PDA

View Full Version : Quan hệ với GMD,không dùng bao cao su khoảng 30 giây

motcuocsong
07-08-2016, 15:44
Chào các anh chị.
Em có quan hệ với GMD và không dùng bao. Vấn đề là không biết do lần đầu tiên quan hệ hay em bị yếu sinh lí nên hôm đó mới bắt đầu được khoảng 30s em đã ra rồi. Lần đầu chót dại mà sao thấy ngu quá, giờ ăn không ngon ngủ không yên...
Vậy cho em hỏi là như vậy em có nguy cơ dính H không ạ?. Cảm ơn anh chị.

Nguyen Ha
07-08-2016, 15:50
Chào các anh chị.
Em có quan hệ với GMD và không dùng bao. Vấn đề là không biết do lần đầu tiên quan hệ hay em bị yếu sinh lí nên hôm đó mới bắt đầu được khoảng 30s em đã ra rồi. Lần đầu chót dại mà sao thấy ngu quá, giờ ăn không ngon ngủ không yên...

Nếu chỉ 30 giây thôi thì không sao, không có nguy cơ.

motcuocsong
07-08-2016, 15:56
Thật hả chị?, em lo lắng quá. Nếu như thế thì đúng là trong cái rủi có cái mau. Chị cho em hỏi tầm 1 tháng xét nghiệm combo đc không ạ?, em thấy trên diễn đàn có người xét nghiệm 21 ngày, có người xét nghiệm 28 ngày. Vậy xét nghiệm 21 hay 28 ngày có khác gì nhau không ạ?
Em trẻ người non dạ bị bạn bè rủ rê nên chót dại, anh chị đừng giận em hỏi nhiều ạ :(

Tuanmecsedec
07-08-2016, 15:58
Chào các anh chị.

Bạn yên tâm,với thời gian khoảng 30 giây thì không sao.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Nguyen Ha
07-08-2016, 15:59
Thật hả chị?, em lo lắng quá. Nếu như thế thì đúng là trong cái rủi có cái mau. Chị cho em hỏi tầm 1 tháng xét nghiệm combo đc không ạ?, em thấy trên diễn đàn có người xét nghiệm 21 ngày, có người xét nghiệm 28 ngày. Vậy xét nghiệm 21 hay 28 ngày có khác gì nhau không ạ?
Em trẻ người non dạ bị bạn bè rủ rê nên chót dại, anh chị đừng giận em hỏi nhiều ạ :(

Trường hợp của bạn thời gian tiếp xúc ngắn như vậy không có nguy cơ đâu. Nếu muốn xét nghiệm combo để giải tỏa tâm lý thì chờ đủ 28 ngày

Tuanmecsedec
07-08-2016, 15:59

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.Còn bạn hỏi về phương pháp xét nghiệm HIV Combo thì để sau 4 tuần (28 ngày) xét nghiệm.

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này :

Chủ đề: Xét nghiệm combo 4 tuần âm tính (http://diendanhiv.vn/threads/5685-Xet-nghiem-combo-4-tuan-am-tinh)
Chủ đề: 28 ngày âm tính phương pháp hiv combo ? (http://diendanhiv.vn/threads/6761-28-ngay-am-tinh-phuong-phap-hiv-combo)
Chủ đề: em xét nghiệm Combo đúng 28 ngày (http://diendanhiv.com.vn/threads/7870-em-xet-nghiem-Combo-dung-28-ngay)
Chủ đề: Tại sao Việt Nam chưa khẳng định 4 tuần xét nghiệm hiv combo AT là đã an toàn? (http://diendanhiv.com.vn/threads/8255-Tai-sao-Viet-Nam-chua-khang-dinh-4-tuan-xet-nghiem-hiv-combo-AT-la-da-an-toan)
Chủ đề: Quan hệ không bcs xét nghiệm 28 ngày combo âm tính (http://diendanhiv.vn/threads/11302-Quan-he-khong-bcs-xet-nghiem-28-ngay-combo-am-tinh)
Chủ đề: xét nghiệm HIV Combo bên nuoc ngoài 4 tuần âm tính,bác sĩ bảo ko cần xét nghiem nua (http://diendanhiv.vn/threads/15973-xet-nghiem-HIV-Combo-ben-nuoc-ngoai-4-tuan-am-tinh-bac-si-bao-ko-can-xet-nghiem-nua)

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

motcuocsong
07-08-2016, 16:03
Vì không dùng bao nên em có chút lo sợ ạ. Anh chị có thể giải thích thắc mắc của e về xét nghiệm 21 ngày và 28 ngày có gì khác nhau không ạ?, em muốn tìm hiểu thêm

motcuocsong
07-08-2016, 16:08
Vậy dùng bao cao su khi quan hệ tình dục mà không rách tuột gì là an toàn 100% hả anh chị?. Có lẽ từ bây giờ em nên mua sẵn bao cao su để phòng thân thôi ạ. À mà anh chị cho em hỏi bao cao su có sợ có loại lởm sản xuất bằng nhựa đểu không ạ?. Không biết bao cao su kiểu rẻ tiền kiểu như ở nhà nghỉ có sãn hay của GMD mang theo có an toàn không ạ?.
Xin lỗi anh chị vì hỏi nhiều.

Nguyen Ha
07-08-2016, 16:19
Vậy dùng bao cao su khi quan hệ tình dục mà không rách tuột gì là an toàn 100% hả anh chị?. Có lẽ từ bây giờ em nên mua sẵn bao cao su để phòng thân thôi ạ. À mà anh chị cho em hỏi bao cao su có sợ có loại lởm sản xuất bằng nhựa đểu không ạ?. Không biết bao cao su kiểu rẻ tiền kiểu như ở nhà nghỉ có sãn hay của GMD mang theo có an toàn không ạ?.
Dùng bcs khi quan hệ không rách ko tuột là an toàn 100%. Bcs đắt rẻ, của ai, ở đâu cũng được miễn là bạn có sử dụng khi quan hệ

Tuanmecsedec
07-08-2016, 16:32

Tình dục an toàn là gì ?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

motcuocsong
16-08-2016, 17:06
Em đã đi xét nghiệm combo sau 22 ngày và nhận kết quả âm tính. Anh chị cho em hỏi 1 chút là như vậy đã yên tâm chưa ạ?.
Liệu 22 vs 28 ngày có gì khác nhau không ạ?.
Cảm ơn a/c rất nhiều.

Charles
16-08-2016, 17:12
Chào các anh chị.

Em đã đi xét nghiệm combo sau 22 ngày và nhận kết quả âm tính. Anh chị cho em hỏi 1 chút là như vậy đã yên tâm chưa ạ?.
Cảm ơn a/c rất nhiều.

Trường hợp bạn quan hệ chỉ 30s thì không sao, vì vậy bạn yên tâm với kết quả này.

Trungbuild
16-08-2016, 17:29
Chào các anh chị.

Bạn nên tìm hiểu thêm kiến thức về hiv ở diễn đàn.

Tuanmecsedec
16-08-2016, 20:05
Cảm ơn a/c rất nhiều.

Bạn hỏi câu này là chứng minh bạn không chịu đọc những mà ban quản trị đã tư vấn.Bạn coi lại có chổ nào mà ban quản trị tư vấn cho bạn có nguy cơ không?.

motcuocsong
17-08-2016, 09:52
E xin lỗi anh Tuấn
Không phải là em không tin ban quản trị mà là vì em còn trẻ nên lần đầu vấp phải chuyện này tâm lí yếu quá. E đi xét nghiệm để giải tỏa tâm lí nhưng không chịu đc áp lực nên xét nghiệm lúc 22 ngày.
Xét nghiệm kết quả âm tính vừa vui vừa buồn. Buồn vì lại thêm phần lo lắng 22 ngày liệu có sớm quá không?. E đọc thấy có ng bảo 22 ngày ok, có ng lại bảo phải 28 ngày đổ đi. Dù sao anh chị cũng tư vấn cho e là không sao vì vậy e sẽ không đi xét nghiệm 28 hay 3 tháng gì nữa.
Cảm ơn a/c rất nhiều !

Charles
17-08-2016, 10:04
E xin lỗi anh Tuấn
Không phải là em không tin ban quản trị mà là vì em còn trẻ nên lần đầu vấp phải chuyện này tâm lí yếu quá. E đi xét nghiệm để giải tỏa tâm lí nhưng không chịu đc áp lực nên xét nghiệm lúc 22 ngày.
Xét nghiệm kết quả âm tính vừa vui vừa buồn. Buồn vì lại thêm phần lo lắng 22 ngày liệu có sớm quá không?. E đọc thấy có ng bảo 22 ngày ok, có ng lại bảo phải 28 ngày đổ đi. Dù sao anh chị cũng tư vấn cho e là không sao vì vậy e sẽ không đi xét nghiệm 28 hay 3 tháng gì nữa.
Cảm ơn a/c rất nhiều !

Bạn không có nguy cơ nên XN âm tính đâu có gì lạ. Bạn hãy yên tâm với những gì đã được tư vấn đi.

motcuocsong
17-08-2016, 13:02
Vâng, em xin cảm ơn anh chị đã tư vấn lần nữa ạ