PDA

View Full Version : Xin mọi người cho ý kiến, tuột bao.

alasa
05-08-2016, 22:36
Em và bạn trai có quan hệ. Lúc em rút dv ra thì bị tuột (nhưng em không biết tuột lúc nào) vì em thấy bao nằm ngoài hậu môn của bạn trai. Trường hợp này là do em rút ra nó bị kẹt lại hay là em đã bị tuột lâu rồi ạ?

Charles
05-08-2016, 22:49
Em và bạn trai có quan hệ. Lúc em rút dv ra thì bị tuột (nhưng em không biết tuột lúc nào) vì em thấy bao nằm ngoài hậu môn của bạn trai. Trường hợp này là do em rút ra nó bị kẹt lại hay là em đã bị tuột lâu rồi ạ?

Theo lời bạn kể là lúc rút ra bao mới tuột ở lại. Như vậy không có nguy cơ.

alasa
05-08-2016, 22:54
Mà em nghỉ lại cũng đúng nhỉ, nếu tuột khi đang quan hệ là nó lúng sâu vô rồi, hỏi ngu quá. Em xin lổi đã làm phiền nhé, cám ơn anh nhe!

Tuanmecsedec
06-08-2016, 06:43

Mà em nghỉ lại cũng đúng nhỉ, nếu tuột khi đang quan hệ là nó lúng sâu vô rồi, hỏi ngu quá. Em xin lổi đã làm phiền nhé, cám ơn anh nhe!

Những gì bạn kể cho thấy lúc rút dương vật ra bị tuột bao cao su ở lại thôi.vì nếu bị tuột bao cao su lúc quan hệ thì lực đẩy của dương vật sẽ đưa bao cao su tuốt vào trong.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.