PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm

laclong
04-08-2016, 21:17
em có quan hệ với gmd
hai ngày sau. em thấy mệt mỏi.sốt nhẹ.sốt kéo dài 4 ngày rồi. bữa nay vẫn còn sốt.ngủ không đc.hay thức giấc nửa đêm. người nóng.đau nhẹ ngực.

coi thông tin trên mạng. e thấy biểu hiện của nhiễm h. em lo.và bùn lắm.

giúp em với. cho em lời khuyên. em phải lam j bây h

Tuanmecsedec
04-08-2016, 21:19
em có quan hệ với gmd
hai ngày sau. em thấy mệt mỏi.sốt nhẹ.sốt kéo dài 4 ngày rồi. bữa nay vẫn còn sốt.ngủ không đc.hay thức giấc nửa đêm. người nóng.đau nhẹ ngực.

coi thông tin trên mạng. e thấy biểu hiện của nhiễm h. em lo.và bùn lắm.

giúp em với. cho em lời khuyên. em phải lam j bây h

Bạn cần nói rõ,khi bạn quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su hay không?.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

laclong
04-08-2016, 21:24
em có .nhưng tay em có mấy vết dao dọc giấy cắt phải ngày hôm trước.sau hôm quan hệ gmd. em thấy chỗ đó tấy đỏ

Charles
04-08-2016, 21:31
em có .nhưng tay em có mấy vết dao dọc giấy cắt phải ngày hôm trước.sau hôm quan hệ gmd. em thấy chỗ đó tấy đỏ

Bạn QHTD có dùng BCS là không có nguy cơ.

laclong
04-08-2016, 21:36
nhưng hôm sau. em thấy chỗ xước bị tấy đỏ. và sau 2 ngày em thấy sốt nhẹ mệt mỏi cả ngày. tiêu chảy nhẹ. kéo dài 4 hôm nay.
em lo lắm. tư vấn cho em với.

84 ngày
04-08-2016, 21:36
Qhtd có bcs là quan hệ an toàn bạn đừng lo lắng quá nếu sốt thì đi khám bs lấy thuốc uống ko liên quan tới hiv đâu.

Tuanmecsedec
04-08-2016, 21:37

Bạn cần nói rõ quan hệ với gái mại dâm như thế nào.Bạn muốn tư vấn thì cần nói rõ.Nếu bạn kể mà không có đầu,không có đuôi thì biết đâu mà tư vấn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Đã chết
05-08-2016, 00:58
Nhớ lại và kể từ a-z cho BQT.... Xong thì từ gìơ đừng có nghĩ đến chuyện đi bắt Ghẹ nữa nha