PDA

View Full Version : Dịch Ad và nguy cơ HIV , STDs

spiderquyen
05-08-2016, 15:39
Các anh chị cho em hỏi. Trước khi quan hệ GMD nhổ nước bọt của GMD vào ngón tay rồi trét vào AD của GMD nhằm mục địch bôi trơn AD. Sau đó GMD liền lấy cái khăn của em để lau ngón tay đó. Có nghĩa là nước bọt và dịch AD của GMD sẽ dích vào khăn của e. Sau khi quan hệ xong em tắm e lấy khăn đó lau Dv , lau vào đầu DV của em và lau toan thân em. Vậy em có nguy cơ HIV và STDs ko ạ?

Giaitoaloau
05-08-2016, 15:56
Các anh chị cho em hỏi. Trước khi quan hệ GMD nhổ nước bọt của GMD vào ngón tay rồi trét vào AD của GMD nhằm mục địch bôi trơn AD. Sau đó GMD liền lấy cái khăn của em để lau ngón tay đó. Có nghĩa là nước bọt và dịch AD của GMD sẽ dích vào khăn của e. Sau khi quan hệ xong em tắm e lấy khăn đó lau Dv , lau vào đầu DV của em và lau toan thân em. Vậy em có nguy cơ HIV và STDs ko ạ?

Tất cả trường hợp bạn kể đều ko dẫn tới lây nhiễm HIV..!Bạn an toàn miễn khi quan hệ trực tiếp bạn có dùng BCS là bạn an toàn.

spiderquyen
05-08-2016, 17:26
Hiv thì ko nhưng STDs thì có ko ạ??

Nguyen Ha
05-08-2016, 17:29

Bạn quan hệ có dùng BCS không ?

Không Ngừng Bước
05-08-2016, 17:30
nếu khi quan hệ trực tiếp có dùng BCS và BCS k có sự cố thì bạn yên tâm, k có nguy cơ.

Tuanmecsedec
05-08-2016, 20:05

Hiv thì ko nhưng STDs thì có ko ạ??

Bạn yên tâm không có nguy cơ các bệnh tình dục,như bạn nói từ cái khăn lau đó.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

spiderquyen
07-08-2016, 15:21
Anh chị cho e hỏi,là GMD trét gel vào ngón tay rồi đút ngón tay đó vào Ad của cô ấy nhằm mục đích bôi trơn AD, rồi lấy ngón tay đó đụng liền vô DV và đầu DV của e để kích thích Dv cương để đeo BCS cho e. Vậy e có bị HIV và STDs ko ạ???

Tuanmecsedec
07-08-2016, 15:23
Anh chị cho e hỏi,là GMD trét gel vào ngón tay rồi đút ngón tay đó vào Ad của cô ấy nhằm mục đích bôi trơn AD, rồi lấy ngón tay đó đụng liền vô DV và đầu DV của e để kích thích Dv cương để đeo BCS cho e. Vậy e có bị HIV và STDs ko ạ???

Bạn yên tâm không có nguy cơ kiểu như vậy.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

spiderquyen
07-08-2016, 16:42
A ơi trừơng hợp đó dịch AD tiếp xúc trực tiếp DV như vậy mà ko bị hả a? Với em hoang mang 1 điều là gmd cắn e chảy máu thì em có bị HIV và STDS ko ạ?

Tuanmecsedec
07-08-2016, 16:44
A ơi trừơng hợp đó dịch AD tiếp xúc trực tiếp DV như vậy mà ko bị hả a? Với em hoang mang 1 điều là gmd cắn e chảy máu thì em có bị HIV và STDS ko ạ?

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu,khả năng có nguy cơ chỉ khi nào quan hệ trực tiếp giữa dương vật với âm đạo thôi.Còn vấn đề cắn không sao bạn.

spiderquyen
07-08-2016, 18:22
Dịch AD dính và lây gián tiếp từ khăn và tay qua dv và đầu dv thì ko được xem là nguy cơ phải ko a?

spiderquyen
07-08-2016, 18:26
Và hôm đó do ks ko đủ khăn nên e xài chung khăn với GMD ( khăn GMD vừa lau người và AD xong) rồi em lấy lau người e và Dv và đầu DV của e . Thì em có nguy cơ HiV và STDs ko ạ? Em hơi lo.

Lục Giang
07-08-2016, 19:47
Và hôm đó do ks ko đủ khăn nên e xài chung khăn với GMD ( khăn GMD vừa lau người và AD xong) rồi em lấy lau người e và Dv và đầu DV của e . Thì em có nguy cơ HiV và STDs ko ạ? Em hơi lo.

hoàn toàn ko nguy cơ, H ko lây nhiễm qua vật trung gian

spiderquyen
07-08-2016, 20:15
A Tuấn ơi trl e cho e yên tâm với. E cảm ơn a.

Tuanmecsedec
07-08-2016, 20:28
Dịch AD dính và lây gián tiếp từ khăn và tay qua dv và đầu dv thì ko được xem là nguy cơ phải ko a?
Tuanmecsedec khẳng định không có nguy cơ như vậy.

Charles
07-08-2016, 20:34

Bạn yên tâm không có nguy cơ như vậy.

spiderquyen
07-08-2016, 23:43
Bạn quan hệ có dùng BCS không ?
Em luôn luôn xài bcs chị ạ. Vậy e có nguy cơ ko c?

Charles
08-08-2016, 06:17

Như thế là tình dục an toàn. Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
08-08-2016, 07:04

Tình dục an toàn là gì ?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Vì vậy, dùng bao cao su khi quan hệ tình dục,nếu không bị sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ là tình dục an toàn.

spiderquyen
10-08-2016, 16:11
Vậy nếu e quan hệ luôn xài bcs , sau khi quan hệ e luôn test nước bcs đều ko rách và tuột thì e an toàn với HIV phải ko a chị? Còn những vấn đề dịch AD dính trên tay , khăn , lông mu , hay trong qua trình tháo bcs ra, làm dịch Ad dính vào dv hay đầu dv ( lỗ sáo) đều ko có nguy cơ hiv hả a? Còn trường hợp GMD quan hệ mà khi đó em chưa ra nên GMD dùng tay tháo bcs ra rồi dùng tay đó kích thích DV cho e ra ,có nghĩa lúc tháo bcs ra thì dịch Ad dích trên bcs lúc đó còn rất mới vì dv vừa được rút trong Ad ra ,dịch Ad mới trên bcs đó sẽ dính vào tay GMD rồi dính liền vào Dv của em như vậy e ko có nguy cơ HIV hả a chị?? E lo qua.

Charles
10-08-2016, 16:15
Vậy nếu e quan hệ luôn xài bcs , sau khi quan hệ e luôn test nước bcs đều ko rách và tuột thì e an toàn với HIV phải ko a chị? Còn những vấn đề dịch AD dính trên tay , khăn , lông mu , hay trong qua trình thái bcs ra, làm dịch Ad dính vào dv hay đầu dv ( lỗ sáo) đều ko có nguy cơ hiv hả a? Còn trường hợp GMD quan hệ mà khi đó em chưa ra nên GMD dùng tay tháo bcs ra rồi dùng tay đó kích thích DV cho e ra ,có nghĩa lúc tháo bcs ra thì dịch Ad dích trên bcs lúc đó còn rất mới vì dv vừa được rút trong Ad ra ,dịch Ad mới trên bcs đó sẽ dính vào tay GMD rồi dính liền vào Dv của em như vậy e ko có nguy cơ HIV hả a chị?? E lo qua.

Bạn yên tâm không có nguy cơ với HIV như vậy.

spiderquyen
10-08-2016, 18:38
Em thấy trường hợp này dịch AD tiếp xúc trực tiếp với DV như vậy giống với trường hợp DV tiếp xúc trực tiếp với Ad , vậy mà ko có nguy cơ hả a?

Lục Giang
10-08-2016, 18:42
Vậy nếu e quan hệ luôn xài bcs , sau khi quan hệ e luôn test nước bcs đều ko rách và tuột thì e an toàn với HIV phải ko a chị? Còn những vấn đề dịch AD dính trên tay , khăn , lông mu , hay trong qua trình tháo bcs ra, làm dịch Ad dính vào dv hay đầu dv ( lỗ sáo) đều ko có nguy cơ hiv hả a? Còn trường hợp GMD quan hệ mà khi đó em chưa ra nên GMD dùng tay tháo bcs ra rồi dùng tay đó kích thích DV cho e ra ,có nghĩa lúc tháo bcs ra thì dịch Ad dích trên bcs lúc đó còn rất mới vì dv vừa được rút trong Ad ra ,dịch Ad mới trên bcs đó sẽ dính vào tay GMD rồi dính liền vào Dv của em như vậy e ko có nguy cơ HIV hả a chị?? E lo qua.

hoàn toàn đúng như những gì bạn nói, yên tâm đi

Tuanmecsedec
10-08-2016, 19:51

Em thấy trường hợp này dịch AD tiếp xúc trực tiếp với DV như vậy giống với trường hợp DV tiếp xúc trực tiếp với Ad , vậy mà ko có nguy cơ hả a?

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

spiderquyen
16-08-2016, 15:13
A ơi cho e hỏi là hôn môi sâu với GMD thì có nguy cơ HIV ko ạ???

Tuanmecsedec
16-08-2016, 15:15
A ơi cho e hỏi là hôn môi sâu với GMD thì có nguy cơ HIV ko ạ???

Hôn không làm lây nhiễm HIV.

Nụ hôn mang lại nhiều lợi ích cho sức khoẻ, hôn say đắm không chỉ đem lại cảm giác dễ chịu, ngọt ngào và cả sự thư giãn mà còn có thể tăng khả năng kháng bệnh, tăng bài tiết nước bọt giúp làm sạch các vi khuẩn

Mỗi người có cách riêng và chỉ có thể nói rằng hôn sâu là sự nhập cuộc say đắm của cả 2 người. Một phát hiện thú vị là nụ hôn sâu và đắm đuối sẽ giúp cho gương mặt trông trẻ hơn, rạng rỡ hơn vì não tiết ra hormon oxytocine đem lại cảm giác dễ chịu và gắn bó với nhau hơn.

Nụ hôn nồng cháy có thể đốt cháy 2 Kcalo/phút, kích hoạt quá trình trao đổi chất và chuyển hoá năng lượng lên gấp đôi và vì thế nhiều người nghĩ rằng hôn có tác dụng tương tự như khi tập thể dục hay đi bộ nhanh.

Đồng thời với hôn là một quá trình trao đổi chất. Khi hôn sâu, đôi bạn tình trao và nhận 9 mg nước, 0,7 mg albumin, 1,7 mg chất béo, 0,4 mg muối và 0,1 g chất hữu cơ. Do vậy, điều cần lưu ý là hôn có thể làm lây truyền một số bệnh như bệnh cúm, bệnh mononucleose (còn được gọi là bệnh của nụ hôn), bệnh mụn giộp và cả bệnh viêm gan virus B.

Tuy nhiên, với HIV thì có khác, kể cả hôn sâu cũng không có nguy cơ bị nhiễm HIV và cho đến nay, chưa có thông báo nào về nhiễm HIV qua đường hôn nhau.

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự đã được tư vấn :

Chủ đề: Môi bị nứt chảy máu hôn sâu có bị lây HIV ko ? (http://diendanhiv.vn/threads/27252-Moi-bi-nut-chay-mau-hon-sau-co-bi-lay-HIV-ko)
Chủ đề: Mong anh Tuấn giúp đỡ sợ nhiệm hiv khi hôn nhau (http://diendanhiv.vn/threads/7257-Mong-anh-Tuan-giup-do-so-nhiem-hiv-khi-hon-nhau)
Chủ đề: Hôn có lây nhiễm hiv ? (http://diendanhiv.vn/threads/5829-Hon-co-lay-nhiem-hiv)
Chủ đề: Mong các anh chị tư vấn cho e sợ lây nhiễm hiv hôn nhau (http://diendanhiv.vn/threads/5863-Mong-cac-anh-chi-tu-van-cho-e-so-lay-nhiem-hiv-hon-nhau)
Chủ đề: Hôn sâu có làm lây nhiễm hiv không? (http://diendanhiv.vn/threads/161-Hon-sau-co-lam-lay-nhiem-hiv-khong)
Chủ đề: hôn bị cắn có làm lây nhiễm hiv? (http://diendanhiv.com.vn/threads/8114-hon-bi-can-co-lam-lay-nhiem-hiv)
Chủ đề: Help!!! hôn sâu có bị nhiễm HIV hay giang mai ko ạ (http://diendanhiv.com.vn/threads/8061-Help-hon-sau-co-bi-nhie-m-HIV-hay-giang-mai-ko-a)
Chủ đề: Cho em hỏi về hôn nguy cơ lây nhiễm hiv?. (http://diendanhiv.com.vn/threads/6161-Cho-em-hoi-ve-hon-nguy-co-lay-nhiem-hiv)

spiderquyen
26-08-2016, 22:17
Các a chị cho e hỏi là khi dv nằm trọn trong bcs là xem như bcs ko rách phải ko ạ? Vì hôm bữa quan hệ xong e rút bcs ra và vứt thùng rác mà quên thử nước bcs nên cứ lo sợ.

Không Ngừng Bước
27-08-2016, 01:39
Các a chị cho e hỏi là khi dv nằm trọn trong bcs là xem như bcs ko rách phải ko ạ? Vì hôm bữa quan hệ xong e rút bcs ra và vứt thùng rác mà quên thử nước bcs nên cứ lo sợ.

Đúng vậy, khi nào BCS rách lòi đầu dv ra thì mới có nguy cơ. k lòi đầu dv ra thì có rách cũng an toàn với HIV.

Nguyen Ha
27-08-2016, 08:30

Dv nằm trọn trong bcs tức bcs không rách.

Charles
27-08-2016, 10:19

Xong trận rút ra bạn thấy DV nằm trọn trong BCS tức bao không vấn đề gì.

spiderquyen
27-08-2016, 18:10
BQT xóa bài hỏi không đúng mục đích của chủ đề.

spiderquyen
02-09-2016, 17:29
Các a chị cho e hỏi trường hợp nếu e cầm Dv của e trây trây ở môi của Ad và ở hột le, nhưng em ko cấm sâu vào ad. Vậy trưỡng hợp này có nguy cơ ko ạ?

Nguyen Ha
02-09-2016, 19:27
Các a chị cho e hỏi trường hợp nếu e cầm Dv của e trây trây ở môi của Ad và ở hột le, nhưng em ko cấm sâu vào ad. Vậy trưỡng hợp này có nguy cơ ko ạ?

Không có nguy cơ bạn ạ.

Tuanmecsedec
02-09-2016, 19:41

Hành vi như vậy không có nguy cơ bạn.