PDA

View Full Version : Mát xa kích dục bằng kích dục bằng tay (handjob)

BigBoss
05-08-2016, 08:09
Kính chào các mod và chào anh tuấn mec :)
Em đang có một việc muốn nhờ các bác tư vấn giúp em.
- Cách đây tầm 2- 3 tuần, em có đi massage cùng một số người bạn. Khi ms xong, em có để cho cô bé ms kíck dục bằng tay. Sau đó cô bé đó có hôn, liếm và cắn đầu ti của em. Lúc cắn em thấy rát ở đầu ti, em cũng ko rõ răng miệng cô bé có vấn đề gì ko. Lúc về nhà, em đã cẩn thận tắm rửa và kiểm tra lại thì thấy ở đầu ti sưng tím bầm (4 ngày sau thì hết), em có kì mạnh nhưng ko thấy rát nữa và ko có máu chảy ra (cũng có thể là chảy ít nhưng em ko nhìn thấy)
Kính nhờ các bác tư vấn giúp em, trường hợp này trong mọi khả năng về cô bé kia thì em có bị sao ko ạ, có cần đi xét nghiệm ko ạ
Cảm ơn các bác nhiều .

Charles
05-08-2016, 08:57
- Cách đây tầm 2- 3 tuần, em có đi massage cùng một số người bạn. Khi ms xong, em có để cho cô bé ms kíck dục bằng tay. Sau đó cô bé đó có hôn, liếm và cắn đầu ti của em. Lúc cắn em thấy rát ở đầu ti, em cũng ko rõ răng miệng cô bé có vấn đề gì ko. Lúc về nhà, em đã cẩn thận tắm rửa và kiểm tra lại thì thấy ở đầu ti sưng tím bầm (4 ngày sau thì hết), em có kì mạnh nhưng ko thấy rát nữa và ko có máu chảy ra (cũng có thể là chảy ít nhưng em ko nhìn thấy)
Kính nhờ các bác tư vấn giúp em, trường hợp này trong mọi khả năng về cô bé kia thì em có bị sao ko ạ, có cần đi xét nghiệm ko ạ
Cảm ơn các bác nhiều .

Những gì bạn kể không có nguy cơ.

BigBoss
05-08-2016, 08:58
Những gì bạn kể không có nguy cơ.

Vâng, xin chân thành cảm ơn các bác
Chúc các bác luôn mạnh khỏe :)

Tuanmecsedec
05-08-2016, 19:35
Cảm ơn các bác nhiều .

Vâng, xin chân thành cảm ơn các bác
Chúc các bác luôn mạnh khỏe :)

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.