PDA

View Full Version : Giúp em sợ tinh dịch bay vào mắt

Need
09-08-2016, 22:34
Anh chị ơi, giúp em với
Ban nãy em đi xem phim ở rạp. Em vào toilet, em gặp phải một ông biến thái. Ông ta đang đứng sục. Em sợ quá bằng đi ra chỗ rửa tay cách ông ta 1m.
sau đó tầm 5s, ông ta di chuyển lại bồn rửa tay.
Ông ta vẫy vẫy tay và có gì đó bay vào mắt em. Em thấy khó chịu nên đưa tay lên dịu, thì có nghe mùi là tinh dịch. Như vậy là ông ta xuất xong là đến chỗ em liền. Ông ta chưa rửa tay.
em có nguy cơ k ạ? Em sợ quá. Anh chị giúp em với ạ

Need
09-08-2016, 22:36
Anh chị giúp em với, em run quá

Không Ngừng Bước
09-08-2016, 22:47
Anh chị ơi, giúp em với
Ban nãy em đi xem phim ở rạp. Em vào toilet, em gặp phải một ông biến thái. Ông ta đang đứng sục. Em sợ quá bằng đi ra chỗ rửa tay cách ông ta 1m.
Ông ta vẫy vẫy tay và có gì đó bay vào mắt em. Em thấy khó chịu nên đưa tay lên dịu, thì có nghe mùi là tinh dịch. Như vậy là ông ta xuất xong là đến chỗ em liền. Ông ta chưa rửa tay.
k có nguy cơ. bạn suy diễn vừa phải thôi chứ, bạn vào rồi ngta còn làm việc đó nữa hả ???

Need
09-08-2016, 22:49
k có nguy cơ. bạn suy diễn vừa phải thôi chứ, bạn vào rồi ngta còn làm việc đó nữa hả ???
Dạ em không có suy diễn đâu anh, em sợ đến run người và không đi được luôn ạ. Em đưa tay lên dụi thì nhận thấy là tinh dịch ạ. Lúc em tới chắc ổng vừa xuất xong ;((
anh ơi em lo quá

Không Ngừng Bước
09-08-2016, 22:51
Dạ em không có suy diễn đâu anh, em sợ đến run người và không đi được luôn ạ. Em đưa tay lên dụi thì nhận thấy là tinh dịch ạ. Lúc em tới chắc ổng vừa xuất xong ;((
anh ơi em lo quá
dù có như vậy cũng k có nguy cơ.

Need
09-08-2016, 22:53
Dạ anh giúp em tư vấn vì sao k có nguy cơ dc k ạ? Em đọc thấy bảo tinh dịch dính lên niêm mạc là có nguy cơ ạ? Em k có ý hạch sách kiến thức đâu ạ? Mà do em lo đến run người không làm dc gì?

Need
09-08-2016, 23:07
Anh ơi, giúp em với. Em lo lắm

Không Ngừng Bước
09-08-2016, 23:13
Dạ anh giúp em tư vấn vì sao k có nguy cơ dc k ạ? Em đọc thấy bảo tinh dịch dính lên niêm mạc là có nguy cơ ạ? Em k có ý hạch sách kiến thức đâu ạ? Mà do em lo đến run người không làm dc gì?

HIV trong tinh dịch sẽ bị bất hoạt chỉ trong tích tắc. Khi nào tinh dịch được phun thẳng từ dv vào niêm mạc mắt bạn thì mới có nguy cơ.

Need
09-08-2016, 23:17
Dạ khoảng cách từ chỗ ông ta đến chỗ em tầm 1m nên chỉ đi hết 3s thôi anh. 3s là nó bất hoạt chưa anh?

Không Ngừng Bước
09-08-2016, 23:24
Dạ khoảng cách từ chỗ ông ta đến chỗ em tầm 1m nên chỉ đi hết 3s thôi anh. 3s là nó bất hoạt chưa anh?

Yên tâm k có nguy cơ như vậy. đừng cố gán ghép cho mình cái nguy cơ để rồi lại sinh bệnh.

Need
09-08-2016, 23:27
Dạ mọi cái em kể đều là sự thật ạ nên em lo lắm anh. Em bị yếu tâm lý nữa nen càng lo. Em sợ nên định dùng pep, mà pep lại hại gan nên em k biết sao lun. Anh ơi, em đang hoang man cực độ. 3s nó bất hoạt chưa anh?

Không Ngừng Bước
09-08-2016, 23:31
Dạ mọi cái em kể đều là sự thật ạ nên em lo lắm anh. Em bị yếu tâm lý nữa nen càng lo. Em sợ nên định dùng pep, mà pep lại hại gan nên em k biết sao lun. Anh ơi, em đang hoang man cực độ. 3s nó bất hoạt chưa anh?

Dạ rồi ạ!!!

Need
09-08-2016, 23:36
Dạ rồi ạ!!!
Dạ là sao ạ? :((
anh ơi, em lo quá. Hay uống pep cho an tâm ạ?

Tuanmecsedec
10-08-2016, 06:53
Anh chị ơi, giúp em với

Bạn đã điện thoại trực tiếp cho Tuanmecsedec hỏi rồi và được trả lời không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Need
10-08-2016, 07:29
Dạ mà anh ơi, tinh dịch thật ạ, chứ k phải nước. Em nói thật

Tuanmecsedec
10-08-2016, 07:32
Dạ mà anh ơi, tinh dịch thật ạ, chứ k phải nước. Em nói thật

Bạn suy diễn thôi,làm gì có chuyện cách xa 1m mà vẫy tinh dịch bay tùm lum.Rửa tay ở bồn nước thì nước bắn vào chứ tinh dịch gì.

Cho dù có như thế nào thì cũng không sao.Khi nào mà người ta đưa dương vật bắn tinh dịch thẳng vào con mắt bạn thì mới lo.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Need
10-08-2016, 07:41
Dạ k phải là đứng xa 1m, ông ta tự sướng xong rồi đi lại gần em, cách có chưa đến 1 cánh tay ạ. Lúc này ông ta vẫy tay và tinh dịch bay vô mắt em ạ. Chắc là tinh dịch ông ta vừa xuất là dình vào tay. Anh ơi, em kể thật ạ. Em lo đến k ngủ được. Em k có suy diễn hay bịa chuyện để bản thân lo lắng đâu anh. Em có nguy cơ không ạ ?

Tuanmecsedec
10-08-2016, 07:42
Dạ k phải là đứng xa 1m, ông ta tự sướng xong rồi đi lại gần em, cách có chưa đến 1 cánh tay ạ. Lúc này ông ta vẫy tay và tinh dịch bay vô mắt em ạ. Chắc là tinh dịch ông ta vừa xuất là dình vào tay. Anh ơi, em kể thật ạ. Em lo đến k ngủ được. Em k có suy diễn hay bịa chuyện để bản thân lo lắng đâu anh. Em có nguy cơ không ạ ?

Tuanmecsedec khẳng định không có nguy cơ.

Need
10-08-2016, 07:48
Dạ em cám ơn anh,
anh cho em hỏi là những gì em kể, anh hãy tin em là sự thật đi ạ, như vậy em có lo không anh khi bị dính tinh dịch vào mắt? Em thật sự hoang man và đang định đi mua pep vì em đọc trên dd thấy bảo dính tinh dịch vào mắt là có nguy cơ

Tuanmecsedec
10-08-2016, 07:50
Dạ em cám ơn anh,
anh cho em hỏi là những gì em kể, anh hãy tin em là sự thật đi ạ, như vậy em có lo không anh khi bị dính tinh dịch vào mắt? Em thật sự hoang man và đang định đi mua pep vì em đọc trên dd thấy bảo dính tinh dịch vào mắt là có nguy cơ

Need
10-08-2016, 07:52
Dạ là em gọi đến anh hả anh?

Need
10-08-2016, 11:05
Mọi người tư vấn giúp em với, em lo quá. Em nói thật chứ k có dựng chuyện để thêm lo đâu ạ

Không Ngừng Bước
10-08-2016, 11:22
Mọi người tư vấn giúp em với, em lo quá. Em nói thật chứ k có dựng chuyện để thêm lo đâu ạ
bạn đã đc tư vấn đầy đủ. bạn đọc lại đi. k tin thì chờ ngày đi XN thôi.

Lục Giang
10-08-2016, 11:23
[QUOTE=Need;375101]Mọi người tư vấn giúp em với, em lo quá. Em nói thật chứ k có dựng chuyện để thêm lo đâu ạ[/QUOTE
ơ hay đã tư vấn rồi đó thay, nếu ko tin thì bạn cứ chờ đi xn vây nhé

Need
10-08-2016, 11:37
Dạ em đọc bài trên dd bảo có dính tinh dịch vào mắt là có nguy cơ, nên em k hiểu lắm trường hợp của em nên mấy anh giải thích cho em hiểu cho em an tâm với ạ. Em bị dính tinh dịch bay vào mắt sau khi xuất 3-5 giây

Lục Giang
10-08-2016, 11:44
Dạ em đọc bài trên dd bảo có dính tinh dịch vào mắt là có nguy cơ, nên em k hiểu lắm trường hợp của em nên mấy anh giải thích cho em hiểu cho em an tâm với ạ. Em bị dính tinh dịch bay vào mắt sau khi xuất 3-5 giây

bạn đừng suy diễn hoang tưởng nữa, tinh dịch đặc quánh hơn nước và có độ bám dính hơn nước, nên khi dính ở tay người ta vẫy thì nó sẽ bay nguyên bãi , vậy sẽ đầy cả mắt bạn đấy, bạn ko tin cứ thử xem, cho tinh dịch của mình lên tay rồi vẫy mạnh xem nó bay nguyên bãi hay 1 giọt?
̣ko ai vô ý thức và bênh hoạn đến mức thủ dâm mà thấy người khác vào vẫn vô tư và còn đến gần bạn như vậy, , đnag làm việc đó mà thấy người khác vào thì xầu hổ đến chết ý chứ. thật hoang đườmg
khi nào người ta đè bạn ra vè xịt thangử tinh vào mắt bạn thì hãy lo, H ko lây kiểu gián tiếp qua trung gian từ tinh dịch qua tay rồi từ tay qua mắt
nnững gì cần tư vấn đã tư vấn rõ rnàg, bạn nên đọc lại và suy nghĩ, nếu ko tin thì cứ chờ đi xn, và ko tin thì đừng hỏi nữa

Need
10-08-2016, 11:54
bạn đừng suy diễn hoang tưởng nữa, tinh dịch đặc quánh hơn nước và có độ bám dính hơn nước, nên khi dính ở tay người ta vẫy thì nó sẽ bay nguyên bãi , vậy sẽ đầy cả mắt bạn đấy, bạn ko tin cứ thử xem, cho tinh dịch của mình lên tay rồi vẫy mạnh xem nó bay nguyên bãi hay 1 giọt?
̣ko ai vô ý thức và bênh hoạn đến mức thủ dâm mà thấy người khác vào vẫn vô tư và còn đến gần bạn như vậy, , đnag làm việc đó mà thấy người khác vào thì xầu hổ đến chết ý chứ. thật hoang đườmg
khi nào người ta đè bạn ra vè xịt thangử tinh vào mắt bạn thì hãy lo, H ko lây kiểu gián tiếp qua trung gian từ tinh dịch qua tay rồi từ tay qua mắt
nnững gì cần tư vấn đã tư vấn rõ rnàg, bạn nên đọc lại và suy nghĩ, nếu ko tin thì cứ chờ đi xn, và ko tin thì đừng hỏi nữa
Dạ em cám ơn đã tư vấn cho em ạ
nhưng em không có xạo anh đâu :(( em nói thật mà các anh, em đâu khùng gì mà bịa ra để thêm lo rồi mất ăn ngủ ôm đau. Ông ta có sục và sau đó đi đến chỗ em rửa tay, tầm 5s
5s thì nó đã bất hoạt chưa anh???

Lục Giang
10-08-2016, 11:55
Dạ em cám ơn đã tư vấn cho em ạ
nhưng em không có xạo anh đâu :(( em nói thật mà các anh, em đâu khùng gì mà bịa ra để thêm lo rồi mất ăn ngủ ôm đau. Ông ta có sục và sau đó đi đến chỗ em rửa tay, tầm 5s
5s thì nó đã bất hoạt chưa anh???
yên tâm, H ko lây qua trung gian, khi ra môi trường vi rut H nhanh chóng bất hoạt và đặc biết ko lây nhiễm qua trung gian,

Need
10-08-2016, 12:00
Dạ em có đọc các bài của các anh bảo là sẽ bị bất hoạt nhanh chóng, mà của em chỉ có 5s như vậy nó bất hoạt chưa ạn? Em sợ đến run người k đi đc, k ngủ dc và sáng cực khó thở

Lục Giang
10-08-2016, 12:03
Dạ em có đọc các bài của các anh bảo là sẽ bị bất hoạt nhanh chóng, mà của em chỉ có 5s như vậy nó bất hoạt chưa ạn? Em sợ đến run người k đi đc, k ngủ dc và sáng cực khó thở
đề nghị đọc lại những gì đã tư vấn, đừng cố tình spam như vậy
chúng tôi ko tư vấn bừa, ko tin bạn cứ đi xn vậy nhé
từ giờ tôi sẽ ko vào topic này nữa, vì thấy ko cần thiết tư vấn thêm

Need
10-08-2016, 12:07
Dạ anh đừng bỏ em :(( em lo lắng tuyệt vọng luôn ạ. :(( em k biết làm gì lúc này lun anh ơi,

Charles
10-08-2016, 14:46
Anh chị ơi, giúp em với

Bạn chỉ suy diễn thôi, họ chỉ vẩy tay thì làm gì mà tinh dịch bay vào mắt bạn được. Tình huống này không có nguy cơ.

Need
10-08-2016, 17:28
Dạ các anh ơi, em mới đi bệnh viện về
chiều nay em dei pasteur, nhiệt đới và phạm ngọc thạch
đầu tiên ở pasteur có một ông bác sĩ lớn tuổi, sau khi trình bày thì bảo có nguy cơ thấp, rồi bảo em đi xét nghiệm. Em thấy hơi kì lạ vì kết quả xét nghiệm thì 5 hôm sau mới có nên em qua Nhiệt đới. Lúc qua nhiệt đới thì tham vấn viên hiv về rồi, nên chị tham vấn viêm gan tư vấn em, bảo có nguy cơ, mún uống thuốc thì lên lầu.
cái em lo quá chạy qua Phạm Ngọc Thạch, cô tư vấn bảo là hầu như không có nguy cơ. Rồi em chạy lại Pasteur một lần nữa, em xin đụơc bác sĩ khác tư vấn. Lúc này bác sĩ tư vấn là bác sĩ nữ, bác sĩ bảo em là không có nguy cơ nhưng 03 tháng sau thì đi xn
dạ em không hề bịa chuyện đâu ạ. Anh chị ơi, có tinh dịch bay vô mắt em thật mà :(( em lo quá ạ, em chạy ngược chạy xuôi giữa trưa, lòng em như lửa. Càng đi bệnh viện em càng hoảng sợ
anh chị bỏ mặc em thì em không biết xoay sở sao luôn ạ,

Need
10-08-2016, 18:47
Các anh đừng bỏ mặc em, em thật sự cần các anh giúp đỡ

Need
10-08-2016, 20:20
Các anh chị ơi, mọi người đừng bỏ mặc em. Em đang rối quá ạ, em đã có suy nghĩ tiêu cực, em sợ quá rồi anh chị ơi, em làm gì đâu ạ, mọi người đừng bỏ mặc em. Em xin mọi người

Tuanmecsedec
10-08-2016, 20:20

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì đi xét nghiệm vậy nhé.

Need
10-08-2016, 20:26
Dạ em có tin, em nói thật là em rất tin các anh nên em mới hỏi nhiều như vậy ạ
Do có 1 bác sĩ bên pasteur và chị tham vấn bên nhiệt đới bảo là có nguy cơ thấp. Còn 1 bác sĩ khác ở pasteur và chị tham vấn bên phạm ngọc thạch bảo là không. Như vậy em mới khó nghĩ và cảm thấy lo ạ. Em k biết làm gì hết, em cứ khóc, rồi lo nghĩ. Em có các anh để hỏi, chứ lòng em nặng trĩu, em sợ quá các anh ơi. Em nói thật đấy, em sợ quá

Tuanmecsedec
10-08-2016, 20:29
Dạ em có tin, em nói thật là em rất tin các anh nên em mới hỏi nhiều như vậy ạ
Do có 1 bác sĩ bên pasteur và chị tham vấn bên nhiệt đới bảo là có nguy cơ thấp. Còn 1 bác sĩ khác ở pasteur và chị tham vấn bên phạm ngọc thạch bảo là không. Như vậy em mới khó nghĩ và cảm thấy lo ạ. Em k biết làm gì hết, em cứ khóc, rồi lo nghĩ. Em có các anh để hỏi, chứ lòng em nặng trĩu, em sợ quá các anh ơi. Em nói thật đấy, em sợ quá

+ Đối với tất cả ban quản trị chúng tôi khi điều hành một diễn đàn tư vấn hoàn toàn miễn phí,tức là không thu bất kỳ bạn và các bạn 1 đồng xu nào và chúng tôi bỏ tâm huyết ra để tư vấn giúp đỡ cho mọi người cũng là giúp cho phòng chống HIV của Việt Nam để mọi người hiểu hơn tác hại dẫn đến con đường lây nhiễm HIV và giúp cho mọi người nhìn ra hiểu rõ để không phân biệt đối xử kỳ thị với người có HIV.

+ Tôi là nick Tuanmecsedec là Admin điều hành cao nhất diễn đàn và một số Smod khi tham gia điều hành diễn đàn cũng như tư vấn điều có qua các lớp tập huấn và có bằng cấp.

+ Nên chúng tôi ở đây nói cho bạn và các bạn rõ,ban điều hành chúng tôi không rảnh mà lên đây tư vấn bừa.Các bạn nên hiểu nếu chúng tôi tư vấn bừa,không chỉ tác hại chính riêng cho bạn mà sẽ làm tác hại cho tất cả cộng đồng.

_ Ví dụ,các bạn có nguy cơ chúng tôi nói có,để các bạn còn biết lo đi xét nghiệm và phòng tránh cho người thân hoặc các bạn đã xét nghiệm an toàn thì chúng tôi nói đã an toàn

Need
10-08-2016, 20:35
Dạ em khẳng định là em tin anh chị ạ.
nhưng em k biết làm gì lúc này anh ơi, bác sĩ còn nói z em lo muốn điên.
Em k biết tả sao tình cảnh em lúc này, em run lắm anh. Em gồng lên để mọi người nhà em không biết em lo, mà lòng em nặng trĩu, mọi thứ như em kiệt sức. anh ơi, em nói thật với anh là có tinh dịch của ông đó bay vô mắt sau khi xuất là 5s. 5s nó bất hoạt chưa anh? Em k có nói xạo anh đâu, ông ta biến thái nên em lo. Anh ơi, em không có bịa chuyện mà :(

Tuanmecsedec
10-08-2016, 20:40
Dạ em khẳng định là em tin anh chị ạ.
nhưng em k biết làm gì lúc này anh ơi, bác sĩ còn nói z em lo muốn điên.
Em k biết tả sao tình cảnh em lúc này, em run lắm anh. Em gồng lên để mọi người nhà em không biết em lo, mà lòng em nặng trĩu, mọi thứ như em kiệt sức. anh ơi, em nói thật với anh là có tinh dịch của ông đó bay vô mắt sau khi xuất là 5s. 5s nó bất hoạt chưa anh? Em k có nói xạo anh đâu, ông ta biến thái nên em lo. Anh ơi, em không có bịa chuyện mà :(

Tư vấn thì ban quản trị đã tư vấn rồi,bạn đừng Spam lập lại câu hỏi.Lần cuối bạn cảm thấy không tin thì đi xét nghiệm.Nếu bạn vẫn còn Spam lập lại câu hỏi có nguy cơ hay không thì Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.

Need
10-08-2016, 20:48
Dạ em xin anh đừng khoá chủ đề em lại, các anh là nơi em có thể được hỏi. Các anh cho em cảm giác được quan tâm
anh ơi, em xin anh trả lời em một lần nữa dc k anh là em an toàn trong mọi tình huống em kể đúng không anh? Anh đừng bỏ mặc em ạ, không em sợ em làm bậy

Tuanmecsedec
10-08-2016, 20:50
Dạ em xin anh đừng khoá chủ đề em lại, các anh là nơi em có thể được hỏi. Các anh cho em cảm giác được quan tâm
anh ơi, em xin anh trả lời em một lần nữa dc k anh là em an toàn trong mọi tình huống em kể đúng không anh? Anh đừng bỏ mặc em ạ, không em sợ em làm bậy

Tuanmecsedec khẳng định lần cuối bạn không có nguy cơ.

Need
10-08-2016, 20:52
Trong mọi trường hợp em đã kể phải không anh?

Tuanmecsedec
10-08-2016, 20:53
Trong mọi trường hợp em đã kể phải không anh?

Hình như bạn cố tình Spam bài.

Lục Giang
10-08-2016, 20:55
Hình như bạn cố tình Spam bài.

topic này thiết nghĩ nên dừng lại tại đây, chỉ 1 hành vi ko nguy cơ nhưng kéo dài tận 3 trang nhưng vẫn quanh quẩn 1 câu hỏi,

Need
10-08-2016, 20:59
Dạ em k có spam bài, em sợ là các anh k tin em, nghĩ em hoang tưởng chứ làm gì có chuyện đó nên em sợ ạ. Em k có bịa chuyện đâu, do em có gọi trực tiếp thì các anh bảo làm sao tinh dịch bay vô mắt được nên em mới trình bày để các anh tin ạ. Các anh tin em đi :((

Giaitoaloau
10-08-2016, 21:04
Dạ em k có spam bài, em sợ là các anh k tin em, nghĩ em hoang tưởng chứ làm gì có chuyện đó nên em sợ ạ. Em k có bịa chuyện đâu, do em có gọi trực tiếp thì các anh bảo làm sao tinh dịch bay vô mắt được nên em mới trình bày để các anh tin ạ. Các anh tin em đi :((

Bạn đang quá khủng hoảng và stress..!Bạn như một sa mạc thiếu nước,mọi câu trả lời đều ko làm bạn đỡ đc cơn khát,vậy bạn chỉ còn cách đợi đủ 28 ngày tức 4 tuần làm cái XN combo mới có khả năng giải đc cơn khát của bạn.

Need
10-08-2016, 21:09
Bạn đang quá khủng hoảng và stress..!Bạn như một sa mạc thiếu nước,mọi câu trả lời đều ko làm bạn đỡ đc cơn khát,vậy bạn chỉ còn cách đợi đủ 28 ngày tức 4 tuần làm cái XN combo mới có khả năng giải đc cơn khát của bạn.
Dạ em còn trong 72h nên em phân vân. Em tin diễn đàng nên không dùng pep, còn bác sĩ pasteur bảo có nguy cơ thấp.
Em như có hai con người đang lên tiếng, bên bảo k sao, bên bảo dùng đi. Em lại không nói với người nhà được nên càng mệt mỏi. Anh ơi, em sợ các anh ban quản trị nghĩ em hoang tưởng, tư vấn em không có nguy cơ. Em có gọi trực tiếp lun, các anh cũng bảo tinh dịch k bay vào mắt được đâu. Mà em k có dựng chuyện, điều đó làm em càng lo lắng và bức rức hơn ạ

Tuanmecsedec
10-08-2016, 21:12
Dạ em còn trong 72h nên em phân vân. Em tin diễn đàng nên không dùng pep, còn bác sĩ pasteur bảo có nguy cơ thấp.
Em như có hai con người đang lên tiếng, bên bảo k sao, bên bảo dùng đi. Em lại không nói với người nhà được nên càng mệt mỏi. Anh ơi, em sợ các anh ban quản trị nghĩ em hoang tưởng, tư vấn em không có nguy cơ. Em có gọi trực tiếp lun, các anh cũng bảo tinh dịch k bay vào mắt được đâu. Mà em k có dựng chuyện, điều đó làm em càng lo lắng và bức rức hơn ạ
Thành viên viên này tư vấn chỉ làm mất thời gian của bạn quản trị,tư vấn có nghe đâu mà tư vấn.

Với thành viên này,theo Tuanmecsedec không cần thiết tư vấn nữa.Vì ban quản trị tư vấn rất nhiều là không có nguy cơ rồi.Vì vậy từ bây giờ bất kỳ bài viết nào của thành viên khác tham gia trong chủ đề này thì Tuanmecsedec xóa không cần thông báo.

Giaitoaloau
10-08-2016, 21:19

Cái đầu bạn đang mâu thuẫn..!Bạn đi hỏi lung tung khắp nơi rốt cuộc bạn vẫn vào đây hỏi.Cho lên có trả lời như thế nào thì bạn vẫn ko tin,Và bạn cũng gọi trực tiếp rồi còn gì..!Vậy một là bạn tin vào những gì bạn trực tiếp trải qua để bình tĩnh lại bản thân.Hai là bạn tin vào những gì đc tư vấn...!Diendanhiv.vn đã cố gắng trả lời bạn hết sức có thể rồi.

Need
10-08-2016, 21:49
Dạ em biết làm phiền các anh. Nhưng quả thật em chỉ biết hỏi các anh thôi. Em không hiểu bản thân em nữa, tự dưng em lại thành ra như vậy chỉ vì một buổi đi chơi vào siêu thị rồi vô toilet. Em cũng không hiểu sao em k nhớ cái gì cụ thể được, sao em tệ vậy? Em cám ơn các anh và mong các anh đừng khoá nick em

Tịnh Tâm
10-08-2016, 22:28
Rảnh đọc lại những lời tư vấn của BQT đi bạn. Ngồi đó gõ chat mà k đọc tư vấn thì cứ ở đó mà lo lắng tào lao.:khi579288:

Need
11-08-2016, 10:16
Dạ em cám ơn các anh.
anh Tuấn và các anh trong ban quản trị ơi, em chỉ có một vấn đề duy nhất thôi ạ, đó là các anh tư vấn cho những gì EM KỂ ĐI Ạ, các anh đừng nghĩ em bịa chuyện. Các anh chỉ cần tư vấn cho những điều em kể, như vậy là em tin các anh, không lăn tăn nữa. Em sợ là các anh nghĩ em bịa chuyện nên tư vấn không có nguy cơ trong khi em kể là thật. Vì thế em cần các anh tin em và tư vấn theo trường hợp em kể có nguy cơ không ạ? Em xin hết, em k có spam bài đâu anh, em đâu có ngủ được, em không dại gì vơ stress vào người cả. Em xin các anh tư vấn với cái em kể một lần nữa thôi ạ. Em rất cần các anh. Các anh hãy tin những gì em kể đi. Em sẽ k lăn tăn nữa đâu anh Tuấn, chứ em sợ tình hình này tâm lý em bất định quá. Các anh đừng bỏ mặc em, em xin anh đấy

Tuanmecsedec
11-08-2016, 10:23
Dạ em cám ơn các anh.
anh Tuấn và các anh trong ban quản trị ơi, em chỉ có một vấn đề duy nhất thôi ạ, đó là các anh tư vấn cho những gì EM KỂ ĐI Ạ, các anh đừng nghĩ em bịa chuyện. Các anh chỉ cần tư vấn cho những điều em kể, như vậy là em tin các anh, không lăn tăn nữa. Em sợ là các anh nghĩ em bịa chuyện nên tư vấn không có nguy cơ trong khi em kể là thật. Vì thế em cần các anh tin em và tư vấn theo trường hợp em kể có nguy cơ không ạ? Em xin hết, em k có spam bài đâu anh, em đâu có ngủ được, em không dại gì vơ stress vào người cả. Em xin các anh tư vấn với cái em kể một lần nữa thôi ạ. Em rất cần các anh. Các anh hãy tin những gì em kể đi. Em sẽ k lăn tăn nữa đâu anh Tuấn, chứ em sợ tình hình này tâm lý em bất định quá. Các anh đừng bỏ mặc em, em xin anh đấy

Tuanmecsedec không cần thiết tư vấn nữa.Vì ban quản trị tư vấn rất nhiều là không có nguy cơ rồi.Để không làm loãng topic hoặc ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên có thời gian ngồi đọc lại những gì đã được tư vấn.Vì vậy Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.

Need
12-08-2016, 12:44
Các anh chị ơi, sáng nay em có đi Hào Hảo để bác sĩ tư vấn. Em kể xong thì bác sĩ bảo em qua Nhiệt đới. Em lo quá anh chị ơi, tại sao bác sĩ bảo em qua nhiệt đới vậy ạ?

Không Ngừng Bước
12-08-2016, 13:40
Các anh chị ơi, sáng nay em có đi Hào Hảo để bác sĩ tư vấn. Em kể xong thì bác sĩ bảo em qua Nhiệt đới. Em lo quá anh chị ơi, tại sao bác sĩ bảo em qua nhiệt đới vậy ạ?

Bạn cứ khùng khùng sao ấy. bao nhiêu tuổi rồi mà nhận thức chậm vậy?