PDA

View Full Version : Oral sex với gmd

Motlantrotdai90
10-08-2016, 13:00
Hôm qua em có được 1 gmd oral sex cho em 2 lần, mỗi lần khoảng 30s. Em muốn hỏi nguy cơ lây các bệnh tình dục nào ạ? Và ở hà nội thì xét nghiệm mấy bệnh này ở đâu ạ? Em cám ơn

Không Ngừng Bước
10-08-2016, 13:43
Hôm qua em có được 1 gmd oral sex cho em 2 lần, mỗi lần khoảng 30s. Em muốn hỏi nguy cơ lây các bệnh tình dục nào ạ? Và ở hà nội thì xét nghiệm mấy bệnh này ở đâu ạ? Em cám ơn
thời gian 2 lần OS khoảng 30s k liên tiếp thì k có nguy cơ với bệnh nào cả.

Motlantrotdai90
10-08-2016, 13:58
thời gian 2 lần OS khoảng 30s k liên tiếp thì k có nguy cơ với bệnh nào cả.
Thế oral sex khoảng bao lâu thì bị ạ? Em cứ đi xét nhiệm viêm gan b và giang mai cho chắc ăn. Vậy ở hn thì xét nhiệm ở đâu ạ

Charles
10-08-2016, 14:05

Oral sex không có nguy cơ với HIV vì tuyến nước bọt là môi trường kiềm (enzym) làm bất hoạt HIV, nhưng oral sex có nguy cơ với các bệnh tình dục khác như lậu, giang mai, mồng gà, viêm gan B. Trường hợp bạn có thể nói rõ hơn 2 lần OS liên tục hay có thời gian nghỉ??

Không Ngừng Bước
10-08-2016, 14:09
Thế oral sex khoảng bao lâu thì bị ạ? Em cứ đi xét nhiệm viêm gan b và giang mai cho chắc ăn. Vậy ở hn thì xét nhiệm ở đâu ạ
HN có rất nhiều địa chỉ XN. bạn muốn XN 2 bệnh đó thì chờ sau nguy cơ 1 tháng bạn XN ở BV nào cũng đc,

Motlantrotdai90
10-08-2016, 14:46
Oral sex không có nguy cơ với HIV vì tuyến nước bọt là môi trường kiềm (enzym) làm bất hoạt HIV, nhưng oral sex có nguy cơ với các bệnh tình dục khác như lậu, giang mai, mồng gà, viêm gan B. Trường hợp bạn có thể nói rõ hơn 2 lần OS liên tục hay có thời gian nghỉ??
Lần 1 và 2 cách nhau khoảng 1-2" ạ

Charles
10-08-2016, 14:48
Lần 1 và 2 cách nhau khoảng 1-2" ạ

Nếu 2 lần cách nhau 1-2 phút thì bạn yên tâm không có nguy cơ gì đâu.

Tuanmecsedec
10-08-2016, 19:32

Bạn từng lo lắng vậy mà bạn không thay đổi hành vi.Tuanmecsedec không biết bạn sợ cái gì ?.Nếu biết sợ không có ai lao đầu vào lửa 1 lần nữa.

Chủ đề: Oral sex , sau đó quan hệ dùng bcs (http://www.diendanhiv.vn/threads/42606-Oral-sex-sau-do-quan-he-dung-bcs)

Bạn yên tâm,những gì bạn kể hôm nay không có nguy cơ bệnh nào hết.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Motlantrotdai90
10-08-2016, 23:10
Hehe. Cám ơn a tuấn và các anh chị lần nữa. Em đi gmd mới trên đầu ngón tay thôi, e chỉ định bj qua bcs thôi nhưng toàn không kiềm chế được muốn thử. Lần nào bj em cũng sợ nên bảo gmd thôi luôn sau mấy chục s. Chắc lần sau không dám thật nữa. Một lần nữa cám ơn sự tư vấn của anh chị. Chắc em vẫn đi khám cho yên tâm hẳn :)