PDA

View Full Version : Cần tư vấn

Hin
31-07-2016, 12:50
Chào mọi người, trước tiên là em xin cam đoan không hề có ý spam hay gì cả ạ.
Hôm trước em hỏi về nguy cơ với H và giang mai. Tuy nhiên em quên chưa hỏi về các bệnh STDs khác ạ. Anh chị tư vấn giúp em, em xin hứa là không hề gây hấn hay tạo spam gì ạ.
Nguy cơ của em là MSM, bạn nam kia sau khi xuất tinh dịch, tay còn dính tinh vừa xuất đã dùng tay đó đưa vào hậu môn và miệng của em. Em không biết có bay vào mắt hay hậu môn hay miệng em có vết thương hở hay không. Trong trường hợp em có vết thương hở ở những điểm đó thì có nguy cơ với một bệnh STDs nào không ạ? Em thành thật mong anh chị tư vấn, đừng ban bài em ạ

Không Ngừng Bước
31-07-2016, 13:02
Hôm trước em hỏi về nguy cơ với H và giang mai. Tuy nhiên em quên chưa hỏi về các bệnh STDs khác ạ. Anh chị tư vấn giúp em, em xin hứa là không hề gây hấn hay tạo spam gì ạ.
Nguy cơ của em là MSM, bạn nam kia sau khi xuất tinh dịch, tay còn dính tinh vừa xuất đã dùng tay đó đưa vào hậu môn và miệng của em. Em không biết có bay vào mắt hay hậu môn hay miệng em có vết thương hở hay không. Trong trường hợp em có vết thương hở ở những điểm đó thì có nguy cơ với một bệnh STDs nào không ạ? Em thành thật mong anh chị tư vấn, đừng ban bài em ạ
bạn đã mở 3 chủ đề trước chủ đề này và đc tư vấn rồi. bạn còn thắc mắc gì thì tiếp tục viết ở đó tránh làm a/h tới TV khác.

Chủ đề: Quan hệ đồng giới bằng tay (http://diendanhiv.vn/threads/45393-Quan-he-dong-gioi-bang-tay)
Chủ đề: Xin tư vấn (http://diendanhiv.vn/threads/45406-Xin-tu-van)

Hin
31-07-2016, 13:11
bạn đã mở 3 chủ đề trước chủ đề này và đc tư vấn rồi. bạn còn thắc mắc gì thì tiếp tục viết ở đó tránh làm a/h tới TV khác.

Chủ đề: Quan hệ đồng giới bằng tay (http://diendanhiv.vn/threads/45393-Quan-he-dong-gioi-bang-tay)

Chủ đề: Xin tư vấn (http://diendanhiv.vn/threads/45406-Xin-tu-van)

Dạ em có trình bày rồi ạ. Em có hỏi về h và giang mai nhưnh chưa hỏi về các bệnh STDs khác. Nên em muốn hỏi là với trường hợp của em như vậy có nguy cơ với bất cứ một bệnh nào không ạ? Em không có ý định spam đâu anh, em hứa đấy

Không Ngừng Bước
31-07-2016, 13:33
Dạ em có trình bày rồi ạ. Em có hỏi về h và giang mai nhưnh chưa hỏi về các bệnh STDs khác. Nên em muốn hỏi là với trường hợp của em như vậy có nguy cơ với bất cứ một bệnh nào không ạ? Em không có ý định spam đâu anh, em hứa đấy
k có nguy cơ với bệnh nào hết.

Hin
31-07-2016, 13:35
k có nguy cơ với bệnh nào hết.
Dạ em cám ơn anh, vậy là em an toàn trong mọi tình huống phải không anh? Dù cho là có vết thương hở

Không Ngừng Bước
31-07-2016, 13:41
Dạ em cám ơn anh, vậy là em an toàn trong mọi tình huống phải không anh? Dù cho là có vết thương hở

có lẽ bạn nên chờ đủ ngày rồi đi XN bạn nhé. bạn đã đc tv đầy đủ từ những chủ đề trước rồi.

Hin
31-07-2016, 13:44
có lẽ bạn nên chờ đủ ngày rồi đi XN bạn nhé. bạn đã đc tv đầy đủ từ những chủ đề trước rồi.
Dạ em cám ơn các anh ạ. Nhưng do em lo lắng nhiều quá nên stress. Vì thế các anh có chuyên môn nên em cần được các anh giúp khẳng định là em an toàn để bớt lo ạ

Charles
31-07-2016, 14:00

Trường hợp này của bạn không có nguy cơ với bệnh nào cả.

Hin
31-07-2016, 14:06
Trường hợp này của bạn không có nguy cơ với bệnh nào cả.
Dạ em cám ơn anh nhiều lắm.
vậy là anh khẳng định em an toàn với mọi bệnh đúng khôg ạ?

Charles
31-07-2016, 14:10

Về tình huống này thì bạn yên tâm.

Toibenban
31-07-2016, 17:26

Bạn an toàn với tất cã !

Tuanmecsedec
31-07-2016, 20:21

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ bệnh nào hết.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Hin
01-08-2016, 09:17
Dạ em cám ơn. Cho em hỏi thêm là mụn mà em nặn nó vẫn còn rướm máu đỏ thì nó tiếp xúc với tinh dich có bị lây không ạ?

Tuanmecsedec
01-08-2016, 09:18
Dạ em cám ơn. Cho em hỏi thêm là mụn mà em nặn nó vẫn còn rướm máu đỏ thì nó tiếp xúc với tinh dich có bị lây không ạ?

Không có nguy cơ kiểu như vậy bạn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Hin
01-08-2016, 16:03
Cám ơn các anh ạ. Nhưng không hiểu sao em vẫn cứ lo và suy nghĩ về những nguy cơ đó. Việc này làm em lúc nào cũng thấp thỏm không yên. Em sợ và mệt mỏi quá.

Tuanmecsedec
01-08-2016, 16:04
Cám ơn các anh ạ. Nhưng không hiểu sao em vẫn cứ lo và suy nghĩ về những nguy cơ đó. Việc này làm em lúc nào cũng thấp thỏm không yên. Em sợ và mệt mỏi quá.

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì đi xét nghiệm vậy nhé.

Charles
01-08-2016, 16:06

Nếu vậy chắc chỉ có XN mới giúp bạn yên tâm.

Hin
01-08-2016, 18:01
Dạ do em có hiện tượng đau nhức ở chân, bẹn và nách. Em lại sốt, cảm nên em lo quá mấy anh.

Tịnh Tâm
01-08-2016, 18:18
K có nguy cơ thì k cần phải lo tào lao làm gì cho khổ thân bạn nhé :zk20145:

Charles
01-08-2016, 19:29
Dạ do em có hiện tượng đau nhức ở chân, bẹn và nách. Em lại sốt, cảm nên em lo quá mấy anh.

Lo lắng quá sinh ra nhiều biểu hiện thôi.

Tuanmecsedec
01-08-2016, 21:23

Thành viên này đã được tư vấn rất nhiều là không có nguy cơ rồi.Hình như muốn Spam bài thì phải.

Hin
02-08-2016, 08:18
Dạ em cám ơn mọi người đã tư vấn ạ. Em không có ý spam đâu anh. Em thấy mệt mỏi và đau ở những vị trí đó nên em lo ạ.
Các anh đừng khoá bài hay cấm em, em xin các anh luôn.
Em chỉ muốn hỏi thêm một điều nữa thôi ạ, em mới nhớ thêm một chi tiết.
Đó là quần xì em mặc có dính tinh dịch vừa mới xuất, dính ngay ở vị trí dương vật. Rồi em cũng xuất tinh dịch ngay khi quần xì đó vẫn ôm dương vật của em, chỗ dính tinh dịch người khác ôm ngay dương vật của em. Em tự xuất trong quần. Em tự xuất tinh dịch khi mà khe sáo dương vật của em dính tinh dịch người khác vừa xuất thì em có nguy cơ không ạ? Em cám ơn nhiều ạ

Tuanmecsedec
02-08-2016, 08:19
Dạ em cám ơn mọi người đã tư vấn ạ. Em không có ý spam đâu anh. Em thấy mệt mỏi và đau ở những vị trí đó nên em lo ạ.
Các anh đừng khoá bài hay cấm em, em xin các anh luôn.
Em chỉ muốn hỏi thêm một điều nữa thôi ạ, em mới nhớ thêm một chi tiết.
Đó là quần xì em mặc có dính tinh dịch vừa mới xuất, dính ngay ở vị trí dương vật. Rồi em cũng xuất tinh dịch ngay khi quần xì đó vẫn ôm dương vật của em, chỗ dính tinh dịch người khác ôm ngay dương vật của em. Em tự xuất trong quần. Em tự xuất tinh dịch khi mà khe sáo dương vật của em dính tinh dịch người khác vừa xuất thì em có nguy cơ không ạ? Em cám ơn nhiều ạ
100% không có nguy cơ kiểu như vậy bạn.

Hin
02-08-2016, 08:34
100% không có nguy cơ kiểu như vậy bạn.

Dạ cám ơn anh. Em mới nhớ ra nữa là sau khi người đó xuất tinh dịch rồi tinh dịch người đó dính vào quần xì của em ngay vị trí đầu dương vật. Rồi người đó sờ mó, vặn các kiểu dương vật của em. Nếu có trầy xước xảy ra, kèm theo dương vật em đang dính tinh dịch của người đó rồi em xuất ngay lên thì em có nguy cơ k ạ?

Tuanmecsedec
02-08-2016, 08:35
Dạ cám ơn anh. Em mới nhớ ra nữa là sau khi người đó xuất tinh dịch rồi tinh dịch người đó dính vào quần xì của em ngay vị trí đầu dương vật. Rồi người đó sờ mó, vặn các kiểu dương vật của em. Nếu có trầy xước xảy ra, kèm theo dương vật em đang dính tinh dịch của người đó rồi em xuất ngay lên thì em có nguy cơ k ạ?

100% không có nguy cơ kiểu như vậy luôn bạn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn

Hin
02-08-2016, 09:04
Dạ em cám ơn anh, em không có hoang tưởng đâu anh, em kể sự thật đấy anh ơi. Em bị dính tinh dịch vào dương vật. Rồi người đó còn sờ mó và vặn, nặn dương vật em các kiểu. Do tối quá nên em k biết có trầy xướt gì không. Thêm vào đó là ngay chỗ khe hơ dương vật của em, khe sáo ấy anh, cũng dính tinh dịch người đó. Sau đó em kích thích quá em cũng xuất tinh dịch. Em sợ tinh dịch người đó theo vào dương vật. Em lo lắm ạ.

Tuanmecsedec
02-08-2016, 09:08
Dạ em cám ơn anh, em không có hoang tưởng đâu anh, em kể sự thật đấy anh ơi. Em bị dính tinh dịch vào dương vật. Rồi người đó còn sờ mó và vặn, nặn dương vật em các kiểu. Do tối quá nên em k biết có trầy xướt gì không. Thêm vào đó là ngay chỗ khe hơ dương vật của em, khe sáo ấy anh, cũng dính tinh dịch người đó. Sau đó em kích thích quá em cũng xuất tinh dịch. Em sợ tinh dịch người đó theo vào dương vật. Em lo lắm ạ.

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì đi xét nghiệm vậy nhé.

Hin
02-08-2016, 09:11

Em tin chứ anh, nên em vào đây nhờ các anh tư vấn giúp em ạ. Như vậy em an toàn trong mọi tình huống dù dương vật em có trầy xước, khe sáo em dính tinh dịch người lạ rồi em xuất tinh ngay đúng không ạ? Em cám ơn anh

Tuanmecsedec
02-08-2016, 09:15
Em tin chứ anh, nên em vào đây nhờ các anh tư vấn giúp em ạ. Như vậy em an toàn trong mọi tình huống dù dương vật em có trầy xước, khe sáo em dính tinh dịch người lạ rồi em xuất tinh ngay đúng không ạ? Em cám ơn anh

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa những gì bạn kể từ topic trước và tới topic này bạn hoàn toàn không có nguy cơ.

Hin
02-08-2016, 14:48
Dạ em cám ơn anh.
Anh cho em hỏi thêm một vấn đề nữa thôi ạ.
Đó là hôm đó, có một giọt nước bay vô mắt em, lúc hai đứa đang sục ạ. Nếu đó tinh dịch thì có nguy cơ k ạ? Em k biết có phải tinh dịch hay không vì tối em k biết dc ạ? Anh giúp em với, em cám ơn anh

Hin
02-08-2016, 16:27
Dạ các anh tư vấn giúp em nguy cơ ở trên với ạ

Lục Giang
02-08-2016, 16:43
Dạ em cám ơn anh.
Đó là hôm đó, có một giọt nước bay vô mắt em, lúc hai đứa đang sục ạ. Nếu đó tinh dịch thì có nguy cơ k ạ? Em k biết có phải tinh dịch hay không vì tối em k biết dc ạ? Anh giúp em với, em cám ơn anh
bạn suy diễn thôi, nếu là tinh dịch bay vào mắt biết ngay vì tinh dịch ko phải là nước , nó đặc hơn, nanựg hơn và mùi hơn nên vào mắt chắc chắn sẽ xốn hơn
ko có nguy cơ như vậy đâu bạn

Hin
02-08-2016, 16:45
Còn chất nhờn tiết ra lúc trước khi xuất tinh dịch thì sao ạ? Do tối quá em k phân biệt dc

Lục Giang
02-08-2016, 16:47
Còn chất nhờn tiết ra lúc trước khi xuất tinh dịch thì sao ạ? Do tối quá em k phân biệt dc
khi chưa aphóng tinh thì dv sẽ tiết ra chất nhòn gọi là dịch hưng phấn hay tinh dịch, loại chất nhiừn này ít và đặc, vừa đủ bôi trơn đầu dv thì sẽ ko và ko bao giừo có chuyện bay vào mắt bạn đc

Hin
02-08-2016, 17:02
Chuyện cụ thể là hai đứa cùng sục, mà em ngại nên đeo khẩu trang. Lúc gần ra, bạn ấy ra chưa em k biết, có thể ra rồi, dùng tay giật khẩu trang em ra, do bất ngờ nên bạn ấy giật hơi mạnh. Lúc đó em thấy có gì bay vào mắt mình. Nếu đó là tinh dịch vừa xuất hay chất nhờn thì em có nguy cơ không ạ?

Lục Giang
02-08-2016, 17:15
Chuyện cụ thể là hai đứa cùng sục, mà em ngại nên đeo khẩu trang. Lúc gần ra, bạn ấy ra chưa em k biết, có thể ra rồi, dùng tay giật khẩu trang em ra, do bất ngờ nên bạn ấy giật hơi mạnh. Lúc đó em thấy có gì bay vào mắt mình. Nếu đó là tinh dịch vừa xuất hay chất nhờn thì em có nguy cơ không ạ?

bạn đùa dai quá, chúng tôi ko rnảh hơi mà tư vấn bừa cho bạn, bạn mún trình bày thì trình bày cụ thể 1 lần lun đi , chứ cứ 1 lúc lại spam trhêm và chi tiết mới nhớ thêm này nọ, bạn đùa đấy ak
đọc kĩ lại những gì đã đc tư vấn, nếu ko tin thì mời bạn đi xn

Hin
02-08-2016, 17:20
bạn đùa dai quá, chúng tôi ko rnảh hơi mà tư vấn bừa cho bạn, bạn mún trình bày thì trình bày cụ thể 1 lần lun đi , chứ cứ 1 lúc lại spam trhêm và chi tiết mới nhớ thêm này nọ, bạn đùa đấy ak
đọc kĩ lại những gì đã đc tư vấn, nếu ko tin thì mời bạn đi xn
Dạ em k có ý đó đâu ạ. Em trình bày như ở trên đó anh, anh xem tư vấn giúp em với, em lo lắm. Em k có ý spam các anh đâu

Lục Giang
02-08-2016, 17:29
̣ ko có chuyện tinh trùng bay vào mắt mà ko nhận biết đc, nhưng giả sử th bạn suy diễn là thật thì tôi tl cho bạn thỏa mãn, nếu chỉ 1 giọt tinh trùng bay vào mắt thì mắt là cơ quan vô cùng nhạy cảm và trong mắt có dịch nhày bảo vệ, tuyến dịch nhày ấy vốn là chất bôi trơn giữ ẩm cho mắt và cũng là dung dịch sát khuẩn hữu hiệu, nên với lượng dịch nhỏ vào mắt thì dịch mắt sẽ tiết ra bảo vệ mắt cũng như phản xạ chớp mắt liên tục để đẩy các chất khác ra khỏi mắt, đương nhiên sẽ có nguy cơ nếu lượng máu và dịch ấy đủ nhiều, đủ thời gian tiếp xúc và trực tiếp tiếp xúc mới tạo nguy cơ, tình huống bạn 1 giọt dịch bay vô mắt ko có nguy cơ

Tuanmecsedec
03-08-2016, 06:52
Dạ em cám ơn anh.

Dạ em k có ý đó đâu ạ. Em trình bày như ở trên đó anh, anh xem tư vấn giúp em với, em lo lắm. Em k có ý spam các anh đâu

Tuanmecsedec khẳng định bạn không có nguy cơ.

Hin
03-08-2016, 18:46
Dạ em cám ơn anh.
Mấy hôm nay em đau nhức mỏi các cơ. Đặc biệt là vùng bẹn và nách. Em còn bị nổi mụn rất nhiều, ở cổ và ho nhiều ạ. Em lo quá các anh ơi,

Lục Giang
03-08-2016, 18:51
Dạ em cám ơn anh.
Mấy hôm nay em đau nhức mỏi các cơ. Đặc biệt là vùng bẹn và nách. Em còn bị nổi mụn rất nhiều, ở cổ và ho nhiều ạ. Em lo quá các anh ơi,

hoàn toàn ko liên quan gì đến họ hàng nhà H cả, còn bạn thấy bệnh chỗ nào thì đi khám sẽ rõ

Hin
03-08-2016, 18:53
Dạ anh cho em hỏi ví dụ nếu dính tinh dịch có virus vào mắt thì mắt sẽ có biểu hiện triệu chứng gì không ạ? Các anh tư vấn giúp em với

Tuanmecsedec
03-08-2016, 19:49
Dạ em cám ơn anh.

Dạ anh cho em hỏi ví dụ nếu dính tinh dịch có virus vào mắt thì mắt sẽ có biểu hiện triệu chứng gì không ạ? Các anh tư vấn giúp em với

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa.Vì ban quản trị đã tư vấn rõ ràng hết rồi,để không làm loãng topic hoặc ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên có thời gian ngồi đọc lại những gì đã được tư vấn.Vì vậy Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.