PDA

View Full Version : Quan hệ có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng

Lining
08-08-2016, 13:19
Nguy cơ 1:
Ngày 04/08/2016, em có qh với gmd có dùng bcs từ đầu đến cuối, không OS. Tuy nhiên có cho tay vào AD của GMD để kích thích nhưng sau đó lại đưa tay lên lấy nước bọt từ lưỡi. Vấn đề là e đang bị nhiệt miệng nên e lo sợ dịch AD sẽ dính vào nhiệt miệng.
Nguy cơ 2:
Ngày 06/08/2016, e tiếp tục quan hệ với GMD khác, có OS (chưa dùng BCS tầm 3-4 phút) sau đó GMD mang BCS hiệu durex vào cho em và quan hệ. Em quan hệ tầm 5-7 phút thì xuất tinh. Sau đó GMD tháo bao ra cho em. Em quên không để ý là bao có rách hay thủng gì không nên đang rất hoang mang. Chỉ nhớ thoáng qua là cảm giác bcs vẫn ôm DV của e khi tháo ra. Mong các anh tư vấn giúp em và có nên dùng Pep không ạ?
Em cám ơn các anh!

Nguyen Ha
08-08-2016, 14:16
Nguy cơ 1:
Ngày 04/08/2016, em có qh với gmd có dùng bcs từ đầu đến cuối, không OS. Tuy nhiên có cho tay vào AD của GMD để kích thích nhưng sau đó lại đưa tay lên lấy nước bọt từ lưỡi. Vấn đề là e đang bị nhiệt miệng nên e lo sợ dịch AD sẽ dính vào nhiệt miệng.
Nguy cơ 2:
Ngày 06/08/2016, e tiếp tục quan hệ với GMD khác, có OS (chưa dùng BCS tầm 3-4 phút) sau đó GMD mang BCS hiệu durex vào cho em và quan hệ. Em quan hệ tầm 5-7 phút thì xuất tinh. Sau đó GMD tháo bao ra cho em. Em quên không để ý là bao có rách hay thủng gì không nên đang rất hoang mang. Chỉ nhớ thoáng qua là cảm giác bcs vẫn ôm DV của e khi tháo ra. Mong các anh tư vấn giúp em và có nên dùng Pep không ạ?
Em cám ơn các anh!

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
08-08-2016, 14:47
Nguy cơ 1:
Nguy cơ 2:
Em cám ơn các anh!

Bạn quan hệ có dùng bao cao su là không có nguy cơ.Vấn đề kích dục bằng miệng thì diễn đàn có nói rất nhiều,bạn có thể tự tìm hiểu.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!! (http://diendanhiv.vn/threads/85-Hanh-vi-Oral-Sex-OS-nhung-dieu-ban-can-biet)

Chủ đề: Nguy cơ hiv quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng?. (http://www.diendanhiv.vn/threads/3845-Nguy-co-hiv-quan-he-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-va-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv? (http://diendanhiv.vn/threads/6753-Quan-he-gai-mai-dam-co-kich-thich-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv? (http://www.diendanhiv.vn/threads/6975-Quan-he-gai-mai-dam-co-kich-thich-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: mát xa nhân viên kích dục miệng và quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/6332-mat-xa-nhan-vien-kich-duc-mieng-va-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích thích miệng, sợ nhiễm HIV khi dùng tay?. (http://diendanhiv.vn/threads/5481-Quan-he-gai-mai-dam-co-bao-cao-su-va-kich-thich-mieng-so-nhiem-HIV-khi-dung-tay)

Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng? (http://diendanhiv.vn/threads/7009-So-nhiem-hiv-khi-mat-xa-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv (http://www.diendanhiv.vn/threads/4202-Nhan-vien-mat-xa-kich-duc-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv. (http://diendanhiv.vn/threads/2981-mat-xa-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-hiv)
Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV. (http://diendanhiv.com.vn/threads/2211-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-HIV)
Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn (http://diendanhiv.com.vn/threads/2786-Nhan-vien-mat-xa-kich-duc-mieng-so-nhiem-hiv-Gui-anh-tuan)
Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau (http://diendanhiv.com.vn/threads/7038-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-bang-mieng-va-so-lay-nhiem-hiv-tu-khan-lau)
Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv (http://diendanhiv.com.vn/threads/4208-Mat-xa-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-hiv)
Chủ đề: Giúp mình với!!!!mát xa kích dục bằng miệng. (http://diendanhiv.com.vn/threads/223-Giup-minh-voi-mat-xa-kich-duc-bang-mieng)

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Tuanmecsedec
08-08-2016, 14:48
Nguy cơ 1:
Nguy cơ 2:
Em cám ơn các anh!

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Lining
08-08-2016, 14:59
Em cám ơn anh chị đã tư vấn cho em. Anh Tuấn cho em hỏi thêm nếu e đã từng từng tiêm vacxin viêm gan B từ nhỏ và chưa nhắc lại trên 10 năm thì vắc xin có còn tác dụng không anh? Và nếu em muốn xét nghiệm HIV thì bao lâu em xét nghiệm được và dùng phương pháp gì anh?

Tuanmecsedec
08-08-2016, 15:05
Em cám ơn anh chị đã tư vấn cho em. Anh Tuấn cho em hỏi thêm nếu e đã từng từng tiêm vacxin viêm gan B từ nhỏ và chưa nhắc lại trên 10 năm thì vắc xin có còn tác dụng không anh? Và nếu em muốn xét nghiệm HIV thì bao lâu em xét nghiệm được và dùng phương pháp gì anh?

Nếu đã tiêm vắc xin viêm gan B rồi thì yên tâm.Nhưng lâu lâu nên kiểm tra lại kháng thể,nếu đủ thì thôi.Còn HIV thì bạn yên tâm đi.Nếu bạn hỏi thời gian xét nghiệm thì :

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

Nguyen Ha
08-08-2016, 15:10

Nếu tiêm vacxin viêm gan b đầy đủ rồi thì được bảo vệ trong vòng 12 năm sau đó cần tiêm nhắc lại, với trường hợp của bạn tiêm từ nhỏ tới giờ chưa tiêm nhắc lại nên cũng ko loại trừ khả năng có được bảo vệ hay khôn. Còn về HIV muốn xét nghiệm giải tỏa tâm lý thì chờ đủ 6 tuần là xét nghiệm anti HIV hoặc 4 tuần làm xét nghiệm combo.

Lining
08-08-2016, 20:57
Anh Tuấn ơi cho em hỏi: có khi nào mình bị tuột hoặc rách bao mà không hay không anh? E lo vấn đề này quá. Do việc đeo bcs và tháo ra đều do GMD làm nên em hoang mang lắm. Với lại trước lúc quan hệ với GMD e có dùng bia nên sợ mất cảm giác khi rách bao. A tư vấn giúp em ạ.

Tuanmecsedec
08-08-2016, 20:59
Anh Tuấn ơi cho em hỏi: có khi nào mình bị tuột hoặc rách bao mà không hay không anh? E lo vấn đề này quá. Do việc đeo bcs và tháo ra đều do GMD làm nên em hoang mang lắm. Với lại trước lúc quan hệ với GMD e có dùng bia nên sợ mất cảm giác khi rách bao. A tư vấn giúp em ạ.

Bạn yên tâm những gì bạn đang lo lắng do bạn suy diễn thôi,trường hợp của bạn hoàn toàn không có nguy cơ.Nếu bao cao su có sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự đã được tư vấn :

Chủ đề: Cho em hỏi về rách bao cao su làm sao biết bị rách khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/7645-Cho-em-hoi-ve-rach-bao-cao-su-lam-sao-biet-bi-rach-khi-quan-he)
Chủ đề: Hỏi về dấu hiệu bị rách BCS là như thế nào? (http://diendanhiv.vn/threads/4221-Hoi-ve-dau-hieu-bi-rach-BCS-la-nhu-the-nao)
Chủ đề: QH có dùng bao cao su, nhưng sợ bao bị rách mà không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/6092-QH-co-dung-bao-cao-su-nhung-so-bao-bi-rach-ma-khong-biet)
Chủ đề: Quan hệ tình dục gái mại dâm không biết bao có rách hay không anh chị tư vấn cho em (http://www.diendanhiv.vn/threads/1799-Quan-he-tinh-duc-gai-mai-dam-khong-biet-bao-co-rach-hay-khong-anh-chi-tu-van-cho-em)
Chủ đề: Sợ rách bao cao su khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/8595-So-rach-bao-cao-su-khi-quan-he)

Lining
10-08-2016, 12:34
Anh/chi cho e hỏi nếu em muốn xét nghiệm ag, ab ở hoà hảo thì sao bao lâu bắt đầu đi xét nghiệm được. Vì em thấy có vài chủ đề xét nghiệm ở ngày thứ 22 là được và kết quả này có khác gì xét nghiệm ở ngày thứ 28 không ạh? E cám ơn!

Không Ngừng Bước
10-08-2016, 13:49
Anh/chi cho e hỏi nếu em muốn xét nghiệm ag, ab ở hoà hảo thì sao bao lâu bắt đầu đi xét nghiệm được. Vì em thấy có vài chủ đề xét nghiệm ở ngày thứ 22 là được và kết quả này có khác gì xét nghiệm ở ngày thứ 28 không ạh? E cám ơn!
để k phải lăn tăn về KQ bạn nên chờ đủ 28 ngày sau nguy cơ trở đi rồi hãy XN.

Charles
10-08-2016, 14:12

Bạn muốn XN HIV Combo thì đợi đủ từ 28 ngày trở đi.
Trường hợp của bạn XN chỉ để giải tỏa tâm lý thôi, vì bạn không có nguy cơ với HIV.

Tuanmecsedec
10-08-2016, 19:26

Bạn có đi xét nghiệm thì chỉ để giải tỏa tâm lý thôi.Nếu bạn hỏi phương pháp HIV Combo thì nên để 4 tuần (28 ngày ) xét nghiệm.

Lining
10-08-2016, 21:46
Vâng e cám ơn các anh chị! Thật sự e cũng hoang mang lắm.

Lining
12-08-2016, 12:23
Chào anh/chị! Hai hôm nay em thấy mệt và không tập trung được. Đầu cứ mông lung, nặng đầu, đôi khi hơi say xẩm nhẹ; người thì uể oải. Có phải là triệu chứng giai đoạn đầu không các anh/chị?! Em cám ơn ạ!

Không Ngừng Bước
12-08-2016, 13:52
Chào anh/chị! Hai hôm nay em thấy mệt và không tập trung được. Đầu cứ mông lung, nặng đầu, đôi khi hơi say xẩm nhẹ; người thì uể oải. Có phải là triệu chứng giai đoạn đầu không các anh/chị?! Em cám ơn ạ!

Bạn k có nguy cơ thì lấy đâu ra triệu chứng chứ. Bạn lo lắng wa khiến hệ thần kinh làm việc quá sức dẫn đến mệt mỏi và nhiều những biểu hiện khác nữa.

Tuanmecsedec
12-08-2016, 14:25

Do bạn quá lo lắng nên Stress gây ra thôi.

Lining
13-08-2016, 01:18
Hôm nay, e lại mất ngủ vì suy nghĩ đến lần qhtd lần 2 (không kiểm tra lại bcs) nên em muốn xét nghiệm càng sớm càng tốt. Em muốn xn ngày thứ 21 được không anh/chị? Sau đó e sẽ làm thêm 1 xn ngày 28 nữa. Và nếu kết quả ngày 21 là AT thì giá trị cao không các anh/chị?! Em cám ơn ạ!

Charles
13-08-2016, 06:49
Hôm nay, e lại mất ngủ vì suy nghĩ đến lần qhtd lần 2 (không kiểm tra lại bcs) nên em muốn xét nghiệm càng sớm càng tốt. Em muốn xn ngày thứ 21 được không anh/chị? Sau đó e sẽ làm thêm 1 xn ngày 28 nữa. Và nếu kết quả ngày 21 là AT thì giá trị cao không các anh/chị?! Em cám ơn ạ!

Bạn được tư vấn không có nguy cơ rồi, giờ bạn XN sớm liệu sau khi có kết quả bạn có yên tâm với kết quả đó, hay bạn XN xong lại càng lăn tăn hơn. Chi bằng đợi đủ như khuyến cáo hãy XN cho hết loăng quăng.

Tuanmecsedec
13-08-2016, 07:30

Bạn đã được ban quản trị tư vấn rồi thì yên tâm đi,còn bạn lo lắng muốn xét nghiệm thì tùy bạn,nếu bạn muốn xét nghiệm với phương pháp HIV Combo thì nên để sau 4 tuần (28 ngày ).

Lining
14-08-2016, 11:55
Anh Tuấn cho e hỏi thêm: với nguy cơ thứ hai: GMD tháo bao ra nhưng em không kiểm tra bằng mắt trực tiếp khi cô ấy tháo bao ra mà chỉ có cảm giác là bcs ôm DV khi cô ấy kéo ra. Em cũng có nhìn sơ qua bcs khi cô ấy cầm trên tay thì thấy bình thường nhưng mơ hồ quá, không rõ là như thế nào. Em căng thẳng quá không tập trung làm việc gì được. Anh Tuấn cho e hỏi trường hợp em khả quan không anh?! Và có nhiều trường hợp giông e mà vẫn AT không anh?! E cám ơn a.

Charles
14-08-2016, 14:18
Anh Tuấn cho e hỏi thêm: với nguy cơ thứ hai: GMD tháo bao ra nhưng em không kiểm tra bằng mắt trực tiếp khi cô ấy tháo bao ra mà chỉ có cảm giác là bcs ôm DV khi cô ấy kéo ra. Em cũng có nhìn sơ qua bcs khi cô ấy cầm trên tay thì thấy bình thường nhưng mơ hồ quá, không rõ là như thế nào. Em căng thẳng quá không tập trung làm việc gì được. Anh Tuấn cho e hỏi trường hợp em khả quan không anh?! Và có nhiều trường hợp giông e mà vẫn AT không anh?! E cám ơn a.

Như vậy chứng tỏ bao không bị sự cố gì. Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
14-08-2016, 14:42

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

Trungbuild
14-08-2016, 14:45
Lên đây ai mà chẳng lo lắng, nhưng theo đúng những gì bạn kể thì bạn k có nguy cơ đâu. Bạn sử dụng BSC khi QHTD mà bao k rách k tuột là ok. BQT đã nói bạn k nguy cơ thì yên tâm.

Lining
16-08-2016, 20:15
Hôm nay, em cảm thấy mệt mỏi, uể oải, cảm giác lâng lâng không tập trung được nên em suy nghĩ lung tung. Hôm nay là ngày thứ 10 từ hành vi nguy cơ lần 2. Em có thắc mắc muốn hỏi anh/chị có khi nào bao cao rách mà mình không hay không các anh/chị? Em sợ gmd tháo bao cho em thấy rách mà không nói. Nhưng em cũng tự trấn an mình là khi bắt đầu quan hệ là GMD chủ động mang Bcs cho em. Tuy em có nhìn sơ qua BCS khi được tháo ra cầm trên tay của GMD nhưng khoảng cách từ đầu giương đến cuối giường là khá xa nên không rõ chỉ thấy nó lủng lẵng mà không biết thế nào. Cám ơn các anh/chị!

Charles
16-08-2016, 20:18
Hôm nay, em cảm thấy mệt mỏi, uể oải, cảm giác lâng lâng không tập trung được nên em suy nghĩ lung tung. Hôm nay là ngày thứ 10 từ hành vi nguy cơ lần 2. Em có thắc mắc muốn hỏi anh/chị có khi nào bao cao rách mà mình không hay không các anh/chị? Em sợ gmd tháo bao cho em thấy rách mà không nói. Nhưng em cũng tự trấn an mình là khi bắt đầu quan hệ là GMD chủ động mang Bcs cho em. Tuy em có nhìn sơ qua BCS khi được tháo ra cầm trên tay của GMD nhưng khoảng cách từ đầu giương đến cuối giường là khá xa nên không rõ chỉ thấy nó lủng lẵng mà không biết thế nào. Cám ơn các anh/chị!

Nếu BCS bị rách bạn sẽ nhận biết được ngay bằng mắt thường. Bạn thấy bcs lủng lẳng tức có tinh dịch trong đầu bao mới lủng lẳng vậy được, như vậy bạn yên tâm không sao đâu.

Tuanmecsedec
16-08-2016, 20:26

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ thì yên tâm đi bạn.

Lining
16-08-2016, 20:45
Vâng em cám ơn anh/chị. Em đang ráng cố gắng đợi đến ngày xét nghiệm combo. Có lẽ em sẽ làm ngày 21 và ngày 28 để xả stress như anh/chị đã tư vấn.

Charles
16-08-2016, 20:48
Vâng em cám ơn anh/chị. Em đang ráng cố gắng đợi đến ngày xét nghiệm combo. Có lẽ em sẽ làm ngày 21 và ngày 28 để xả stress như anh/chị đã tư vấn.

Bạn muốn XN thì tùy bạn thôi, kết quả chắc chắn là âm tính.

Lining
19-08-2016, 20:36
Hôm nay em bị viêm họng và muốn sốt rồi anh/chị ơi! Hôm qua thì e có tiếp khách nên uống vào chai bia lạnh. Không biết là do bia hay giai đoạn đầu rồi ạ? Anh/chị tư vấn giúp em. Nói rõ thêm là hôm nay em cảm thấy mệt mỏi nữa ạh.

Tuanmecsedec
19-08-2016, 20:39
Hôm nay em bị viêm họng và muốn sốt rồi anh/chị ơi! Hôm qua thì e có tiếp khách nên uống vào chai bia lạnh. Không biết là do bia hay giai đoạn đầu rồi ạ? Anh/chị tư vấn giúp em.

Bạn bị viêm họng muốn sốt là đúng rồi.

Không Ngừng Bước
19-08-2016, 20:40
Hôm nay em bị viêm họng và muốn sốt rồi anh/chị ơi! Hôm qua thì e có tiếp khách nên uống vào chai bia lạnh. Không biết là do bia hay giai đoạn đầu rồi ạ? Anh/chị tư vấn giúp em.

bạn dã đc tư vấn rất nhiều là k có nguy cơ rồi. nếu k yên tâm thì chờ ngày đi XN. đừng tự hành hạ cái thân xác nữa.

Lining
19-08-2016, 20:47
Bạn bị viêm họng muốn sốt là đúng rồi.

Vậy có liên quan gì đến các triệu chứng giai đoạn đầu không anh Tuấn?

Tuanmecsedec
19-08-2016, 20:55
Vậy có liên quan gì đến các triệu chứng giai đoạn đầu không anh Tuấn?

Bạn coi lại có chổ nào mà ban quản trị tư vấn cho bạn là có nguy cơ không ?. Mà triệu chứng gì bạn,chuyện viêm họng sốt là bệnh của thời tiết bình thường thôi.

Lining
19-08-2016, 20:58
Em cám ơn anh Tuấn. Em chưa dám uống thuốc vì sợ ảnh hương đến kết quả xét nghiệm. Hôm nay là ngày 13. Em dự tính ngày thứ 21 xét nghiệm. A Tuấn cho em hỏi sau bao lâu thì thuốc không gây ảnh hưởng đến kết quả xét nghiệm ạ?!

Tuanmecsedec
19-08-2016, 21:01
Em cám ơn anh Tuấn. Em chưa dám uống thuốc vì sợ ảnh hương đến kết quả xét nghiệm. Hôm nay là ngày 13. Em dự tính ngày thứ 21 xét nghiệm. A Tuấn cho em hỏi sau bao lâu thì thuốc không gây ảnh hưởng đến kết quả xét nghiệm ạ?!

Sau 24 giờ.Đang viêm họng và sốt mà không lo uống thuốc.

Lining
21-08-2016, 21:02
Mấy hôm nay trong người em cứ cảm thấy mệt không muốn làm gì cả. Viêm họng thì đã bớt nhưng vẫn còn ho và không sốt. Anh/chị cho e hỏi nếu XN combo ở Hoà Hảo mà AT thì khả quan không ạ?!

Tuanmecsedec
21-08-2016, 21:04
Mấy hôm nay trong người em cứ cảm thấy mệt không muốn làm gì cả. Viêm họng thì đã bớt nhưng vẫn còn ho và không sốt. Anh/chị cho e hỏi nếu XN combo ở Hoà Hảo mà AT thì khả quan không ạ?!

Bạn có nguy cơ đâu mà không khả quan.

Lining
21-08-2016, 21:10
Vậy em chắc chắn AT phải không anh Tuấn. Vì em sợ việc không kiểm tra BCS và GMD mang BCS và chính BCS của GMD mang theo nên em hoang mang lắm.

Charles
21-08-2016, 21:15
Vậy em chắc chắn AT phải không anh Tuấn. Vì em sợ việc không kiểm tra BCS và GMD mang BCS và chính BCS của GMD mang theo nên em hoang mang lắm.

Bạn sẽ nhận kết quả âm tính.

Tuanmecsedec
21-08-2016, 21:24

Bạn có nguy cơ đâu mà không chắc chắn âm tính.

Lining
23-08-2016, 12:53
Có lẽ mấy hôm nay em stress quá mà không tập trung gì được. Em cám ơn các anh/chị đã tư vấn cho em. Em đang tiếp tục suy nghĩ về nguy cơ lần 2. Em nhớ là khi GMD tháo BCS ra thì GMD có xem lại hay sao ấy vì cũng tầm 15-30 giây. Không phải như tháo ra rồi vứt luôn. Chỉ tiếc là hôm đó em ngu ngơ làm sao ấy không chịu xem lại BCS. Chỉ nhớ là khi GMD tháo BCS ra là BCS có ôm DV của em. Bây giờ em sợ các dịch vụ bóc bánh trả tiền này lắm rồi.

Trungbuild
23-08-2016, 13:01
Có lẽ mấy hôm nay em stress quá mà không tập trung gì được. Em cám ơn các anh/chị đã tư vấn cho em. Em đang tiếp tục suy nghĩ về nguy cơ lần 2. Em nhớ là khi GMD tháo BCS ra thì GMD có xem lại hay sao ấy vì cũng tầm 15-30 giây. Không phải như tháo ra rồi vứt luôn. Chỉ tiếc là hôm đó em ngu ngơ làm sao ấy không chịu xem lại BCS. Chỉ nhớ là khi GMD tháo BCS ra là BCS có ôm DV của em. Bây giờ em sợ các dịch vụ bóc bánh trả tiền này lắm rồi.
Như vậy là BCS không có vấn đê, bạn k có nguy cơ gì đâu.

Không Ngừng Bước
23-08-2016, 13:02

Sợ thì đừng làm mà làm rồi thì dám làm dám chịu. đàn ông gì mà có tý xíu mà cũng không giải quyết được. K có nguy cơ mà toàn suy diễn thành có nguy cơ. bộ muốn có nguy cơ lắm hả?

Trungbuild
23-08-2016, 13:55
Tại bạn ấy lo quá đó anh.

Tuanmecsedec
23-08-2016, 15:20

Yên tâm không có nguy cơ đâu bồ Tèo.

Lining
24-08-2016, 19:44
Anh Tuấn cho em hỏi nếu e đang viêm họng nhưng không sốt em đi xét nghiệm có ảnh hưởng gì không ạ?!

Tuanmecsedec
24-08-2016, 19:57
Anh Tuấn cho em hỏi nếu e đang viêm họng nhưng không sốt em đi xét nghiệm có ảnh hưởng gì không ạ?!

Viêm họng thì không sao.

Lining
25-08-2016, 21:23
Anh Tuấn cho em hỏi mấy hôm nay em có uống thuốc viêm họng mặc dù đã bớt nhưng vẫn còn ho (không sốt)? Ngoài ra, em cũng gần đến ngày xét nghiêm rồi, em có nên ngừng uống thuốc để xét nghiêm không ạ?!

Không Ngừng Bước
25-08-2016, 23:45
Anh Tuấn cho em hỏi mấy hôm nay em có uống thuốc viêm họng mặc dù đã bớt nhưng vẫn còn ho (không sốt)? Ngoài ra, em cũng gần đến ngày xét nghiêm rồi, em có nên ngừng uống thuốc để xét nghiêm không ạ?!

Thuốc viêm họng k làm ảnh hưởng tới KQ XN. bạn cứ tiếp tục điều trị viêm họng như bt.

Tuanmecsedec
26-08-2016, 07:10

Thuốc viêm họng không ảnh hưởng đến xét nghiệm HIV bạn.

Lining
26-08-2016, 08:52
Em cám ơn các anh. Anh Tuấn cho e hỏi nếu em xét nghiệm ở ngày thứ 22 sau nguy có thì kết quả khả quan không anh? Chủ nhật này em tính lên Hoà hảo làm xét nghiệm combo, không rõ là Hoà Hảo có làm ngày chủ nhật không anh?

Tuanmecsedec
26-08-2016, 08:57
Em cám ơn các anh. Anh Tuấn cho e hỏi nếu em xét nghiệm ở ngày thứ 22 sau nguy có thì kết quả khả quan không anh? Chủ nhật này em tính lên Hoà hảo làm xét nghiệm combo, không rõ là Hoà Hảo có làm ngày chủ nhật không anh?

Chủ nhật Hòa Hảo làm việc chỉ 1 buổi tới 12h00.Vấn đề của bạn xét nghiệm chỉ để giải tỏa tâm lý thôi,vì ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi.

Còn về thời gian xét nghiệm bạn hỏi,nếu không muốn lăn tăn khi đã nhận kết quả thì để 28 ngày xét nghiệm phương pháp HIV Combo.

Lining
26-08-2016, 09:16
Vâng em cám ơn anh Tuấn và ban quản trị. Do em stress quá nên phải xét nghiệm thôi ạ!

Lining
26-08-2016, 18:38
Gần đến ngày xét nghiệm mình stress càng nặng thêm. Hy vọng mình sẽ AT. Các anh cho em hỏi nếu khi GMD tháo bao cao su mà cảm giác BCS còn vướng và ma sát vào dương vật thì bao cao su không rách phải không ạ? Xin lỗi do em stress quá nên hỏi lại.

songchungvoi_HIV
26-08-2016, 18:49
Gần đến ngày xét nghiệm mình stress càng nặng thêm. Hy vọng mình sẽ AT. Các anh cho em hỏi nếu khi GMD tháo bao cao su mà cảm giác BCS còn vướng và ma sát vào dương vật thì bao cao su không rách phải không ạ? Xin lỗi do em stress quá nên hỏi lại.
KQ XN sẽ trả lời câu hỏi này cho bạn

Tuanmecsedec
26-08-2016, 19:39

Chủ đề của bạn,ban quản trị tư vấn rất nhiều rồi,đề nghị bạn đọc lại.

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì đi xét nghiệm vậy nhé.

Lining
28-08-2016, 08:03
Em cám ơn anh Tuấn và Ban quản trị tư vấn cho em trong thời gian qua. Hôm nay em đã xét nghiêm combo ở Hoà Hảo thời điểm 22 ngày với hành vi qhtd không kiểm tra BCS sau khi qh xong. Anh Tuấn và Bqt cho em hỏi với kết quả này đã khả quan chưa a? Và cần xn lại ở thời điểm 28 ngày không ạ?

Charles
28-08-2016, 08:08
Em cám ơn anh Tuấn và Ban quản trị tư vấn cho em trong thời gian qua. Hôm nay em đã xét nghiêm combo ở Hoà Hảo thời điểm 22 ngày với hành vi qhtd không kiểm tra BCS sau khi qh xong. Anh Tuấn và Bqt cho em hỏi với kết quả này đã khả quan chưa a? Và cần xn lại ở thời điểm 28 ngày không ạ?

Theo bạn kết quả này đã khả quan chưa, khi mà BQT đã tư vấn không có nguy cơ.

songchungvoi_HIV
28-08-2016, 10:35
Bạn có XN tiếp KQ vẫn ko thể thay thế từ AT ra DT

Tuanmecsedec
29-08-2016, 06:53
Bạn coi có chổ nào mà ban quản trị tư vấn cho bạn có nguy cơ không?. Mà bạn hỏi kết quả này có khả quan không.

Lining
29-08-2016, 08:18
Em cám ơn các anh và bqt đã tư vấn. Vậy em đỡ lo rồi ạ. Em đợi 28 ngày làm xn lần cuối để giải toả lo lắng ạ!

Lining
29-08-2016, 10:23
Àh A Tuấn cho em hỏi combo 22 ngày AT có giá trị nhiều không ạ?

Tuanmecsedec
29-08-2016, 10:28
Àh A Tuấn cho em hỏi combo 22 ngày AT là khả quản không ạ?!

Bạn có nguy cơ đâu mà khả quan hay không khả quan.Mà 22 ngày âm tính với HIV Combo dù có nguy cơ thật sự thì cũng là 1 tín hiệu khả quan cao.

songchungvoi_HIV
29-08-2016, 12:22
Àh A Tuấn cho em hỏi combo 22 ngày AT có giá trị nhiều không ạ?
Bạn có XN đến già KQ vẫn thế

Lining
02-09-2016, 11:29
Ngày mai 3/9 là đúng 28 ngày, em dự tính test combo ở Hoà hảo để chốt lại. Các anh/chị cho em hỏi ngày mai Hoà Hảo có làm việc không ạ?

songchungvoi_HIV
02-09-2016, 12:09
Ngày mai 3/9 là đúng 28 ngày, em dự tính test combo ở Hoà hảo để chốt lại. Các anh/chị cho em hỏi ngày mai Hoà Hảo có làm việc không ạ?
Qua thứ 2 đi XN là khỏi phải hỏi

Tuanmecsedec
02-09-2016, 14:27

Hòa Hảo ngày mai có làm việc.

Lining
03-09-2016, 07:24
Hôm nay đúng 28 ngày kể từ khi có nguy cơ, em lên hoà hảo test combo cho kết quả AT. Với kết quả này em đã xả stress hoàn toàn rồi phải không a Tuấn và ban quản trị?!

Tuanmecsedec
03-09-2016, 07:44
Hôm nay đúng 28 ngày kể từ khi có nguy cơ, em lên hoà hảo test combo cho kết quả AT. Với kết quả này em đã xả stress hoàn toàn rồi phải không a Tuấn và ban quản trị?!

Ngay từ đầu ban quản trị tư vấn cho bạn là không có nguy cơ rồi,vì vậy bạn yên tâm 100% kết quả này.

Lining
03-09-2016, 12:29
Vâng em cám ơn a Tuấn và ban quản trị đã tư vấn cho em trong thời gian qua. Em chúc a Tuấn và ban quản trị sức khoẻ dồi dào ạ.

Dalat
03-09-2016, 12:32
An toàn rồi bạn, chúc mừng bạn nhé! Vui chơi lễ 2 ngày còn lại đi nhé!

Lining
03-09-2016, 12:43
Vâng mình cám ơn bạn Dalat nha. Mình cũng chúc bạn Dalat có kỳ lễ vui vẻ nha :)