi trường tự nhiên dưới tác động của ngoại cảnh vr sẽ bị bất hoạt trong tích tăc.

p/s: tự tử là cách ngu xuẩn nhất trong tất cả những việc ngta có thể làm. nó thể hiện sự ích kỉ, hèn nhát, ngu xuẩn, bồng bột,.........

Charles
31-07-2016, 13:58

Những gì bạn kể trên hoàn toàn không có nguy cơ. Chỉ có vậy thôi làm gì mà đòi tự tử bạn. Hèn nhát quá!

ham vui
31-07-2016, 15:11
bình tĩnh nào bạn trẻ. trên đây ai ai nghe câu chuyện của bạn đều khẳng định. bạn ko có nguy cơ.
bạn hãy yên tâm, ko có gì phải xì trét xì trum nhé.

Muontuxac
31-07-2016, 18:09
Em test nhanh sau nguy cơ 1 là 8 tuần và nguy cơ 2 là 6 tuần,kq âm tính thì an toàn rồi phải ko ạ.

Charles
31-07-2016, 19:06
Em test nhanh sau nguy cơ 1 là 8 tuần và nguy cơ 2 là 6 tuần,kq âm tính thì an toàn rồi phải ko ạ.

Bạn không có nguy cơ, vì vậy yên tâm với kết quả đó đi.

Tịnh Tâm
31-07-2016, 19:14
Bạn k có nguy cơ thì xn AT là phải rồi. K có gì phải lo lắng và đòi tự tử tào lao. Cha mẹ sinh ra chưa báo hiếu xong đòi tự tử:zk2010:

Tuanmecsedec
31-07-2016, 20:25

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.Vì vậy bạn hoàn toàn yên tâm 100% hai kết quả đó.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Trungbuild
01-08-2016, 09:53
Bạn yên tâm đi, không có nguy cơ nào hết. Cuộc sống quan trọng, hãy suy nghĩ trước r hành động sau!!!

Không Ngừng Bước
01-08-2016, 12:48
bạn hoàn toàn k có nguy cơ thì XN lúc nào cũng sẽ là âm tính thôi bạn.