PDA

View Full Version : QHTD vs gái lạ sử dụng BCS

So_chet
01-08-2016, 20:49
E có quan hệ vs 1 cô gái ko rõ có bị hiv hay ko. Trong trường hợp cô ý bị hiv mà em sử dụng BCS nhưng BCS của nhà nghỉ bị quá hạn thì có bị mất tác dụng ko ạ. Virut có thể xâm nhập vào cơ thể em ko ạ. Em đang rất hoang mang. Chỉ lo BCS bị hết hạn, mất di tác dụng chống virut

Charles
01-08-2016, 20:57
E có quan hệ vs 1 cô gái ko rõ có bị hiv hay ko. Trong trường hợp cô ý bị hiv mà em sử dụng BCS nhưng BCS của nhà nghỉ bị quá hạn thì có bị mất tác dụng ko ạ. Virut có thể xâm nhập vào cơ thể em ko ạ. Em đang rất hoang mang. Chỉ lo BCS bị hết hạn, mất di tác dụng chống virut

Bcs còn hạn hay hết hạn miễn khi sử dụng bao không tuột không rách là an toàn 100%.

So_chet
01-08-2016, 20:58
nhưng em sợ nó mất cái lớp phòng vệ ý ạ, Virut có thể vẫn xâm nhập vào đc vì hết hạn nên mất lớp phòng thủ

Charles
01-08-2016, 21:02
nhưng em sợ nó mất cái lớp phòng vệ ý ạ, Virut có thể vẫn xâm nhập vào đc vì hết hạn nên mất lớp phòng thủ

http://diendanhiv.vn/threads/45475-Quan-he-voi-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su

Bạn bấm vào đọc lại đi, không cần thiết lập nick khác hỏi lại đâu. Nếu bạn muốn thắc mắc tiếp thì quay lại nick cũ nhé. Chủ đề này không cần thiết nên tôi khóa lại.