PDA

View Full Version : Giải Đáp thắc mắc về bao cao su

zzz0101
01-08-2016, 09:47
_ chuyện là vầy hôm bữa mình đi ngoài đường người ta có phát quảng cáo cái BCS hiệu dotor gì đó... và mình có lỡ đeo vào không biết xài mấy loại quảng cáo đó.. có nguy cơ bị nhiễm bệnh hay HIV gì không. Mình sợ loại đó không rõ nguồn gốc

Tuanmecsedec
01-08-2016, 09:50
_ chuyện là vầy hôm bữa mình đi ngoài đường người ta có phát quảng cáo cái BCS hiệu dotor gì đó... và mình có lỡ đeo vào không biết xài mấy loại quảng cáo đó.. có nguy cơ bị nhiễm bệnh hay HIV gì không. Mình sợ loại đó không rõ nguồn gốc

Dù là bao cao su gì,miễn sao khi quan hệ trực tiếp có dùng bao cao su là không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Không Ngừng Bước
01-08-2016, 09:51
đeo bcs thì có liên quan gì tới HIV đâu bạn. HIV k tự sinh ra đc.

zzz0101
01-08-2016, 09:51
Mình Không có quan hệ. Mình sợ bao cao su đó có gì thôi.

Tuanmecsedec
01-08-2016, 09:54
Mình Không có quan hệ. Mình sợ bao cao su đó có gì thôi.

Không sao bạn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
01-08-2016, 10:58

Trời, bạn chỉ đeo BCS thì HIV ở đâu ra mà lây bạn ??