PDA

View Full Version : Ôm hôn gmd , để gmd thủ dâm bằng tay

giadinhlasomot
03-08-2016, 10:09
Em ám ảnh quá hay sao mà sáng giờ cứ nghĩ lung tung , hqua e có đi karaoke chuyện không có gì khi mà tự nhiên có 1 tiếp viên đòi qhe có bcs vs e , e từ chối thế nhưng củng để gmd sờ mó hun cổ hun trán ôm ấp rồi thủ dâm bằng tay cho e , gmd cởi áo ngực nhưng vẫn mặc quần chip , sau đó e có hun nhẹ ngực gmd r tự tay thủ dâm cho mình ra r rửa tay đi về , về tới nhà ám ảnh cực độ nhắn tin với người yêu mà trong lòng vô cùng ân hận , e đã tự nhủ không đi gmd rồi vậy mà cô ta gần gũi e lại để xảy ra chuyện này , e càng khôngg cho cô ta oral sex em , em sợ quá

Tuanmecsedec
03-08-2016, 10:14
Em ám ảnh quá hay sao mà sáng giờ cứ nghĩ lung tung , hqua e có đi karaoke chuyện không có gì khi mà tự nhiên có 1 tiếp viên đòi qhe có bcs vs e , e từ chối thế nhưng củng để gmd sờ mó hun cổ hun trán ôm ấp rồi thủ dâm bằng tay cho e , gmd cởi áo ngực nhưng vẫn mặc quần chip , sau đó e có hun nhẹ ngực gmd r tự tay thủ dâm cho mình ra r rửa tay đi về , về tới nhà ám ảnh cực độ nhắn tin với người yêu mà trong lòng vô cùng ân hận , e đã tự nhủ không đi gmd rồi vậy mà cô ta gần gũi e lại để xảy ra chuyện này , e càng khôngg cho cô ta oral sex em , em sợ quá
Những gì bạn kể yên tâm không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

giadinhlasomot
03-08-2016, 10:16
Anh Tuấn cho em hỏi cứ hể không xâm nhập am đạo thì e an toàn phải không anh

Tuanmecsedec
03-08-2016, 10:18
Anh Tuấn cho em hỏi cứ hể không xâm nhập am đạo thì e an toàn phải không anh
Đúng rồi bạn.

Tình dục an toàn là gì ?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

giadinhlasomot
04-08-2016, 08:58
Vậy em vẫn có thể qhtd vs bạn gái và khỏi cần đi xn chứ ạ :(

Tuanmecsedec
04-08-2016, 09:06
Vậy em vẫn có thể qhtd vs bạn gái và khỏi cần đi xn chứ ạ :(

Tuanmecsedec khẳng định bạn không có nguy cơ.

giadinhlasomot
04-08-2016, 09:26
Sao em cứ ám ảnh , cứ sợ lây cho bạn gái hiv dù là ngày 7/6 e có xn âm tính và mới có chuyện này xảy ra thôi mà e cứ lo sốt vó em sợ em lây bạn gái em lắm , e cứ nghĩ mình là đủ kiến thức hết cả rồi nhưng em còn không dám tin cả chính bản thân em , em chỉ để cô ta hand job mà trong đầu và lòng như lửa đốt

Tuanmecsedec
04-08-2016, 09:30
Sao em cứ ám ảnh , cứ sợ lây cho bạn gái hiv dù là ngày 7/6 e có xn âm tính và mới có chuyện này xảy ra thôi mà e cứ lo sốt vó em sợ em lây bạn gái em lắm , e cứ nghĩ mình là đủ kiến thức hết cả rồi nhưng em còn không dám tin cả chính bản thân em , em chỉ để cô ta hand job mà trong đầu và lòng như lửa đốt

Tuanmecsedec khẳng định bạn không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp choTuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Không Ngừng Bước
04-08-2016, 10:24
mình là đàn ông mình phải có lập trường chứ bạn. k có nguy cơ đâu bạn.

giadinhlasomot
04-08-2016, 11:47
Em đi ngoài thấy ra máu nữa em không biết mình đang bị gì nữa , còn bị lỡ miệng , e nhớ tối đó em chỉ cho cô ta rờ dv và e mút ti cô ta một chút xíu , còn lại e tự thủ dâm rồi xuất tinh và rửa tay

Lục Giang
04-08-2016, 12:02
Em đi ngoài thấy ra máu nữa em không biết mình đang bị gì nữa , còn bị lỡ miệng , e nhớ tối đó em chỉ cho cô ta rờ dv và e mút ti cô ta một chút xíu , còn lại e tự thủ dâm rồi xuất tinh và rửa tay

bạn nên bình tĩnh đọc lại và suy nghĩ những gì dã đc tư vấn
tất cả tình huống bạn nêu hoàn toàn ko có nguy cơ

Không Ngừng Bước
04-08-2016, 12:03

bạn k có nguy cơ, ko có liên quan gì cả. muốn biết bị gì thì đi khám.

Tuanmecsedec
04-08-2016, 14:10

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

giadinhlasomot
04-08-2016, 14:25
Anh Tuấn ơi sao e thấy mặc cảm tội lỗi quá , kể cả ôm gmd bh củng đủ làm e thấy tội lỗi , bh e chỉ mong mình an toàn để người yêu mình an toàn thôi ạ , em có thể qhtd vs ngiu k càn bcs đc chưa a Tuấn vì e k muốn một sai sót gì để người yêu em lãnh trọn cả huhu

Tuanmecsedec
04-08-2016, 14:28
Anh Tuấn ơi sao e thấy mặc cảm tội lỗi quá , kể cả ôm gmd bh củng đủ làm e thấy tội lỗi , bh e chỉ mong mình an toàn để người yêu mình an toàn thôi ạ , em có thể qhtd vs ngiu k càn bcs đc chưa a Tuấn vì e k muốn một sai sót gì để người yêu em lãnh trọn cả huhu

Bạn không có nguy cơ đâu yên tâm đi.

giadinhlasomot
04-08-2016, 17:35
Em không rõ tâm lý em đang là sợ hay là mặc cảm tội lỗi nữa em buồn quá , em chỉ mong nếu có bị gì thì e lãnh hết chứ đừng liên luỵ người yêu em , giờ e k biết nói ra ntn đây , hết sai lầm này tới sai lầm khác

Nguyen Ha
04-08-2016, 17:39
Em không rõ tâm lý em đang là sợ hay là mặc cảm tội lỗi nữa em buồn quá , em chỉ mong nếu có bị gì thì e lãnh hết chứ đừng liên luỵ người yêu em , giờ e k biết nói ra ntn đây , hết sai lầm này tới sai lầm khác

Tâm lý bạn đang sợ cũng có mà đang mặc cảm với tội lỗi cũng có. Bạn yên tâm với những gì được tư vấn đi.

Charles
04-08-2016, 17:40

Những gì bạn kể không có nguy cơ.

giadinhlasomot
06-08-2016, 17:39
Cho em hỏi nếu em xét nghiệm ngày 19 sau nguy côcó ý nghĩa gì không ạ

tretrauqua
06-08-2016, 17:53
Xn 19 ngày sau nguy cơ có nghĩa là bạn vừa tốn tiền và tốn máu.

Lục Giang
06-08-2016, 18:26

xn 19 ngày chưa có giá trị, bạn chờ 28 ngày xn combo nhé,
th bạn đã đc tv ko có nguy cơ thì bạn xn chỉ mang tính chất xả sì trét mà thôi, nếu bạn ko tin vào những gì đc tư vấn thì bạn cứ cchờ xn , xn đến khi nào yên tâm thì thôi nhé

giadinhlasomot
06-08-2016, 19:07
Em có tìm trong diêcn đàn mình có trường hợp xét nghiệm trong ngày 18 được anh Tuấn chị Hà tư vấn là có thể an tầm đúng k ạ ?

Tuanmecsedec
06-08-2016, 19:42

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

giadinhlasomot
06-08-2016, 21:11
Vậy có thể xét nghiệm ở tuần thứ 3 đúng k anh tuấn ?

Tuanmecsedec
06-08-2016, 21:14
Vậy có thể xét nghiệm ở tuần thứ 3 đúng k anh tuấn ?

Trường hợp của bạn có nguy cơ đâu là xoắn lên,bạn xét nghiệm chỉ để giải tỏa tâm lý thôi.Về thời gian xét nghiệm thì đã tư vấn cho bạn ở trên rồi,xét nghiệm phương pháp tìm kháng thể thì phải ít nhất 6 tuần trở lên.

giadinhlasomot
06-08-2016, 21:27
Em tính xn combo ở hoà hảo tuần tứ 3 được không anh em đọc có bài a bảo xn 19 ngày củng rất an tâm ạ

Tuanmecsedec
06-08-2016, 21:30
Em tính xn combo ở hoà hảo tuần tứ 3 được không anh em đọc có bài a bảo xn 19 ngày củng rất an tâm ạ

Nếu muốn xét nghiệm HIV Combo thì nên để 4 tuần (28 ngày).

giadinhlasomot
06-08-2016, 21:32
Dạ tại em không thể để qua tuần thứ 4 được mà chỉ để được qua tuần thứ 3 thưa anh Tuấn , em còn phải đi tỉnh nên em rất buồn . Hay do em quá ám ảnh ạ

Tuanmecsedec
06-08-2016, 21:46
Dạ tại em không thể để qua tuần thứ 4 được mà chỉ để được qua tuần thứ 3 thưa anh Tuấn , em còn phải đi tỉnh nên em rất buồn . Hay do em quá ám ảnh ạ

Bạn đã được tư vấn rồi,bạn muốn xét nghiệm thì tùy bạn.Post bài hỏi thì được tư vấn,không nghe thì Post hỏi để gì cho mất thời gian hai bên bạn ?.

giadinhlasomot
10-08-2016, 16:44
Anh chị cho em hỏi em đọc trên diễn đàn anh tuấn ghi thời gian xét nghiệm combo rất tốt có thể phát hiện hầu hết thời gian từ 14-21 ngày vó đúng k ạ

Charles
10-08-2016, 16:46
Anh chị cho em hỏi em đọc trên diễn đàn anh tuấn ghi thời gian xét nghiệm combo rất tốt có thể phát hiện hầu hết thời gian từ 14-21 ngày vó đúng k ạ

Combo Ag/Ab là phương pháp XN kết hợp tìm kháng nguyên và kháng thể, có giá trị từ 4 tuần (28 ngày) trở đi.

giadinhlasomot
10-08-2016, 16:49
Vậy em xn ngày 19 để an tâm đi công tác không anh

Tuanmecsedec
10-08-2016, 19:44

Vậy em xn ngày 19 để an tâm đi công tác không anh

Bạn muốn xét nghiệm khi nào tùy bạn,vì không có nguy cơ.

giadinhlasomot
10-08-2016, 20:15
Em cứ sợ sợ em còn k tin vào chính trí óc mình , e chỉ sợ gmd tự cởi quần và để dv em lọt vào thôi ạ

Tuanmecsedec
10-08-2016, 20:27
Em cứ sợ sợ em còn k tin vào chính trí óc mình , e chỉ sợ gmd tự cởi quần và để dv em lọt vào thôi ạ

Không có gái mại dâm nào khùng mà cho bạn (chùa) Free như vậy đâu bạn.

giadinhlasomot
10-08-2016, 20:28
Nếu gmd cởi ra và nhét vào thì lúc e đang nằm nghiêng sẽ rất khó nhét vô ad gmd đúng k ạ , tại e vs gmd đâu có đè lên nhau

Tuanmecsedec
10-08-2016, 20:36
Nếu gmd cởi ra và nhét vào thì lúc e đang nằm nghiêng sẽ rất khó nhét vô ad gmd đúng k ạ , tại e vs gmd đâu có đè lên nhau

Bạn suy diễn thôi.

giadinhlasomot
10-08-2016, 20:39
Và anh Tuấn cho em hỏi có tài liệu anh ghi là combo có thể xn từ tuần thứ 2 trở đi , vậy e xn tuần thứ 3 có đc k ạ , em k muốn lãng tránh người yêu em , em muốn mình an tâm , người yêu và gia đình em là tất cả em , em không muốn ai có chuyện gì chắc e chết mất , em sợ lắm anh Tuấn ơi , mong a hiểu cho tâm trạng em ạ , a cho em hỏi e tròn 19 ngày e xn có thể an tâm không ạ

Tuanmecsedec
10-08-2016, 20:41
Bạn đã được tư vấn rồi,bạn muốn xét nghiệm thì tùy bạn.Post bài hỏi thì được tư vấn,không nghe thì Post hỏi để gì cho mất thời gian hai bên bạn ?.

Bạn muốn xét nghiệm khi nào tùy bạn,vì không có nguy cơ.

Và anh Tuấn cho em hỏi có tài liệu anh ghi là combo có thể xn từ tuần thứ 2 trở đi , vậy e xn tuần thứ 3 có đc k ạ , em k muốn lãng tránh người yêu em , em muốn mình an tâm , người yêu và gia đình em là tất cả em , em không muốn ai có chuyện gì chắc e chết mất , em sợ lắm anh Tuấn ơi , mong a hiểu cho tâm trạng em ạ , a cho em hỏi e tròn 19 ngày e xn có thể an tâm không ạ

Bạn nên đọc lại những gì mà ban quản trị đã tư vấn.

giadinhlasomot
10-08-2016, 20:44
Dạ em biết em đọc từng chữ luôn thưa a Tuấn nhưng a cho em hỏi đi là nếu 14-21 ngày combo vẫn có giá trị mà phải không anh Tuấn ngày 20 là t7 e tròn 19 ngày sau nguy cơ em muốn xn để chủ nhật e đi vs người yêu có thể sẽ qhtd nhưng e không muốn người yêu em có chuyện gì a ạ , em mong a Tuấn hiểu cho em ,

Tuanmecsedec
10-08-2016, 20:46
Dạ em biết em đọc từng chữ luôn thưa a Tuấn nhưng a cho em hỏi đi là nếu 14-21 ngày combo vẫn có giá trị mà phải không anh Tuấn ngày 20 là t7 e tròn 19 ngày sau nguy cơ em muốn xn để chủ nhật e đi vs người yêu có thể sẽ qhtd nhưng e không muốn người yêu em có chuyện gì a ạ , em mong a Tuấn hiểu cho em ,

Bạn muốn xét nghiệm HIV thì nên để sau 4 tuần (28 ngày ) xét nghiệm.

giadinhlasomot
10-08-2016, 20:52
E vẫn làm xn 28 ngày thưa a nhưng a hỏi nếu 1 th có nguy cơ ạ thì sau 19 ngày xn vẫn có giá trị chứ a ?

Giaitoaloau
10-08-2016, 20:54

Bạn đang rất stress bạn phải bình tĩnh..!Tất cả các hành vi của bạn đều ko có nguy cơ với HIV..!Cho lên bạn ko cần phải XN..!Điều bạn cần bây giờ là chấn tĩnh tinh thần,đừng để cái đầu kém hiểu biết làm khổ cái thâ,mất công đi XN tốn tiền tốn máu..!Hãy bình tĩnh đọc các bài viết trên diendanhiv.vn bạn sẽ hiểu.
Bạn an toàn 100000000000000% với HIV.

Tuanmecsedec
10-08-2016, 20:54
Bạn muốn xét nghiệm HIV thì nên để sau 4 tuần (28 ngày ) xét nghiệm.

E vẫn làm xn 28 ngày thưa a nhưng a hỏi nếu 1 th có nguy cơ ạ thì sau 19 ngày xn vẫn có giá trị chứ a ?

Tuanmecsedec đề nghị bạn đọc lại những gì tư vấn,còn bạn muốn xét nghiệm khi nào thì mặc bạn nhé.Hỏi thì tư vấn không nghe thì đừng hỏi nha bạn.

giadinhlasomot
11-08-2016, 19:19
Hôm nay em có nhớ lại một chi tiết là hôm đó sáng em có đứt tay kiểu bị xước nhẹ chảy máu , tới tối thì em ôm ấp gmd nhưng em nhớ rõ hôm đó ngoài hôn hít , để gmd handjob em k biết gmd có để dv em lọt vào ad không vì em không thấy cảm giác nóng ướt gì cả , em nhắm mắt tầm 10 mấy giây , em không dùng tay thọt vào âm đạo gmd , như thế có sao k ạ

Tuanmecsedec
11-08-2016, 19:46
Hôm nay em có nhớ lại một chi tiết là hôm đó sáng em có đứt tay kiểu bị xước nhẹ chảy máu , tới tối thì em ôm ấp gmd nhưng em nhớ rõ hôm đó ngoài hôn hít , để gmd handjob em k biết gmd có để dv em lọt vào ad không vì em không thấy cảm giác nóng ướt gì cả , em nhắm mắt tầm 10 mấy giây , em không dùng tay thọt vào âm đạo gmd , như thế có sao k ạ

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

giadinhlasomot
11-08-2016, 20:12
Cho e hỏi làm thế nào mình biét dương vật bị nhét vào âm đạo lúc ôm ấp nhau ạ

Tuanmecsedec
11-08-2016, 20:14
Cho e hỏi làm thế nào mình biét dương vật bị nhét vào âm đạo lúc ôm ấp nhau ạ

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa.Vì ban quản trị đã tư vấn rõ ràng hết rồi,để không làm loãng topic hoặc ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên có thời gian ngồi đọc lại những gì đã được tư vấn.Vì vậy Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.