PDA

View Full Version : Lấy quần chip dính dịch hiv thủ dâm

cangiupdo82
11-08-2016, 15:18
A/c cho em hỏi vấn đề này với. E đang rất hoang mang.
Tình hình là em có lấy trộm 1 vài cái quần chíp của chị hàng xóm mới thay ra về để thủ dâm. Khi thủ dâm em dí đầu dv của mình vào ngay miếng vải giữa quần chíp (đũng quần). Dv của em không bị đau rát gì cả. Khi thủ dâm xong e cất ngay quần chíp chứ k mặc. Xin a/c tư vấn giúp e hai trường hợp này đi ạ :
Th1: nếu người đó có hiv. nếu đũng quần còn dịch ađ hơi ẩm thì em có nguy cơ bị hiv không ạ vì e sợ hiv chui vào lỗ sáo lúc em dí dv vào chỗ đó ạ..( lỗ sáo không thấy đau rát gì cả)
Th2: nếu quần đó có dịch hiv và bị ướt do nước mưa e lấy về thủ dâm và dí đầu dv vào đũng quần có sao không?

Tuanmecsedec
11-08-2016, 15:39
Tình hình là em có lấy trộm 1 vài cái quần chíp của chị hàng xóm mới thay ra về để thủ dâm. Khi thủ dâm em dí đầu dv của mình vào ngay miếng vải giữa quần chíp (đũng quần). Dv của em không bị đau rát gì cả. Khi thủ dâm xong e cất ngay quần chíp chứ k mặc. Xin a/c tư vấn giúp e hai trường hợp này đi ạ :
Th1: nếu người đó có hiv. nếu đũng quần còn dịch ađ hơi ẩm thì em có nguy cơ bị hiv không ạ vì e sợ hiv chui vào lỗ sáo lúc em dí dv vào chỗ đó ạ..( lỗ sáo không thấy đau rát gì cả)
Th2: nếu quần đó có dịch hiv và bị ướt do nước mưa e lấy về thủ dâm và dí đầu dv vào đũng quần có sao không?

Bạn yên tâm,những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

cangiupdo82
11-08-2016, 15:52
Nhưng em nghe nói hiv có thể chui vào lỗ sáo lúc thủ dâm mà vì lúc đó hành động thủ dâm của em cũng giống qhtd. Mong a Tuấn tu van giúp e.. vs lại nếu dịch hiv có nước thì sẽ dễ dàng xâm nhập vào lỗ sáo hơn k a??

Tuanmecsedec
11-08-2016, 16:00
Nhưng em nghe nói hiv có thể chui vào lỗ sáo lúc thủ dâm mà vì lúc đó hành động thủ dâm của em cũng giống qhtd. Mong a Tuấn tu van giúp e.. vs lại nếu dịch hiv có nước thì sẽ dễ dàng xâm nhập vào lỗ sáo hơn k a??

Bạn yên tâm,những gì bạn kể Tuanmecsedec khẳng định 100% không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Lục Giang
11-08-2016, 18:29

hoàn toàn ko có nguy cơ, H ko sống đuợc môi trường ngoài, cnàg ko sống đc trên cái quần chip đó để lây nhiễm cho bạn

Tịnh Tâm
11-08-2016, 19:12
Hiv k lây gián tiếp. Bạn có thể yên tâm k có nguy cơ.

Lục Giang
11-08-2016, 19:40

ko có nguy cơ với H nhưng có nguy cơ rất cao khi chủ nhân chiếc quần chip điều tra ra kẻ lấy trộm và thực hiên hành vi .... với quần chip mình hoặc tệ hơn khi chồng cô gái đó phát hiên ra hihihiihi
đùa thôi, bạn yên tâm với những gì đc tư vấn

cangiupdo82
11-08-2016, 22:49
Nhưng đó là dịch ađ còn ẩm dính trên quần lót r e lấy dv dí vào chỗ ẩm đó nữa. Mong a tu van, giải thích rõ giúp e chỗ này

Không Ngừng Bước
11-08-2016, 23:46
Nhưng đó là dịch ađ còn ẩm dính trên quần lót r e lấy dv dí vào chỗ ẩm đó nữa. Mong a tu van, giải thích rõ giúp e chỗ này

HIV là chủng vr rất nguy hiểm khi ở trong cơ thể người, tuy nhiên nó lại rất yếu khi ra môi trường tự nhiên. nó muốn tồn tại bắt buộc phải có môi trường nuôi dưỡng, khi ra khỏi cơ thể những tế bào nuôi dưỡng HIV sẽ nhanh chóng bị chết và HIV cũng chết theo.

Tuanmecsedec
12-08-2016, 06:42

Cho dù cái quần có có ướt nhẹp tinh dịch,thì 100% vẫn không có nguy cơ kiểu như vậy.

cangiupdo82
12-08-2016, 07:14
E biết vr h rất yếu nhưng khi dịch hiv còn ẩm thì nó vẫn tồn tại dx trong dịch đó chứ ạ vì dịch đó chưa khô. Mong a giải thích giúp e chỗ này..

Tuanmecsedec
12-08-2016, 07:24
E biết vr h rất yếu nhưng khi dịch hiv còn ẩm thì nó vẫn tồn tại dx trong dịch đó chứ ạ vì dịch đó chưa khô. Mong a giải thích giúp e chỗ này..

Bạn đừng có kiểu chỉ biết cắm đầu hỏi mà không chịu đọc những gì đã được tư vấn.

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì đi xét nghiệm vậy nhé.