PDA

View Full Version : Nổi mụt nhọt ở cẳng tay và ngực .

Khủng Hoảng Tinh Thần
07-08-2016, 21:22
1 mục nhọt nhở như chấm bi ở cẳng tay và 1 mụt nhọt tương tự giữa ngực cho em hỏi đó có phải là dấu hiệu của H ko ạ .

Charles
07-08-2016, 21:32
1 mục nhọt nhở như chấm bi ở cẳng tay và 1 mụt nhọt tương tự giữa ngực cho em hỏi đó có phải là dấu hiệu của H ko ạ .

H không có dấu hiệu đặc trưng nào cả, muốn biết duy nhất chỉ có XN máu.

Khủng Hoảng Tinh Thần
07-08-2016, 21:34
Anh Xuan cho em hỏi xét nghiệm combo với test nhanh thì bao lâu có kết quả ạ . Em cảm ơn

Lục Giang
07-08-2016, 21:39
Anh Xuan cho em hỏi xét nghiệm combo với test nhanh thì bao lâu có kết quả ạ . Em cảm ơn
tùy nơi thôi bạn, nếu test nhanh thì trả kq sau 25-30 phút nếu at
xn pp nào cũng vậy nếu at thì sẽ trả kq nhanh thôi còn dt hay nghi ngờ thì họ giữ lại kq và chuyển đi truyến trên xn lại, họ làm nhiều lần xn để khanửg định rồi sẽ thông báo và trả lq

Tuanmecsedec
07-08-2016, 21:40

Bạn có nguy cơ gì đâu mà triệu chứng HIV bạn,do bạn nóng trong người thôi.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
07-08-2016, 21:47

Hẹn trả kết quả do quyết định từng nơi, nhưng thường có sau vài tiếng.

Khủng Hoảng Tinh Thần
08-08-2016, 08:20
Cảm ơn anh chi 1 lần nữa ạ . Không hiểu tại sao mấy bửa nay mặc dù đc tư vấn ko có nguy cơ nhưng em vẫn lo lắng và ko hiểu tại sao em tự kỳ thị chính mình luôn ạ em luôn giữ khoảng cách với người thân không biết có cách nào giảm căng thẳng không ạ .

Tuanmecsedec
08-08-2016, 08:26
Cảm ơn anh chi 1 lần nữa ạ . Không hiểu tại sao mấy bửa nay mặc dù đc tư vấn ko có nguy cơ nhưng em vẫn lo lắng và ko hiểu tại sao em tự kỳ thị chính mình luôn ạ em luôn giữ khoảng cách với người thân không biết có cách nào giảm căng thẳng không ạ .

Khi ban quản trị tư vấn cho bạn không có nguy cơ rồi thì yên tâm đi bạn,đừng lo lắng nữa.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Khủng Hoảng Tinh Thần
08-08-2016, 10:34
Dạ em cảm ơn anh

Nguyen Ha
08-08-2016, 14:45

Do bạn không tin những gì được tư vấn thôi.