PDA

View Full Version : Bi kim đâm nhưng không xác định được

haihungqua
02-08-2016, 08:22
Chào các anh chị, vui lòng tư vấn giúp em trường hợp này. Tháng 5 e có tổ chức leo núi Tây Ninh, trong quá trình leo e có vô tình chạm tay vào 1 vòng vải màu đỏ cột trên cây, sau đó e thấy đầu ngón tay cái tê tê như bị ji đó châm vào, em cũng cảnh giác kiểm tra ngón tay thì ko thấy chảy máu, cũng không thấy dấu kim đâm, do cứ xoa rồi kiểm tra hoài nên phần móng tay bị xước lên luôn. Sau khi về nhà e cũng soi kỹ mà cũng ko thấy dấu kim đâm. Cho e hỏi như vậy có sao anh chị. Em cảm ơn nhiều

Tuanmecsedec
02-08-2016, 08:25
Chào các anh chị, vui lòng tư vấn giúp em trường hợp này. Tháng 5 e có tổ chức leo núi Tây Ninh, trong quá trình leo e có vô tình chạm tay vào 1 vòng vải màu đỏ cột trên cây, sau đó e thấy đầu ngón tay cái tê tê như bị ji đó châm vào, em cũng cảnh giác kiểm tra ngón tay thì ko thấy chảy máu, cũng không thấy dấu kim đâm, do cứ xoa rồi kiểm tra hoài nên phần móng tay bị xước lên luôn. Sau khi về nhà e cũng soi kỹ mà cũng ko thấy dấu kim đâm. Cho e hỏi như vậy có sao anh chị. Em cảm ơn nhiều

Những gì bạn kể không có gì để mà xoắn hết.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

haihungqua
02-08-2016, 08:47
Dạ em cảm ơn anh Tuấn ak, e không cần phải xn hả anh

Tuanmecsedec
02-08-2016, 08:49
Dạ em cảm ơn anh Tuấn ak, e không cần phải xn hả anh

Có nguy cơ gì đâu mà xét nghiệm.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn

haihungqua
02-08-2016, 14:42
Có nguy cơ gì đâu mà xét nghiệm.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn
Dạ e cảm ơn anh

Charles
03-08-2016, 16:26

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có sao hết.