PDA

View Full Version : Quan hệ Oral sẽ 20 giây với GMD

timlaicuoc
15-08-2016, 09:24
Xin chào anh chị,

Tình hình là em có quan hệ bằng miệng được thực hiện bởi GMD khoảng 20s, cho em hỏi em có nguy cơ bị mắc bệnh std không, sau đó em có hôn sâu GMD nữa. Em đang rất hoang mang về vấn đề này xin anh chị hãy tư vấn cho em.

GMD thì có vẻ rất sạch vì sau khoảng 20s OS cho em cô ấy đã phun nước bọt ra và sau đó còn đi đánh răng. Khi em hỏi thì cô ấy cũng nói có xét nghiệm sau 3 tháng. Cho em hỏi sau 20s thì có đủ để std thâm nhập vào người không, dương vật em thì bt không có trầy xước.

Tuanmecsedec
15-08-2016, 09:35
Xin chào anh chị,

Tình hình là em có quan hệ bằng miệng được thực hiện bởi GMD khoảng 20s, cho em hỏi em có nguy cơ bị mắc bệnh std không, sau đó em có hôn sâu GMD nữa. Em đang rất hoang mang về vấn đề này xin anh chị hãy tư vấn cho em.

GMD thì có vẻ rất sạch vì sau khoảng 20s OS cho em cô ấy đã phun nước bọt ra và sau đó còn đi đánh răng. Khi em hỏi thì cô ấy cũng nói có xét nghiệm sau 3 tháng. Cho em hỏi sau 20s thì có đủ để std thâm nhập vào người không, dương vật em thì bt không có trầy xước.

Nếu thời gian bạn kích dục bằng miệng chỉ 20 giây thì bạn yên tâm không có nguy cơ bệnh nào hết và cả HIV.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Lục Giang
15-08-2016, 09:38
Xin chào anh chị,

nếu thời gian chỉ 20s thì bạn yên tâm, vi rut ko đủ thời gian xâm nhập
với hành vi hôn sâu thời gian trên 1p thì bạn có nguy cơ với viêm ganB, smg, lậu ( nếu người đó đnag trong thời gian ủ bệnh)....

timlaicuoc
15-08-2016, 09:44
Em cảm ơn các anh chị ạ, vì khi GMD OS cho em, em đã kêu cô ấy dừng lại nên thời gian OS chỉ khoảng 20s thôi. Cho em hỏi nếu dương vật không có vết thương nào thì có bị lây STD không ạ

timlaicuoc
15-08-2016, 11:07
Hi vọng các anh chị trả lời cho em ạ

Lục Giang
15-08-2016, 11:38

đề nghị đọc lại những gì đc tư vấn ko spam hỏi lại câu hỏi đã hỏi rồi

timlaicuoc
15-08-2016, 11:54
Em chào anh Lục Giang

Nếu sau 20s mới có nguy cơ đúng không ạ. Em đang rất hoang mang hi vọng anh giúp em ạ. Hiện tại mới có 3 ngày từ sau ngày qh bằng miệng và em không có triệu chứng gì lạ hết ngoài mất ngủ do lo lắng. Nếu đi xét nghiệm thì khoảng 3 tuần mình xét nghiệm được không anh.

Thân gửi.

Lục Giang
15-08-2016, 12:44
Em chào anh Lục Giang

Nếu sau 20s mới có nguy cơ đúng không ạ. Em đang rất hoang mang hi vọng anh giúp em ạ. Hiện tại mới có 3 ngày từ sau ngày qh bằng miệng và em không có triệu chứng gì lạ hết ngoài mất ngủ do lo lắng. Nếu đi xét nghiệm thì khoảng 3 tuần mình xét nghiệm được không anh.

Thân gửi.

vi rut vốn là những sinh vật vô cùng nhỏ và yếu nên để tiếp xúc lây truyền từ người này snag người khác chúng cần có thời gian đủ để xâm nhập vì thế với 20 giây cho hành vi O s HOÀN TOÀN KO THỂ LÂY NHIỄM, theo nghiên cứu của bộ yt, thì với hành vi o s thì cần thời giân từ 45-1 phút
bạn ko có nguy cơ thì xn tìm gì?, còn nếu nhất định xn để giải tỏa thì nên chờ ít nhất 4 tuần làm xn combo và những xn về std khác nhé

timlaicuoc
15-08-2016, 18:47
Anh ơi vậy sau 24 ngày kể từ ngày có O S em đi khám xét nghiệm lậu giang mai và SMG thì kết quả chính xác khoảng bao nhiêu % ạ, để em tiến hành đi khám, và nếu khám thì khám ở đâu anh.

Lục Giang
15-08-2016, 18:51
Anh ơi vậy sau 24 ngày kể từ ngày có O S em đi khám xét nghiệm lậu giang mai và SMG thì kết quả chính xác khoảng bao nhiêu % ạ, để em tiến hành đi khám, và nếu khám thì khám ở đâu anh.

với 24 ngày ko có dấu hiệu của lậu thì bạn yên tâm ko bị
bạn nên chờ đủ 4 tuần đi làm xn tổng quát cho tất cả các std

timlaicuoc
15-08-2016, 18:57
với các xét nghiệm STD thì mình phải xét nghiệm giang mai và SMG nữa thôi đúng không anh. Hic không biết 20s có đủ để nó xâm nhập không, em vẫn sợ quá :(

Lục Giang
15-08-2016, 19:01
với các xét nghiệm STD thì mình phải xét nghiệm giang mai và SMG nữa thôi đúng không anh. Hic không biết 20s có đủ để nó xâm nhập không, em vẫn sợ quá :(
đề nghị đọc lại những gì đc tư vấn, ko spam mãi như thế

Charles
15-08-2016, 19:59
Xin chào anh chị,

Nếu chỉ kích dục bằng miệng 20s thì hoàn toàn không có nguy cơ với bệnh nào cả.

Tuanmecsedec
15-08-2016, 20:39
Em cảm ơn các anh chị ạ, vì khi GMD OS cho em, em đã kêu cô ấy dừng lại nên thời gian OS chỉ khoảng 20s thôi. Cho em hỏi nếu dương vật không có vết thương nào thì có bị lây STD không ạ

Em chào anh Lục Giang

Thân gửi.

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ bệnh nào hết và HIV.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

timlaicuoc
16-08-2016, 11:21
Anh tuấn ơi, em lo lắm vì vợ em có con mà sau khi quan hệ O S với gái xong 1 ngày sau em có hun sâu vợ em nên em đang sợ là con em và vợ em không biết có bị lây gì không nữa

timlaicuoc
16-08-2016, 11:31
Anh tuấn ơi anh cho em hỏi nếu giả sử em bị thì sau 1 ngày em hun sâu vợ em thì con em có bị ảnh hưởng gì không ạ (con em được 1 tháng rưỡi rồi)

Tuanmecsedec
16-08-2016, 14:01
Anh tuấn ơi, em lo lắm vì vợ em có con mà sau khi quan hệ O S với gái xong 1 ngày sau em có hun sâu vợ em nên em đang sợ là con em và vợ em không biết có bị lây gì không nữa

Anh tuấn ơi anh cho em hỏi nếu giả sử em bị thì sau 1 ngày em hun sâu vợ em thì con em có bị ảnh hưởng gì không ạ (con em được 1 tháng rưỡi rồi)

Bạn đọc lại bài trên của Tuanmecsedec tư vấn.

timlaicuoc
16-08-2016, 14:10
Em cảm ơn anh Tuấn ạ, em có tham khảo trên wikipedia thì thấy xác xuất bị nhiễm giang mai cũng thấp chỉ khoảng 1% mà thời gian bj của GMD cho em cũng chỉ từ 20-30s không đủ để thâm nhập nên em cảm thấy đỡ lo hơn rồi ạTỷ lệ có thể bị truyền nhiễm đối với một lần quan hệ tình dục không an toàn với một người bị nhiễm bệnh.Những nguy cơ đã được biết Những nguy cơ có thể xảy ra hoặc chưa được biếtQuan hệ tình dục bằng miệng với đàn ông Bệnh ChlamydiaLậu mủ(25-30%)Herpes (hiếm)HPVGiang mai (1%)[9]Viêm gan siêu vi B (nguy cơ thấp)[11]HIV (nguy cơ rất thấp; 0.01%)[7]Viêm gan siêu vi C (chưa được biết)

Charles
16-08-2016, 14:27
Em cảm ơn anh Tuấn ạ, em có tham khảo trên wikipedia thì thấy xác xuất bị nhiễm giang mai cũng thấp chỉ khoảng 1% mà thời gian bj của GMD cho em cũng chỉ từ 20-30s không đủ để thâm nhập nên em cảm thấy đỡ lo hơn rồi ạTỷ lệ có thể bị truyền nhiễm đối với một lần quan hệ tình dục không an toàn với một người bị nhiễm bệnh.Những nguy cơ đã được biết Những nguy cơ có thể xảy ra hoặc chưa được biếtQuan hệ tình dục bằng miệng với đàn ông Bệnh ChlamydiaLậu mủ(25-30%)Herpes (hiếm)HPVGiang mai (1%)[9]Viêm gan siêu vi B (nguy cơ thấp)[11]HIV (nguy cơ rất thấp; 0.01%)[7]Viêm gan siêu vi C (chưa được biết)

Để có nguy cơ cần phải có thời gian tiếp xúc, thời gian tiếp xúc của bạn ngắn nên không đủ tạo ta nguy cơ.

timlaicuoc
16-08-2016, 14:37
Anh TruongXuan ơi anh cho em hỏi nếu có nguy cơ do tiếp xúc lâu thì xác suất bị giang mai cũng chỉ là 1% (theo wikipedia) nếu GMD bị đúng không anh, còn HPV (SMG) khoảng bao nhiêu % ạ.

Tuanmecsedec
16-08-2016, 14:40
Anh TruongXuan ơi anh cho em hỏi nếu có nguy cơ do tiếp xúc lâu thì xác suất bị giang mai cũng chỉ là 1% (theo wikipedia) nếu GMD bị đúng không anh, còn HPV (SMG) khoảng bao nhiêu % ạ.

Nguy cơ được đánh giá CÓ hoặc KHÔNG chứ không tính theo phần % được bạn.

timlaicuoc
16-08-2016, 14:45
cho em hỏi là GMD chỉ O S cho em khoảng 20s tuy nhiên sau đó em không đi vệ sinh mà mang BCS vào để qhtd, em không biết nước miếng của GMD vẫn còn đọng lại trên DV và khi em mang bcs vào nó vẫn còn dính bên trong, em không biết nhiêu đó có đủ để lây bệnh không nữa ạ

Tuanmecsedec
16-08-2016, 14:56
Nếu thời gian bạn kích dục bằng miệng chỉ 20 giây thì bạn yên tâm không có nguy cơ bệnh nào hết và cả HIV.

Nếu chỉ kích dục bằng miệng 20s thì hoàn toàn không có nguy cơ với bệnh nào cả.

Để có nguy cơ cần phải có thời gian tiếp xúc, thời gian tiếp xúc của bạn ngắn nên không đủ tạo ta nguy cơ.

cho em hỏi là GMD chỉ O S cho em khoảng 20s tuy nhiên sau đó em không đi vệ sinh mà mang BCS vào để qhtd, em không biết nước miếng của GMD vẫn còn đọng lại trên DV và khi em mang bcs vào nó vẫn còn dính bên trong, em không biết nhiêu đó có đủ để lây bệnh không nữa ạ

Tuanmecsedec đề nghị bạn đọc lại những mà ban quản trị đã tư vấn.Nếu bạn chỉ biết cắm đầu hỏi mà không chịu đọc những gì mà ban quản trị đã tư vấn là như vậy là Spam bài và mất thời gian của ban quản trị.

timlaicuoc
16-08-2016, 15:00
Em xin lỗi anh Tuấn nhưng tại em thấy anh Truong Xuan có viết

Mà thời gian O S của em thì chỉ khoảng 20-30s tuy nhiên sau đó em lại không đi rủa DV mà đã mang BCS vào rồi qh với GMD nên em không biết là khoảng thời gian em mang BCS có dính nước miếng của GMD thì nó có chảy qua niệu đạo để lây nhiễm vào bên trong không ạ.

Tuanmecsedec
16-08-2016, 15:08
Em xin lỗi anh Tuấn nhưng tại em thấy anh Truong Xuan có viết

Mà thời gian O S của em thì chỉ khoảng 20-30s tuy nhiên sau đó em lại không đi rủa DV mà đã mang BCS vào rồi qh với GMD nên em không biết là khoảng thời gian em mang BCS có dính nước miếng của GMD thì nó có chảy qua niệu đạo để lây nhiễm vào bên trong không ạ.

Tuanmecsedec khẳng định lần cuối cùng là bạn không có nguy cơ bệnh nào hết.

timlaicuoc
19-08-2016, 11:12
Em chào anh Tuấn ạ, hôm nay tính từ ngày sau khi có nguy cơ BJ là 7 ngày rồi và em chưa có biểu hiện gì với lậu vậy cho em hỏi là em có nguy cơ bị lậu không ạ. Môi em đang ra 1 ít máu và nứt nẻ, không biết đó có phải là biểu hiện của bệnh không ạ.

Tuanmecsedec
19-08-2016, 11:21
Em chào anh Tuấn ạ, hôm nay tính từ ngày sau khi có nguy cơ BJ là 7 ngày rồi và em chưa có biểu hiện gì với lậu vậy cho em hỏi là em có nguy cơ bị lậu không ạ. Môi em đang ra 1 ít máu và nứt nẻ, không biết đó có phải là biểu hiện của bệnh không ạ.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.

timlaicuoc
19-08-2016, 11:25
Anh ơi anh cho em hỏi biểu hiện của môi ra máu và khô là bị gì vậy anh, có phải bị mấy bệnh qua đường tình dục không. Em không hề hôn GMD chỉ thực hiện O S (20s-30s) thôi ạ. Không biết em có bị lây SMG, giang mai và lậu qua miệng không nữa, hic em lo quá. Có phải bệnh SMG, giang mai và lậu chỉ lây qua miệng khi thực hiện hôn nhau ở miệng đúng không ạ, có khi nào khi BJ mà nó lây lên miệng cho các bệnh đó không anh

Không Ngừng Bước
19-08-2016, 12:16
Anh ơi anh cho em hỏi biểu hiện của môi ra máu và khô là bị gì vậy anh, có phải bị mấy bệnh qua đường tình dục không. Em không hề hôn GMD chỉ thực hiện O S (20s-30s) thôi ạ. Không biết em có bị lây SMG, giang mai và lậu qua miệng không nữa, hic em lo quá. Có phải bệnh SMG, giang mai và lậu chỉ lây qua miệng khi thực hiện hôn nhau ở miệng đúng không ạ, có khi nào khi BJ mà nó lây lên miệng cho các bệnh đó không anh

bạn đã đc tư vấn k có nguy cơ rồi. nếu cảm thấy k yên tâm thì chờ theo dõi và khám theo các mốc thời gian của bệnh.

Tuanmecsedec
19-08-2016, 13:56

Có thể do thời tiết nóng hoặc lạnh đột ngột có thể khiến đôi môi bạn bị khô hoặc nứt nẻ. Nhưng đây cũng có thể là triệu chứng của một số bệnh nghiêm trọng hơn. Nếu các triệu chứng tồn tại trong thời gian dài và rõ nguyên nhân thì bạn cần đi khám.

Môi khô, nứt nẻ, chảy máu không chỉ gây mất thẩm mỹ mà còn là 1 bất tiện lớn trong cuộc sống hàng ngày của bạn. Và quan trọng hơn, môi khô, nứt có thể là dấu hiệu cho thấy cơ thể bạn có dấu hiệu thiếu nước nghiêm trọng. Bạn cần thường xuyên sử dụng các sản phẩm dưỡng môi phù hợp, bổ sung rau xanh, vitamin và cung cấp nhiều nước cho cơ thể.

timlaicuoc
19-08-2016, 14:40
Một số bệnh nghiêm trọng ở đây có phải là stds hay HIV không anh. Em xin lỗi vì hỏi nhiều quá. Em vẫn lo quá, bữa đó em cũng kiểm tra bcs bằng cách cho nước vào và phát hiện không có lỗ thủng.

Charles
19-08-2016, 14:49
Một số bệnh nghiêm trọng ở đây có phải là stds hay HIV không anh. Em xin lỗi vì hỏi nhiều quá. Em vẫn lo quá, bữa đó em cũng kiểm tra bcs bằng cách cho nước vào và phát hiện không có lỗ thủng.

Bạn không có nguy cơ với bệnh nào cả, vì vậy yên tâm đi.

Tuanmecsedec
19-08-2016, 14:53
Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

Trungbuild
19-08-2016, 19:47

Bạn phải đọc và hiểu những gì BQT đã tư vấn.

timlaicuoc
21-08-2016, 16:32
Em chào anh chị ạ,

Mấy hôm nay em stress quá ngủ không được. Nhiều hôm ngồi suy diễn lại không biết o s có quá 1 phút không, rồi bcs có phải loại xịn không, sau khi tháo bao có bị nước dịch AD lây vào lỗ sáo không, chắc em chết mất.

Tại vì sau nguy cơ 1 ngày em có về hun sâu vợ em 1 lần và cô ấy thì có thai được 6 tuần rồi ,em không biết có lây cho con em không trong trường hợp em có bệnh. Anh chị ơi sau khi quan hệ o s một ngày thì đã đủ virus để lây chưa ạ. Em hối hận qua, giờ không biết làm sao nữa.

Xin các anh chị hãy tư vấn giúp em ạ, hôm nay là ngày thứ 8 sau khi có nguy cơ rồi và em chưa có biểu hiện gì lạ ngoài mất nước và nhức đầu

Charles
21-08-2016, 16:35
Em chào anh chị ạ,

Mấy hôm nay em stress quá ngủ không được. Nhiều hôm ngồi suy diễn lại không biết o s có quá 1 phút không, rồi bcs có phải loại xịn không, sau khi tháo bao có bị nước dịch AD lây vào lỗ sáo không, chắc em chết mất.

Tại vì sau nguy cơ 1 ngày em có về hun sâu vợ em 1 lần và cô ấy thì có thai được 6 tuần rồi ,em không biết có lây cho con em không trong trường hợp em có bệnh. Anh chị ơi sau khi quan hệ o s một ngày thì đã đủ virus để lây chưa ạ. Em hối hận qua, giờ không biết làm sao nữa.

Xin các anh chị hãy tư vấn giúp em ạ, hôm nay là ngày thứ 8 sau khi có nguy cơ rồi và em chưa có biểu hiện gì lạ ngoài mất nước và nhức đầu

Dù bạn thực sự có nguy cơ thì sau 1 ngày cũng chưa có khả năng lây nhiễm cho người khác.

timlaicuoc
21-08-2016, 16:38
Em cảm ơn anh Trường Xuân ạ, vậy giờ em phải cách xa vợ em rồi. Em chán bản thân em qua, em đang đợi đủ 1 tháng để xn giang mai và combo HIV ở hoà hảo , có sùi màu gà không xét nghiệm được nên nguy hiểm quá

timlaicuoc
21-08-2016, 16:41
Anh ơi có trường hợp nào O S dưới 1 phút có bệnh std chưa anh. Xác suất bị bệnh sau 1 lần O S có nhiều không ạ, hôm nay 8 ngày rồi chắc em ko bị lậu. Em sợ quá vì nếu em bị SMG khi ăn chung với gia đình lây cho cả nhà mất. GMD em đi thì nhìn sạch sẽ và tầm 94 thôi a

Charles
21-08-2016, 16:47
Anh ơi có trường hợp nào O S dưới 1 phút có bệnh std chưa anh. Xác suất bị bệnh sau 1 lần O S có nhiều không ạ, hôm nay 8 ngày rồi chắc em ko bị lậu. Em sợ quá vì nếu em bị SMG khi ăn chung với gia đình lây cho cả nhà mất. GMD em đi thì nhìn sạch sẽ và tầm 94 thôi a

Bạn nên đọc lại từ đầu.

timlaicuoc
21-08-2016, 16:53
Anh trả lời hộ em đi ạ. Em stress quá chắc em bị trầm cảm mất

Charles
21-08-2016, 16:55
Anh trả lời hộ em đi ạ. Em stress quá chắc em bị trầm cảm mất

Ngay từ đầu BQT đã khẳng định bạn hoàn toàn không có nguy cơ rồi, nếu bạn không tin thì chỉ có đi XN thôi.

timlaicuoc
21-08-2016, 17:07
Tại em không nhớ chính xác số giây GMD O S cho em, chỉ biết là nó ngắn và em chắc chắn không tới 1 phút

Charles
21-08-2016, 17:11
Tại em không nhớ chính xác số giây GMD O S cho em, chỉ biết là nó ngắn và em chắc chắn không tới 1 phút

Bạn hoàn toàn yên tâm không sao.

timlaicuoc
21-08-2016, 17:14
Em cảm ơn anh ạ

Tuanmecsedec
21-08-2016, 19:29
Em cảm ơn anh Trường Xuân ạ, vậy giờ em phải cách xa vợ em rồi. Em chán bản thân em qua, em đang đợi đủ 1 tháng để xn giang mai và combo HIV ở hoà hảo , có sùi màu gà không xét nghiệm được nên nguy hiểm quá

Bạn vớ vẩn quá,ban quản trị đã tư vấn không có nguy cơ rồi.

timlaicuoc
24-08-2016, 16:40
Em chào anh Tuấn ạ,

Hôm nay em lên mạng nghiên cứu thì thấy có một bài nào đó của Bác Sỹ Bình tư vấn là bị nhiễm H 3 tháng sau khi có O S. Tuy nhiên qua nghiên cứu thì em thấy có khả năng bác sỹ Bình đó lừa đảo tạo nick khác nhau để nhằm mục đích tư vấn kiếm tiền, không biết em nghĩ vậy có đúng không ạ.

Hôm nay là ngày thứ 11 và em chưa có biểu hiện của bệnh nào cả, tuy nhiên em vẫn còn thấy lo lo, hi vọng em sẽ vượt qua được lần này rồi em cạch luôn không bao giờ tái phạm nữa.

Charles
24-08-2016, 17:27
Em chào anh Tuấn ạ,

Hôm nay em lên mạng nghiên cứu thì thấy có một bài nào đó của Bác Sỹ Bình tư vấn là bị nhiễm H 3 tháng sau khi có O S. Tuy nhiên qua nghiên cứu thì em thấy có khả năng bác sỹ Bình đó lừa đảo tạo nick khác nhau để nhằm mục đích tư vấn kiếm tiền, không biết em nghĩ vậy có đúng không ạ.

Hôm nay là ngày thứ 11 và em chưa có biểu hiện của bệnh nào cả, tuy nhiên em vẫn còn thấy lo lo, hi vọng em sẽ vượt qua được lần này rồi em cạch luôn không bao giờ tái phạm nữa.

Hiện nay có những diễn đàn và mấy số tổng đài tư vấn của 1900... Tư vấn mục đích thu cước phí. Vì vậy khi gọi đến họ cố tình kéo thời gian và tư vấn gây hoang mang. Mục đích tư vấn làm cho mọi người hoang mang sẽ gọi họ tiếp.Nên họ mặc sức mà thu lợi nhuận cước phí.

Vì vậy, họ tạo ra những diễn đàn và họ cố tình tạo ra những chủ đề để làm mọi người hoang mang, khi đã hoang mang là bắt buộc sẽ gọi điện thoại cho họ.

Bạn đến Diendanhiv.vn tư vấn hoàn toàn miễn phí và chính xác.

Bạn đọc thêm 2 chủ đề này nhận xét từ thành viên ;

Chủ đề: Bức xúc về sự vô lương tâm lợi dụng sự lo lắng của mọi người để chuộc lợi (http://www.diendanhiv.vn/threads/37289-Buc-xuc-ve-su-vo-luong-tam-loi-dung-su-lo-lang-cua-moi-nguoi-de-chuoc-loi)
Chủ đề: Suy nghĩ về cách tư vấn cho hành động hớt tóc cạo mặt (http://www.diendanhiv.vn/threads/34980-Suy-nghi-ve-cach-tu-van-cho-hanh-dong-hot-toc-cao-mat)
Chủ đề: cảnh báo cho anh em về diễn đàn khác tư vấn thu phí (http://www.diendanhiv.vn/threads/45342-ca-nh-ba-o-cho-anh-em-ve-dien-dan-khac-tu-van-thu-phi)

Tuanmecsedec
24-08-2016, 18:59
Em chào anh Tuấn ạ,

Nếu các bạn tin thì tham gia diễn đàn hỏi,còn không tin thì đến nơi nào đó cảm thấy tin mà hỏi đi.

Tuanmecsedec muốn nói cho các bạn hiểu khi tham gia Diendanhiv.vn.

+ Đối với tất cả ban quản trị chúng tôi khi điều hành một diễn đàn tư vấn hoàn toàn miễn phí,tức là không thu bất kỳ bạn và các bạn 1 đồng xu nào và chúng tôi bỏ tâm huyết ra để tư vấn giúp đỡ cho mọi người cũng là giúp cho phòng chống HIV của Việt Nam để mọi người hiểu hơn tác hại dẫn đến con đường lây nhiễm HIV và giúp cho mọi người nhìn ra hiểu rõ để không phân biệt đối xử kỳ thị với người có HIV.

+ Tôi là nick Tuanmecsedec là Admin điều hành cao nhất diễn đàn và một số Smod khi tham gia điều hành diễn đàn cũng như tư vấn điều có qua các lớp tập huấn và có bằng cấp.

+ Nên chúng tôi ở đây nói cho bạn và các bạn rõ,ban điều hành chúng tôi không rảnh mà lên đây tư vấn bừa.Các bạn nên hiểu nếu chúng tôi tư vấn bừa,không chỉ tác hại chính riêng cho bạn mà sẽ làm tác hại cho tất cả cộng đồng.

_ Ví dụ,các bạn có nguy cơ chúng tôi nói có,để các bạn còn biết lo đi xét nghiệm và phòng tránh cho người thân hoặc các bạn đã xét nghiệm an toàn thì chúng tôi nói đã an toàn.

timlaicuoc
25-08-2016, 10:03
Em xin lỗi anh Tuấn ạ. Tại em thấy diễn đàn đó có nhiều bài gây hoang mang như là bị rạch dao cũng HIV rồi O S cũng HIV. Sắp tới em tính là 23 ngày sau khi O S với GMD sẽ đi xét nghiệm combo tại Hòa Hảo để an tâm (em không thể xét nghiệm ở ngày 28 được do em mắc đi công tác từ ngày 24 tới ngày 45 luôn). Dạo gần đây em thấy tinh thần đi xuống hẳn vì suy nghĩ lung tung.

Anh Tuấn cho em hỏi ngày 23 xét nghiệm combo thì có an tâm chưa anh, có khả năng nào lật kèo sau 3 tháng không ạ.

Tuanmecsedec
25-08-2016, 10:07
Em xin lỗi anh Tuấn ạ. Tại em thấy diễn đàn đó có nhiều bài gây hoang mang như là bị rạch dao cũng HIV rồi O S cũng HIV. Sắp tới em tính là 23 ngày sau khi O S với GMD sẽ đi xét nghiệm combo tại Hòa Hảo để an tâm (em không thể xét nghiệm ở ngày 28 được do em mắc đi công tác từ ngày 24 tới ngày 45 luôn). Dạo gần đây em thấy tinh thần đi xuống hẳn vì suy nghĩ lung tung.

Anh Tuấn cho em hỏi ngày 23 xét nghiệm combo thì có an tâm chưa anh, có khả năng nào lật kèo sau 3 tháng không ạ.

HIV Combo để sau 28 ngày xét nghiệm,mà bạn có nguy cơ đâu mà xoắn.

timlaicuoc
25-08-2016, 10:31
Dạ tại em lo quá. Mà ngày 28 em lại đi công tác nên không xét nghiệm được đúng thời gian đó. Chỉ có khả năng xét nghiệm ngày thứ 23 thôi. :(. Theo em đọc thì kết quả của ngày 23 và 28 thì cũng gần như nhau. Anh xác nhận lại giúp em ạ.

Tuanmecsedec
25-08-2016, 10:34
Dạ tại em lo quá. Mà ngày 28 em lại đi công tác nên không xét nghiệm được đúng thời gian đó. Chỉ có khả năng xét nghiệm ngày thứ 23 thôi. :(. Theo em đọc thì kết quả của ngày 23 và 28 thì cũng gần như nhau. Anh xác nhận lại giúp em ạ.

Bạn có nguy cơ đâu mà xoắn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp choTuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

timlaicuoc
25-08-2016, 11:23
Dạ tại em vẫn hơi sợ sợ thôi ạ do ba cái diễn đàn khác làm em sợ vì tung tin là O S gây bị bệnh sau 3 tháng. Với khi em gọi cho GMD để hỏi thì cô ấy kêu "anh sợ thì đi mà kiểm tra, rồi cô ấy kêu em xàm và còn kêu là GMD đâu phải con nào cũng có bệnh".

Em chán đời quá đúng là thân trẻ non dại làm chuyện điên rồ. Hi vọng không có gì xảy ra với em

Không Ngừng Bước
25-08-2016, 13:45
Dạ tại em vẫn hơi sợ sợ thôi ạ do ba cái diễn đàn khác làm em sợ vì tung tin là O S gây bị bệnh sau 3 tháng. Với khi em gọi cho GMD để hỏi thì cô ấy kêu "anh sợ thì đi mà kiểm tra, rồi cô ấy kêu em xàm và còn kêu là GMD đâu phải con nào cũng có bệnh".

Em chán đời quá đúng là thân trẻ non dại làm chuyện điên rồ. Hi vọng không có gì xảy ra với em

k có nguy cơ mà cũng cứ xoắn mãi. k yên tâm với những gì được tư vấn thì chờ đủ ngày đi XN thôi bạn.

Charles
25-08-2016, 14:17

Bạn được tư vấn rồi thì yên tâm đi.

timlaicuoc
26-08-2016, 11:57
Anh chị ơi,

Cho em hỏi một câu nữa thôi ạ, hiện tại thì các bệnh viện ở VN có ca nào báo cáo là do O S chưa ạ.
Em cảm ơn nhiều.

Tuanmecsedec
26-08-2016, 14:28
Anh chị ơi,

Cho em hỏi một câu nữa thôi ạ, hiện tại thì các bệnh viện ở VN có ca nào báo cáo là do O S chưa ạ.
Em cảm ơn nhiều.

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa.Vì ban quản trị đã tư vấn rõ ràng hết rồi,để không làm loãng topic hoặc ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên có thời gian ngồi đọc lại những gì đã được tư vấn.Vì vậy Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.