PDA

View Full Version : Văng nước bọt

84 ngày
07-08-2016, 14:30
Hi anh chị em diễn đàn có 1 người bạn gọi hỏi em vấn đề như sau mà em cũng không biết tư vấn nó như thế nào mong anh chị em tư vấn giúp em.
Hôm qua nó chạy xe thì có nước văng vào mặt nó nhưng đường đang khô ráo nên nó nghi là người chạy phía trước phun nước bọt và văng vào mắt và mặt nó.
Em có nói nó nếu nước bọt văng vô mắt thì không sao vì trong nước bọt ko có virus thì nó nói lở như người phun nước bọt mới nhổ răng và trong nước bọt dỉ nhiên sẽ có máu thì có nguy cơ không em cũng thua trong trường hợp này không biết tư vấn nó sao nữa.
Anh chị thông giúp em để em thông não cho nó.

Không Ngừng Bước
07-08-2016, 14:39
Hi anh chị em diễn đàn có 1 người bạn gọi hỏi em vấn đề như sau mà em cũng không biết tư vấn nó như thế nào mong anh chị em tư vấn giúp em.
Hôm qua nó chạy xe thì có nước văng vào mặt nó nhưng đường đang khô ráo nên nó nghi là người chạy phía trước phun nước bọt và văng vào mắt và mặt nó.
Em có nói nó nếu nước bọt văng vô mắt thì không sao vì trong nước bọt ko có virus thì nó nói lở như người phun nước bọt mới nhổ răng và trong nước bọt dỉ nhiên sẽ có máu thì có nguy cơ không em cũng thua trong trường hợp này không biết tư vấn nó sao nữa.
nước bọt là môi trường kiềm làm bất hoạt vr. k có nguy cơ như vậy.

84 ngày
07-08-2016, 14:48
nước bọt là môi trường kiềm làm bất hoạt vr. k có nguy cơ như vậy.

Chắc chứ anh tại nó mới bị hôm qua vẫn còn trong 72h vàng nếu em tư vấn ko có sau nó không dùng thuốc lở nó bị chắc nó giết em.

Không Ngừng Bước
07-08-2016, 14:50
Chắc chứ anh tại nó mới bị hôm qua vẫn còn trong 72h vàng nếu em tư vấn ko có sau nó không dùng thuốc lở nó bị chắc nó giết em.
100% k có nguy cơ.

Giaitoaloau
07-08-2016, 14:52

Ko sao hết bạn ạ..!Máu nếu có như bạn nói thì cũng bị nước bọt làm bất hoạt H rồi..!

Tuanmecsedec
07-08-2016, 15:02

Khi nào phun nguyên giọt máu vào trong có mắt mới lo bạn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

84 ngày
07-08-2016, 15:10
Vậy lở nó xui trong đám nước văng vô mặt nó mà có máu thù cũng ko sao hả anh vì lở trong nước bọt mà có máu tjif cũng hơi lo

Giaitoaloau
07-08-2016, 15:15
Vậy lở nó xui trong đám nước văng vô mặt nó mà có máu thù cũng ko sao hả anh vì lở trong nước bọt mà có máu tjif cũng hơi lo

Có máu cũng ko sao vì máu nếu có cũng rất ít sẽ bị nước bọt làm bất hoạt..!Chừ phi người ta ngậm đầy mồm máu đè bạn ra phun vào mắt bạn lúc đó hẵng lo..!

Tuanmecsedec
07-08-2016, 15:16

Chuyện xui như bạn nói không bao giờ có,khi nào mà người ta phun thẳng vào có mắt mà máu nhiều thì mới lo bạn.Nhưng nếu là vậy thì biết liền,mắt sẽ rất đỏ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

84 ngày
07-08-2016, 15:37
Vậy trường hợp của bạn em là có nguy cơ hay không có nguy cơ vậy anh tuấn để em tư vấn cho nó khỏi dùng pep chứ để nó dùng pep vừa tốn tiền vừa hại gan.

Tuanmecsedec
07-08-2016, 15:41
Vậy trường hợp của bạn em là có nguy cơ hay không có nguy cơ vậy anh tuấn để em tư vấn cho nó khỏi dùng pep chứ để nó dùng pep vừa tốn tiền vừa hại gan.

Không có nguy cơ bạn.

84 ngày
07-08-2016, 17:15
Thank anh tuấn

84 ngày
07-08-2016, 17:15
Thank anh tuấn nhiều lắm

Nguyen Ha
07-08-2016, 17:29
HIV không lây nhiễm như vậy