PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su

boy93
31-07-2016, 23:19
Cách đây 2 tiếng mình có quan hệ vs 1 gái mại dâm. Ban đầu m có tắm cùng, có ôm cô ta, dv của m lúc đó chưa đeo bao, có cọ xát bề ngoài ở phần dưới nhưng chưa vào bên trong, chỉ ở ngoài thoi, sau đó m quan hệ bằng bao cao su. Sau khi quan hệ đc 1 lúc, cô ý thay bao cao su cho mình sang cái mơi và cả 2 tiếp tục quan hệ. M có dùng mồm chạm vào phần ngoài của âm đạo, phần lông lá chứ chưa cho vào trong. Vậy cho mình hỏi TH này m có bị dính HIV ko ạ

Không Ngừng Bước
31-07-2016, 23:28
Cách đây 2 tiếng mình có quan hệ vs 1 gái mại dâm. Ban đầu m có tắm cùng, có ôm cô ta, dv của m lúc đó chưa đeo bao, có cọ xát bề ngoài ở phần dưới nhưng chưa vào bên trong, chỉ ở ngoài thoi, sau đó m quan hệ bằng bao cao su. Sau khi quan hệ đc 1 lúc, cô ý thay bao cao su cho mình sang cái mơi và cả 2 tiếp tục quan hệ. M có dùng mồm chạm vào phần ngoài của âm đạo, phần lông lá chứ chưa cho vào trong. Vậy cho mình hỏi TH này m có bị dính HIV ko ạ
bạn yên tâm với những hành vi của bạn 100% k có nguy cơ.

boy93
31-07-2016, 23:36
BCS m dùng là của khách sạn ý, ko biết có vấn đê gì ko nữa hx. Trc khi đeo BCS thứ 2 cô ý có cho nước vào ktra r mới đeo cho m, còn m cho nc vào bcs thứ 1 vào ktra thì thấy có hiện tượng nhỏ giot r hết, ko biết có fai bị thủng hay ko

Không Ngừng Bước
31-07-2016, 23:43
BCS m dùng là của khách sạn ý, ko biết có vấn đê gì ko nữa hx. Trc khi đeo BCS thứ 2 cô ý có cho nước vào ktra r mới đeo cho m, còn m cho nc vào bcs thứ 1 vào ktra thì thấy có hiện tượng nhỏ giot r hết, ko biết có fai bị thủng hay ko

nhỏ giọt rồi hết có nghĩa là do bạn làm nước dính bên ngoài nên mới bị nhỏ giọt. nói như thế này cho bạn dễ hiểu, khi bạn qh xong kiểm tra k thấy BCS rách lòi đầu dv ra là k có nguy cơ.

boy93
01-08-2016, 00:00
Ko hiểu sao em vẫn hoang mang :( Có chắc chắn là em sẽ không chết ko ạ :( em sợ lắm r, lần sau ko bh đi ăn bánh nữa. Có chắc chắn em 100% ko bị hiv ko ạ

boy93
01-08-2016, 00:03
E có dùng miệng hôn vào phần ngoài âm đâọ, chưa sâu vào trong, có sao ko ạ

Không Ngừng Bước
01-08-2016, 00:04
Ko hiểu sao em vẫn hoang mang :( Có chắc chắn là em sẽ không chết ko ạ :( em sợ lắm r, lần sau ko bh đi ăn bánh nữa. Có chắc chắn em 100% ko bị hiv ko ạ
Bạn nói thế khác gì bạn nói tớ nói bừa.
Ai mà k phải chết hả bạn.
Khẳng định 100% bạn k có nguy cơ.

boy93
01-08-2016, 00:10
B khẳng định như vậy thì m an tâm r, cảm ơn b

boy93
01-08-2016, 00:23
B ơi cho m hỏi trường hợp gái mại dâm cho tay vào âm đâọ, r dịch âm đạo dính vào tay cô ấy r cô ấy dùng tay đã dính nước âm đạo sờ vào dương vật mình thì có nhiễm ko ạ

Không Ngừng Bước
01-08-2016, 00:25
B ơi cho m hỏi trường hợp gái mại dâm cho tay vào âm đâọ, r dịch âm đạo dính vào tay cô ấy r cô ấy dùng tay đã dính nước âm đạo sờ vào dương vật mình thì có nhiễm ko ạ

K có nguy cơ như vậy đâu . Yên tâm đi bạn.

Tuanmecsedec
01-08-2016, 06:53

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Tuanmecsedec
01-08-2016, 06:54

Bạn yên tâm cái này luôn,HIV không có lây nhiễm kiểu như vậy trong mọi tình huống.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

boy93
01-08-2016, 10:11
Vậy cho m hỏi m muốn đi xét nghiệm cho an tâm thì sau bao lâu quan hệ m đi xn thì cho kết quả chính xác nhất. M ở hn thì nên đi xét nghiệm ở đâu và phí là bn ạ

Tuanmecsedec
01-08-2016, 10:23
Vậy cho m hỏi m muốn đi xét nghiệm cho an tâm thì sau bao lâu quan hệ m đi xn thì cho kết quả chính xác nhất. M ở hn thì nên đi xét nghiệm ở đâu và phí là bn ạ

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

boy93
01-08-2016, 10:26
Vậy ở hn thì m có thể đi xn ở đâu thì uy tín và giá thế nào ạ

boy93
01-08-2016, 10:33
EM có cần đi xét nghiệm ko ạ

Tuanmecsedec
01-08-2016, 10:38
EM có cần đi xét nghiệm ko ạ
Bạn được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi.Vì vậy có cần xét nghiệm hay không thì phải hỏi lại chính mình.

boy93
01-08-2016, 10:53
Vậy cho mình hỏi là trước khi dùng bcs cô ý có cho nước vào ktra r mới đeo bao cho m r qh, như vậy có làm mất đi tác dụng của bao ko ạ

Charles
01-08-2016, 10:55
Vậy cho mình hỏi là trước khi dùng bcs cô ý có cho nước vào ktra r mới đeo bao cho m r qh, như vậy có làm mất đi tác dụng của bao ko ạ

Miễn khi quan hệ bao không tuột hoặc rách thì bạn yên tâm.

boy93
01-08-2016, 10:57
Vâng, em có cho nước vào ktra sau khi quan hệ thì thấy ử phía cuối nước nhỏ giọt ý ạ. Như vậy có phải bị thủng ko ạ

Charles
01-08-2016, 10:58
Vâng, em có cho nước vào ktra sau khi quan hệ thì thấy ử phía cuối nước nhỏ giọt ý ạ. Như vậy có phải bị thủng ko ạ

Như vậy không sao bạn.

boy93
01-08-2016, 11:40
Vậy trong trường hợp người đó bị hiv m dùng bcs khi quan hệ thì vẫn an toàn hả b. Vs cả m có thay bcs 2 lần. Vì lần 1 làm lâu quá ko ra nên thay sang cái khác

Không Ngừng Bước
01-08-2016, 11:47
Vậy trong trường hợp người đó bị hiv m dùng bcs khi quan hệ thì vẫn an toàn hả b. Vs cả m có thay bcs 2 lần. Vì lần 1 làm lâu quá ko ra nên thay sang cái khác
đúng rồi, miễn qh trực tiếp bạn có dùng BCS là an toàn.
thay bao thì càng an toàn chứ sao đâu bạn.

Tuanmecsedec
01-08-2016, 14:21
Tình dục an toàn là gì ?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Như vậy,dùng bao cao su khi quan hệ tình dục,nếu không bị sự cố rách hay tuột là tình dục an toàn.

boy93
01-08-2016, 19:17
Em có 1 vài thắc mắc nhỏ mong a tuấn và BQT giúp em ạ
1. Có khi nào BCS bị thủng hoặc bị hết hạn sử dụng hoặc đeo ngược mặt mà em ko biết không ạ. Trong trường hợp bị thủng hoặc bị hết hạn sử dụng hoặc đeo sai mặt thì em có nguy cơ lây nhiễm hiv ko ạ
2. Em có nên uống thuốc PEP để phòng tránh hay ko ạ
3. Nếu em bị HIV thì em có thể sống được bao lâu nữa
4. Nếu ở trong trường hợp của em thì BQT và a tuấn sẽ làm gì ạ. Mong mọi người cho em lời khuyên

Charles
01-08-2016, 19:24
1. Có khi nào BCS bị thủng hoặc bị hết hạn sử dụng hoặc đeo ngược mặt mà em ko biết không ạ. Trong trường hợp bị thủng hoặc bị hết hạn sử dụng hoặc đeo sai mặt thì em có nguy cơ lây nhiễm hiv ko ạ
4. Nếu ở trong trường hợp của em thì BQT và a tuấn sẽ làm gì ạ. Mong mọi người cho em lời khuyên

Bao còn hạn hay hết hạn miễn khi sử dụng bao không tuột hoặc rách lòi đầu DV ra là bạn không có nguy cơ. Trường hợp của bạn đã được tư vấn không có nguy cơ, vì vậy bạn yên tâm không cần dùng PEP.

boy93
01-08-2016, 19:28
Vâng vậy cho em hỏi là e cũng ko rõ bcs có thủng hay ko ạ, Em cho nước vào ktra thì thấy nhỏ giọt ở đầu, ko rõ là nước ở ngoài dính vào hay bị thủng nữa ạ.

boy93
01-08-2016, 19:41
Em lo lắng quá

Charles
01-08-2016, 20:10
Vâng vậy cho em hỏi là e cũng ko rõ bcs có thủng hay ko ạ, Em cho nước vào ktra thì thấy nhỏ giọt ở đầu, ko rõ là nước ở ngoài dính vào hay bị thủng nữa ạ.

Dù có bị thủng châm kim thật bạn cũng không có nguy cơ.

boy93
01-08-2016, 20:11
Dạ vâng, a nói thế thì em an tâm r ạ

boy93
01-08-2016, 20:19
A Trường Xuân cho em hỏi nôt câu cuối cùng là sao a lại khẳng định dù có thủng cũng ko bị hiv ạ

Charles
01-08-2016, 20:22
A Trường Xuân cho em hỏi nôt câu cuối cùng là sao a lại khẳng định dù có thủng cũng ko bị hiv ạ

Truong Xuan khẳng định lần cuối trường hợp bạn 100% không có nguy cơ.

boy93
01-08-2016, 21:06
BCS của em có thể ko rách, nhưng em sợ nó hết hạn thì sẽ bị mất đi lớp phòng thủ ngăn ngừa virut xâm nhập ý ạ,

boy93
01-08-2016, 21:08
Vì khi em qh thì thấy rất khô và ko đc trơn tru nên em ko bt nó còn hạn hay ko

Charles
01-08-2016, 21:09
BCS của em có thể ko rách, nhưng em sợ nó hết hạn thì sẽ bị mất đi lớp phòng thủ ngăn ngừa virut xâm nhập ý ạ,

Bạn nghĩ bcs là giấy thấm sao?

Bạn được tư vấn không sao rồi, nếu không tin thì đi XN vậy nhé.

boy93
01-08-2016, 21:10
Dạ em cảm ơn, vậy thì em hoàn toàn yêm tâm rồi ạ

Tuanmecsedec
01-08-2016, 21:26
Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ thì yên tâm đi bạn.Bạn lo lắng quá thì Stress gây ra nhiều bệnh.

boy93
01-08-2016, 21:35
Vâng, cảm ơn BQT. E chỉ lăn tăn mỗi vấn đề hạn sử dụng của BCS thoi, bqt nói thế thì em an tâm r