PDA

View Full Version : chân bị chảy máu

cantuvangap1991
10-08-2016, 19:55
em chào anh chị,tối qua em có đi sinh nhật bạn thì chân em hay bị ngứa rồi gãi chảy máu(gãi chảy máu ra thành giọt ở dưới đầu gối) thì lúc em say phòng rất hỗn loạn,e sợ có va chạm phải vết này của em đang chảy máu với chân các bạn xung quanh,hay chẳng may có ai cũng chảy máu mà va phải vết đó em có nguy cơ ko ạ,trong mấy người đó có nhiều người quan hệ bừa bãi ạ.mong a chị tư vấn ạ

Lục Giang
10-08-2016, 20:00
em chào anh chị,tối qua em có đi sinh nhật bạn thì chân em hay bị ngứa rồi gãi chảy máu(gãi chảy máu ra thành giọt ở dưới đầu gối) thì lúc em say phòng rất hỗn loạn,e sợ có va chạm phải vết này của em đang chảy máu với chân các bạn xung quanh,hay chẳng may có ai cũng chảy máu mà va phải vết đó em có nguy cơ ko ạ,trong mấy người đó có nhiều người quan hệ bừa bãi ạ.mong a chị tư vấn ạ

bạn chỉ hoang tưởng thôi, ko có nguy cơ gì cả đâu, làm gì mà gãi đến chảy máu thành giọt ghê vậy bạn?, mà cũng làm gì có ai như bạn mà cũng gãi chảy máu rồi đụng bạn?
vết gãi , vết trầy, suớt ko là cuẳ ngõ lây nhiễm H, và h cũng ko lây nhiễm kiểu va, quẹt, chạm vậy đâu bạn

Tuanmecsedec
10-08-2016, 20:22

Không có nguy cơ gì đâu.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

cantuvangap1991
11-08-2016, 01:43
Nhưng em gãi thế thật a ạ k phải em lamd quá đâu a

Tuanmecsedec
11-08-2016, 06:46
Nhưng em gãi thế thật a ạ k phải em lamd quá đâu a

Tuanmecsedec khẳng định bạn không có nguy cơ cho dù có như thế nào.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.