PDA

View Full Version : Cùng nhau chia sẻ chung tay các bạn ơi

văn minh
06-08-2016, 17:39
Chào các anh chị thành viên.
tôi biết được diễn đàn đã lâu .cứ âu lo là tôi đặt câu hỏi để được vấn đáp.
Anh chị tư vấn rất nhanh chóng. hầu như khi đặt lên câu hỏi là sẽ được trả lời ngay . tôi luôn cảm kích và biết ơn. anh chị làm bằng cái tâm không vụ lợi. chia sẻ để giải bày và giúp đỡ chúng ta.
hỡi các bạn. học sinh. sinh viên. công nhân viên chức. đôi khi ta đến đây để hỏi và quên vội khi ra đi. chỉ khi âu lo ta lại tìm đến. như vậy đôi khi thật phũ phàng.
tôi biết. các bạn đến rồi đi hàng trăm lần thì không cần biết các bạn có đóng góp gì không nhưng các anh chị vẫn luôn nhiệt tình tư vấn.
mong rẳng chúng ta thấy điều đó. hãy biết cách mang ơn và san sẻ. bạn cũng hãy tin rằng sự san sẻ của bạn sẽ không thuộc về riêng ai. mà đóng góp cao quí đó lại tiếp tục được san sẻ đến với những hoàn cảnh khó khăn.
tôi biết ơn các anh chị trong diễn đàn đã tư vấn cho tôi. tôi đã từng đóng góp và sẽ còn chung tay đóng góp.
thân ái.
Nếu không thể gạt đi dục vọng
thì hãy tìm đến nó một cách an toàn.
...............
Hãy biết mang ơn và chia sẻ.

Tuanmecsedec
06-08-2016, 19:36
Chào các anh chị thành viên.
tôi biết được diễn đàn đã lâu .cứ âu lo là tôi đặt câu hỏi để được vấn đáp.
Anh chị tư vấn rất nhanh chóng. hầu như khi đặt lên câu hỏi là sẽ được trả lời ngay . tôi luôn cảm kích và biết ơn. anh chị làm bằng cái tâm không vụ lợi. chia sẻ để giải bày và giúp đỡ chúng ta.
hỡi các bạn. học sinh. sinh viên. công nhân viên chức. đôi khi ta đến đây để hỏi và quên vội khi ra đi. chỉ khi âu lo ta lại tìm đến. như vậy đôi khi thật phũ phàng.
tôi biết. các bạn đến rồi đi hàng trăm lần thì không cần biết các bạn có đóng góp gì không nhưng các anh chị vẫn luôn nhiệt tình tư vấn.
mong rẳng chúng ta thấy điều đó. hãy biết cách mang ơn và san sẻ. bạn cũng hãy tin rằng sự san sẻ của bạn sẽ không thuộc về riêng ai. mà đóng góp cao quí đó lại tiếp tục được san sẻ đến với những hoàn cảnh khó khăn.
tôi biết ơn các anh chị trong diễn đàn đã tư vấn cho tôi. tôi đã từng đóng góp và sẽ còn chung tay đóng góp.
thân ái.
Nếu không thể gạt đi dục vọng
thì hãy tìm đến nó một cách an toàn.
...............
Hãy biết mang ơn và chia sẻ.

Trước tiên Tuanmecsedec rất cảm kích những gì bạn viết,diễn đàn (Diendanhiv.vn) ra đời trên trang mạng cộng đồng mục đích chính việc làm của ban quản trị : Tư vấn,chia sẻ,hướng dẫn cho các bạn cũng như cho cộng đồng hoàn toàn miễn phí.

Tuanmecsedec hôm nay cũng nói lên cho các bạn được rõ,diễn dàn này không của riêng ai,không phải của Tuanmecsedec cũng không phải riêng ban quản trị mà là của chung cho toàn cộng đồng.

Ban quản trị của chúng tôi nói chung và Tuanmecsedec nói riêng và cùng các bạn là có nhiệm vụ giử cho trang wed này (Diendanhiv.vn) được đẹp và có ý nghĩa cho cộng đồng.

Ban quản trị chúng tôi cũng như các bạn cùng nhau chung tay nhau giúp đỡ những người có HIV và cùng chung tay nhau cho cộng đồng hiểu được về kiến thức HIV phòng tránh HIV/AIDS và đừng sống kỳ thị với người có HIV.

Chủ đề: Quỹ giúp những hoàn cảnh có HIV gặp khó khăn trong cuộc sống và duy trì diendanhiv.vn (http://www.diendanhiv.vn/threads/17844-Quy-giup-nhung-hoan-canh-co-HIV-gap-kho-khan-trong-cuoc-song-va-duy-tri-diendanhiv-vn)

Thatvong123
17-09-2016, 05:41
Xúc động quá!

Linhnhiep
22-09-2016, 13:00
Và sự góp sức cho cộng động mỗi thành viên từ bây giờ hãy sống có trách nhiệm với bản thân mình. Hãy tuyên truyền các biện pháp an toàn không nên quan hệ ko an toàn với người thân gia đình mình bạn bè mình để xã hội ko còn âu lo về căn bệnh thế kỉ này. Tôi cũng là người đã xin tư vấn của anh chị. Tôi hiểu cảm giác là như nào. Và thực sự tôi cũng muốn góp phần nhỏ bé cho căn bệnh nhức nhối này của xã hội. Chúc anh chị mạnh khoẻ và giúp đỡ những bạn trẻ như chúng em. Và em tin rằng sự giúp đỡ của anh chị sẽ được cộng đồng yêu mến và tin tưởng. Xin chân thành cảm ơn anh chị!

uocmo_hetbenh82
23-11-2016, 21:17
Cảm ơn diễn đàn,cảm ơn nhưng gì mình được đoc từ diễn đàn. Mong sao mọi người cùng nhau xây dựng cộng đồng, quan tâm chia sẽ nhiều đến những người bệnh nan y, đăc biệt là những người người bệnh HIV/AIDS.