PDA

View Full Version : QHTD có dùng BCS

Alocanbit
12-08-2016, 12:06
Mấy a/c cho e ? . Em quan hệ tình dục xong có mang bao. Khi xong em tăm rữa e ra mằn lại gường. cô ấy có bôi tinh dịch cố ấy lên Đầu dương vật em. cô ấy có lấy tay sờm tinh dich âm dạo cô ấy. Nếu vậy tiếp xúc như vậy có nhiễm HIV không

Charles
12-08-2016, 14:18
Mấy a/c cho e ? . Em quan hệ tình dục xong có mang bao. Khi xong em tăm rữa e ra mằn lại gường. cô ấy có bôi tinh dịch cố ấy lên Đầu dương vật em. cô ấy có lấy tay sờm tinh dich âm dạo cô ấy. Nếu vậy tiếp xúc như vậy có nhiễm HIV không

Quan trọng lúc quan hệ trực tiếp bạn luôn sử dụng BCS là không có nguy cơ; các vấn đề sau quan hệ như bạn kể như vậy không sao.

Tuanmecsedec
12-08-2016, 14:20

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.