PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng cũng dùng BCS

khongthequen
11-08-2016, 04:22
Em xin chào anh chị trong diễn đàn, Ngày 6/8 do có bia rượu trong người nên em đã đi qhtd với gmd, cô ấy đeo bcs cho em vào và tha gel bôi trơn trên dv sau đó os được tầm 5p, cô ấy cho dv của em vào ad rồi bắt đầu qh khoản 10p rồi rút ra thay bcs cho em rồi lại os thêm 5p nữa do em không xuất tinh được, nên em đứng dậy và đi về. Trong quá trình qh thì em nhớ là bcs không tuột còn rách không thì em không để ý,ngày 7/8 em cảm thấy đau họng mệt mỏi trong người cho tới hôm nay(bữa đó em có uống bia và chơi suốt đêm), cho em hỏi các anh chị em có nguy cơ HIV cần đi XN không ạ?

Tuanmecsedec
11-08-2016, 06:48
Em xin chào anh chị trong diễn đàn, Ngày 6/8 do có bia rượu trong người nên em đã đi qhtd với gmd, cô ấy đeo bcs cho em vào và tha gel bôi trơn trên dv sau đó os được tầm 5p, cô ấy cho dv của em vào ad rồi bắt đầu qh khoản 10p rồi rút ra thay bcs cho em rồi lại os thêm 5p nữa do em không xuất tinh được, nên em đứng dậy và đi về. Trong quá trình qh thì em nhớ là bcs không tuột còn rách không thì em không để ý,ngày 7/8 em cảm thấy đau họng mệt mỏi trong người cho tới hôm nay(bữa đó em có uống bia và chơi suốt đêm), cho em hỏi các anh chị em có nguy cơ HIV cần đi XN không ạ?

Tình dục an toàn là gì ?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Bạn yên tâm,những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ bệnh nào hết kể cả HIV.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
11-08-2016, 07:09

Khi quan hệ trực tiếp và cả khi OS bạn đều sử dụng BCS thì bạn yên tâm không có nguy cơ với bệnh nào cả.