PDA

View Full Version : Xin anh Tuấn và mọi người tư vấn giúp em với,xem trường hợp của em! :(

thelastunicorn
13-07-2013, 07:21
Tình hình là thế này: em năm nay 20,cách đây đúng 1 tuần(chiều thứ 7 ngày 6 tháng 7 năm 2013 tầm 3 hay 4h gì đó),em và ông anh họ đã rủ nhau đi chơi gái,vì đây là lần đầu tiên quan hệ nên em cũng không có nhiều kinh nghiệm lắm,vì ngày xưa cùng lắm cũng chỉ dám xem phim sex rồi thủ dâm là cùng! hic hic.Vì là lần đầu tiên nên em cũng ngại ngại,,nó bảo em vào rửa đi,em vào và lấy nước rửa qua dương vật!! Em có mang Bao Cao Su khi quan hệ nhé! Lúc đầu,khi chưa làm gì cả,con bé đó nó hỏi có "" thổi kèn " không thì em dứt khoát là không.SAu đó nó đeo bao vào cho em.Em có các hành vi sau đây,anh và mọi người xem rồi có thể loại bỏ trường hợp nào không:

1-Đầu tiên,em làm đồng thời cả 2 việc: hôn ngực con bé đó và lấy tay sờ bên ngoài âm đạo của nó tầm 1 phút,sau đó bỏ tay ra nhưng không thấy có cái gì nhớt nhớt ở âm đạo cả.Trường hợp đầu tiên sao ạ?
2- Tiếp theo đó,em hôn miệng nó,cụ thể là lưỡi chạm lưỡi tầm hơn phút thì nó không cho em hôn nữa..Em đang lo là khi em hôn nó như thế,mà em lại đang bị nhiệt miệng.Giả sử,nó có bị HIV thì trong nước bọt có chưa virus HIV không? và nếu có thì trong nước bọt có nhiều không? Em cũng không rõ là miệng nó có bị làm sao không,nếu không may nó có bệnh gì về răng miệng thì có nhiều khả năng lây qua vết thương do nhiệt miệng của em không?Và tỉ lệ có cao không?
3- Tiếp theo,sau khi nó không cho hôn nữa,nó bảo em chơi nó đi và chúng em bắt đầu giao hợp.Thế là nó cầm DV em đút từ từ vào Â.Đ của nó,được mấy phút mãi mà không ra.Thế là em bảo nó chuyển từ tư thế nó nằm ngửa và dạng háng ra sang tư thế giống như các trâu hay bò thường làm đấy! Được lúc,mãi chẳng ra,nó lại ngồi lên bụng em nhưng cũng không ra,cuối cùng lại quay về tư thế ban đầu(dạng háng).Đang chơi thì chẳng may tuột Bao Cao Su,nhưng bao không nằm hết ở trong âm đạo mà chỉ nằm một phần thôi! Em tạm thời ngừng quan hệ,đợi nó lắp Bao Cao Su mà bị tuột ấy rồi lại làm tiếp! Vì Bao chưa ngập hết dương vật lên em đã cầm và kéo Bao lên gần sát gốc dương vật.Sao đó thấy tay nhớt nhớt,không nhầm thì đó là dịch tiết âm đạo,nó dính vào đầu ngón trỏ trái 1 ít,có vẻ như âm đạo con bé đó không ra nhiều dịch lắm,thế là em liền chùi tay xuống giường! Được lúc nữa thì ra,em suất tinh mất mấy giây thôi,sau đó rút dương vật ra khỏi âm đạo và tháo bao,quan sát thấy bao không làm sao cả,lượng tinh dịch còn nhiều! TRường hợp thứ 3 này có khả năng cao không ạ? ( từ lúc bắt đầu quan hệ đến lúc kết thúc tầm 20 phút)
4- Sau đó,em vào nhà tắm và vất bao vào thùng rác.Rửa tay qua loa,sau đó lấy tay hứng nước từ vòi nước rửa qua mặt! Hic,không biết tay mình như thế đã sạch chưa mà lại dám cho lên mặt,mặt em có vài cái mụn trứng cá nữa,lo quá! SAu đó rửa mặt xong em liền rửa dương vật.Lúc đầu rửa dương vật bằng nước thường,sau đó thấy cục xà bông gần đó( xà bông của nhà nghỉ đó) dùng cũng gần hết rồi em liền xoa và rửa dương vật.Cục xà bông cũng gần hết rồi,còn ít,vì nằm ngay cửa sổ mà lại có chút nắng chiếu vào nên xà bông cũng khô quắt lại.Rửa xong vì không có khăn nên em lấy ít giấy vệ sinh(cuộn giấy vệ sinh chưa dùng qua lần nào nhé) và chùi. Nhưng em sợ,nếu có người nào đó lúc trước dùng cục xà bông ấy mà em dùng lại như thế liệu có khả năng lây bệnh không? Tỷ lệ trường hợp 4 này có cao không?
-Sau đó,em về nhà..Tầm hơn tiếng sau thì em đi tắm,vẫn sợ sợ lên lại dùng xà bông sát lần nữa! Không hiểu sao ,từ lúc quan hệ mới có 1, 2 tiếng thôi mà em thấy như kiểu bị dị ứng ấy,lúc nhiều lúc ít,nó ngứa toàn thân(chủ yếu trên người chứ cơ quan sinh dục không có hiện tượng gì),em gãi chỗ ngứa cũng không thấy đỏ lên! Sáng hôm sau( chủ nhật ngày 7 tháng 7) vẫn hơi ngứa xong lúc lại thôi! Sáng thứ 2( ngày 8 tháng 7) em lên Hà Nội để đi học.Trời thì nắng,đến Hà Nội lúc trưa,đi bộ mấy trăm mét thì đến phòng trọ,đói.Về đến phòng nghĩ đến sex thế nào em lại thủ dâm 2 lần nữa,không biết có phải đói kết hợp thủ dâm không mà em mệt quá.Thấy người mệt lại lo lắng,em nghĩ không biết có phải mình đã nhiễm HIV không( em gan nhỏ lắm,có chuyện gì em cũng toàn nghĩ nhiều,nghĩ linh tinh).Tối hôm thứ 2 đó lại còn ăn ít nữa! Đến thứ 3 thì thấy sốt trong người,người mệt mỏi,có lúc sờ lên trán,nóng lạnh thất thường,tình trạng này kéo dài 2, 3 hôm.Chiều thứ 5 em có đi đến nhà và thăm 1 người bạn( tầm hơn 3 h chiều,trời vẫn còn nắng nhưng không gắt lắm),tối về thấy giọng bắt đầu khàn khàn và hơi đau đầu,em liền mua 3 liều thuốc cảm cúm thông thường uống,đến thứ 6 cũng đỡ đỡ nhưng có vẻ vẫn sốt nhẹ!
Đến hôm qua thứ 6 ngày 12/07) em thấy hơi đau cơ bên tay trái.Hôm nay,thứ 7 ( 13/07 ),tức là đúng 1 tuần sau quan hệ thì em có cảm giác như 2 bên nách nổi hạch,không đau.
Em lo quá mọi người ạ,mới có đúng 1 tuần thôi mà em đã phải trằn trọc bao đêm rồi,nhìn đâu cũng thấy HIV……Xin mọi người xem tỷ lệ lây nhiễm của em có sao không nếu con bé đó không may bị bệnh,em xin cảm ơn!

Và như em thì đến bao giờ đi xét nghiệm cho kết quả chính xác nhất ? Thường thường,nếu bị nhiễm HIV thì các triệu chứng ở giai đoạn đầu như đau đầu,phát ban,nổi hạch….sau bao lâu sẽ xuất hiện? và xuất hiện trong bao lâu ?

Tuanmecsedec
13-07-2013, 08:04
Đọc bài của bạn dài thật,y như sớ táo quân trình Ngọc Hoàng http://localhost:57717/Images/Emoticons/msp_flapper.gif.Trả lời không dám trích dẫn bài bạn luôn.http://localhost:57717/Images/Emoticons/eusa_dance.gif.

Vấn đề của bạn chỉ có chú ý ở điểm 3,bạn bị tuột bao cao su không biết luc nào hay vừa tuột phát hiện liền.Nếu không biết lúc nào là có nguy cơ.

Còn vấn đề ở điểm 1,2,4 Không làm lây nhiễm HIV,nhất là điểm 2 nước bọt hoàn toàn không làm lây nhiễm HIV ,vì không có vi rút hoặc có không đủ lây nhiễm.

ledangbao
13-07-2013, 08:21
Tả giống văn tả cảnh quá.Lần sau ngắn gọn xúc tích nha

thanh88
13-07-2013, 08:34
nguy cơ nằm trong trường hợp tuột bao, nhưng tôi thấy bạn nói là dừng lại và deo lại ah> bạn có biết nó tuột và dừng lại luôn không?
nếu có thì yên tâm đi nhé,
còn những triệu chứng thì không đến sớm thế đâu.
bạn muốn đi xn thì đi làm combo sau khi có nguy cơ 4 đến 6 tuần nhé.
chúc bạn may mắn và lần sau tránh xa những cái trò giải trí bóc bánh trả tiền này nhé
chúc bạn khỏe và vui,

thanh_8806

thelastunicorn
13-07-2013, 14:13
em nhớ lúc đó cảm thấy bao tuột,con bé kia nó cũng phát hiện ra,nó bảo em thôi và đeo vào! hic hic,nhưng sao mà thấy lo quá,1 phần bao vẫn còn nằm trong Âm đạo mà,không thì làm sao mà rơi được! hic hic,nhưng chắc phải đi xét nghiệm cho chắc chắn,cứ thế này thì chắc em cũng không thể tập trung học được! 1 lần trót dại...hic hic

chacemchetwa
14-07-2013, 02:04
Bao tuột ra nằm trong AD như thế nào bạn?

thelastunicorn
14-07-2013, 08:40
có nghĩa là bao tuột hẳn ra khỏi dương vật,nhưng bao nằm 1 phần bên trong âm đạo! hic hic( 1phần thôi)